CHUẨN BỊ MANG THAI

Trà ATISO có hại gì đến bà mẹ mang thai không?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.12K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 116 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Hi các chị,

Chị nào có thế cho em biết là uống trà ATISO có hại gì đến bà mẹ đang mang thai không?

Cảm ơn
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Vợ chồng cách nhau 7 tuổi dễ sinh thiên tài?????

"Vợ chồng cách nhau 7 tuổi dễ sinh thiên tài nhất. Nghiên cứu của các nhà khoa học Pháp cho...

• Săn khỉ vàng 2016

Các mẹ thân mến , bây giờ mới là tháng 7/2014 thôi và rất nhiều mẹ vẫn còn đang ấp ủ kế hoạch sinh...

• Cùng Hạnh Thúy sống thảnh thơi…!

Hơi bất ngờ khi gương mặt quen thuộc với khán giả màn ảnh nhỏ cũng như các sân khấu kịch - Hạnh...

• Bé được 3 tháng tuổi di chuyển nhiều bằng ô tô có hại gì ko các mẹ ơi?

Bé nhà mình được 3 tháng tuổi rồi, mình với bé vừa từ nhà nội (ở Hải Dương) lên được 2 tuần nhưng bà nội bé nhớ cháu quá lại kêu về. Từ HN về đến nhà nội phải mất 2 tiếng chạy ô tô, mình thì say xe lắm (cái này ko quan trọng với bà :Crying: ), mình băn khoăn ko biết quãng đường xa như thế mà cứ...

• 9 điều có hại cho các bà mẹ đang mang thai

Các bà mẹ đang mai thai nên tránh những điều sau: http://dantri.vcmedia.vn/Uploaded/2009/09/28/c13bau-bi-28909.jpg Không nên uống quá nhiều nước chè Người mang thai không nên uống quá nhiều nước chè hoặc chè đặc, bởi trong chè có chất tê-in (cafein) gây hưng phấn,...

2. Video có thể bạn quan tâm

• 1,531 Bài viết

• 2,556 Được cảm ơn

Vui lòng tham khảo mục lục trước khi mở đề tài, đề tài này đã được thảo luận tại đây
    Có được uống trà Atiso không?