• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

CHUẨN BỊ MANG THAI

Trể kinh 15 ngày, thử que 1 vạch, siêu âm không có thai, qkđ không thấy tới

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 584 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

• 58 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Có mẹ nào giống e không? Tư vấn giúp e với ạ, vc e cưới đc 1 năm rùi, đã săn ngựa được 7 tháng, mỗi lần trể thử 1v buồn lắm mấy mẹ ạ, kn của e 35-40 ngày, ckc là ngày 10/11, nếu tính ck 40 thì ngày 20/12 qkđ, hixx mà nay chưa thấy dấu hiệu gì hết mấy mẹ ạ, ngày 15 em có ra chút máu, nhưng trưa lại vết máu bị phai hết, ko phải là qkđ, cứ hí hửng tưởng máu báo thai , thử que, siêu âm điều ko thấy, buồn lăms mà nay bụng cứ đâu râm râm, có lúc bị ợ, có khi nào trể 15 siêu âm chưa thấy ko ạ, có mẹ nào giống em chia sẽ với ạ, em đang lo lắm, chỉ mong ngựa con về thôi ạ!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 33 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn giống mình rùi mình cũng bị trễ kinh 15 ngày rùi thử có 1 vạch thui hết hi vọng rùi buồn quá
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi , chị giống em rồi . Đang ngóng ngựa con quá trời ... nhưng toàn hi vọng rồi lại thất vọng thôi . Mấy tuần nay em đang trong tình trạng ăn k ngon ngủ k yên vì ngóng con từng ngày . Của em căn đúng hum rụng trứng thì xxx . Sau hơn 1 tuần check test bằng bút thử thai và stick . Đều lên 2v. Mừng quá báo cho các cụ . Xong 1 tuần sau đi siêu âm thì chưa thấy j ( Cái này vì đang còn sớm nhưng e hóng con quá )... Thêm 1 tuần nữa em quyết tâm đi xét nghiệm máu ( Vì em chờ trễ kinh để xét nghiệm cho chuẩn ) . Thế mà kết quả khiến em đau lòng cả thể xác lẫn tâm hồn ... Nhưng về nhà em test tiếp bằng 3 que và 1 que kiểm tra trứng rụng . Thì 2 que stick báo 1v , bút thử = 2v , que trứng rụng = 2v O_O... Như này em có nên hi vọng thêm ko các mẹ ?????
    • 58 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mẹ kunmio vẫn còn hi vọng đấy, test 2v là chắc có rùi, hiii đợi thêm mấy ngày nữa xem mẹ nhé! Nhớ thông báo chị em biết nha.
    • 58 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Nay mẹ linh thử lại chưa?mình chưa dám thử nữa, vẫn muốn đợi thêm đã mẹ ạ, mong con lắm hixxx, có tin gì mẹ nhớ báo nha
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tieuphuong88 Xem bài viết
    Mẹ kunmio vẫn còn hi vọng đấy, test 2v là chắc có rùi, hiii đợi thêm mấy ngày nữa xem mẹ nhé! Nhớ thông báo chị em biết nha.
    Em sốt ruột lắm , đi siêu âm vẫn báo ko có gì . Buồn lắm luôn . Nhưng em vẫn bị hiện tượng đau căng bầu ngực đến giờ là 1 tháng rồi Ko biết là do bé nhà em về trễ hay do em bị j nữa