• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

CHUẨN BỊ MANG THAI

tinh trùng sống được bao lâu trong tử cung

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 43.5K Lượt đọc
  • 31 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 47 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

các mẹ thông thái ơi trả lời giúp em với.
    tinh trùng có thể sống được bao lâu trong tử cung vây?
    vc em quan hệ ngày 16/11.tối 18/11 đi soi trứng bs bảo trứng vừa rụng.
    tối 18 cố đấm ăn xôi vc lại gặp nhau lần nữa.
    như vậy em có thể có thai không các mẹ.mong các mẹ thông thái trả lời gúp em với.

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 19,110 Bài viết

• 4,621 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhimxu_24 Xem bài viết
    các mẹ thông thái ơi trả lời giúp em với.
    tinh trùng có thể sống được bao lâu trong tử cung vây?
    vc em quan hệ ngày 16/11.tối 18/11 đi soi trứng bs bảo trứng vừa rụng.
    tối 18 cố đấm ăn xôi vc lại gặp nhau lần nữa.
    như vậy em có thể có thai không các mẹ.mong các mẹ thông thái trả lời gúp em với.
    TT có thể sống được 24-72h, e hoàn toàn có hy vọng đậu thai :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    LỠ MUA ĐẮT CŨNG QUYẾT KHÔNG BÁN RẺ

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 49 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

me 81vantreranh ơi!Em đọc nhiều diễn đàn có tư vấn của mẹ nó mà thấy mẹ nó và MUM sao thông thái thế không biết. Mẹ nó cho e hỏi tý là e nghe nói đến ngày rụng trứng là cổ tử cung tiết dịch nhầy và mở rộng ra 1 chút để tinh trùng dễ dàng đi vào đúng không ạ? Như vậy thì những ngày bình thường khi có QHVC thì TT không thể vào tử cung được phải không mẹ nó (vì những ngày đó cổ tử cung thường khép chặt mà.). TT sống được trong tử cung hay là trong âm đạo từ 3-5 ngày hả mẹ nó? Mẹ nó biết thì tư vấn giúp e để em biết đường mà chiến đấu nha! Cảm ơn mẹ nó nhiều

• 47 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 81vantreranh Xem bài viết
    TT có thể sống được 24-72h, e hoàn toàn có hy vọng đậu thai :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    cám ơn mẹ 81vantreranh nha.thế là em có hi vọng đúng không chị.emmong lần này thử sẽ có 2 v đỏ chót để báo cho các mẹ vui cùng

• 338 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Mình nghe bảo là 3-4 ngày cơ đấy.

• LBP
    • 4 năm
    • 244 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

Mình cũng có thắc mắc giống chủ top. Ngày 30/11 SA thấy trứng được 16, tối đó về xxx , tối 1/12 xxx , sáng ngày 3/12 cố gắng x mà xã ko ra được. Đến tối 3/12 đi SA thì trứng rụng rồi , mà tối về cũng chẳn chịu đấm ăn xôi được như 2 VC chủ top. Thế là tèo rồi phải không ạ ???? Buồn. Mình cưới 4 năm rưỡi rồi mà chưa 1 lần 2V. Dự định đi làm TTON mà lăn tăn chuyện tiền bạc quá.
    Bạn chủ top à, bạn có nhiều hy vọng đấy , ráng thoải mái tinh thần nhé .

• 82 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Các mẹ cho em hỏi với ạ, CKKN của em tháng trước là ngày 19/11 Ck của em là 28 ngày, tháng vừa rồi em lo lắng lung tung nên lên đến 30 ngày, CK của em rất đều, tháng này vc em XXX ngày 26,28,30/11-2,4/12 lúc chiều em có mua que thử trứng mà chỉ hiện lên 1v thôi, vậy em có khả năng có em bé không ạ?

• 19,110 Bài viết

• 4,621 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tuyetnu Xem bài viết
    Các mẹ cho em hỏi với ạ, CKKN của em tháng trước là ngày 19/11 Ck của em là 28 ngày, tháng vừa rồi em lo lắng lung tung nên lên đến 30 ngày, CK của em rất đều, tháng này vc em XXX ngày 26,28,30/11-2,4/12 lúc chiều em có mua que thử trứng mà chỉ hiện lên 1v thôi, vậy em có khả năng có em bé không ạ?
    CK 28-30 ngày, dự kiến RT từ ngày 14-16 của CK. CKC của e là 19/11 thì ngày dự kiến RT từ ngày 2-4/12, e xxx đúng thời điểm RT nên hoàn toàn có khả năng thụ thai e nhé.

Ít nhất 10 ngày sau khi RT thì mới thử que thử thai được e nhé :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    LỠ MUA ĐẮT CŨNG QUYẾT KHÔNG BÁN RẺ

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 82 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 81vantreranh Xem bài viết
    CK 28-30 ngày, dự kiến RT từ ngày 14-16 của CK. CKC của e là 19/11 thì ngày dự kiến RT từ ngày 2-4/12, e xxx đúng thời điểm RT nên hoàn toàn có khả năng thụ thai e nhé.

Ít nhất 10 ngày sau khi RT thì mới thử que thử thai được e nhé :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    Em cảm ơn chị ạ, hồi nãy em có vô trong nhà, ba mẹ em cũng đang mong cháu lắm, hi vọng mấy ngày nữa có 2v đỏ chót chị nhỉ?

• 47 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LBP Xem bài viết
    Mình cũng có thắc mắc giống chủ top. Ngày 30/11 SA thấy trứng được 16, tối đó về xxx , tối 1/12 xxx , sáng ngày 3/12 cố gắng x mà xã ko ra được. Đến tối 3/12 đi SA thì trứng rụng rồi , mà tối về cũng chẳn chịu đấm ăn xôi được như 2 VC chủ top. Thế là tèo rồi phải không ạ ???? Buồn. Mình cưới 4 năm rưỡi rồi mà chưa 1 lần 2V. Dự định đi làm TTON mà lăn tăn chuyện tiền bạc quá.
    Bạn chủ top à, bạn có nhiều hy vọng đấy , ráng thoải mái tinh thần nhé .
    mẹ nó đừng buồn quá.chờ tháng sau tiếp tục vậy.em lấy chồng được 2 năm thôi,nhưng em cũng có 1 lần được 2v đấy.cũng là tầm giờ năm ngoái đấy mẹ nó ạ.nhưng niềm vui đó chỉ được 1 tuần thôi,còn lại nửa tháng là nằm trong bệnh viện.vậy mà vẫn không giữ được con yêu.hich hich.... đến giờ em vẫn còn thấy buồn và hụt hẫng đấy.
    mẹ nó cố lên nha rồi con yêu sẽ về với chúng ta thôi.

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4