• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 26.9K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

• 11 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Các mẹ cho e hoir 1 chút tinh trùng sau khi phóng vào âm đạo người phụ nu thi song dc bao lau ?
    Vong kinh cua e la 31 ngay, ngay thu 12 cua ky kinh vc e co xxx, den ngày thu 17 sieu am thi trung rụng, liệu nhu vay có thu thai dc ko ha cac me ? den ngay rung trung thi chong e di cong tac xa mat roi, huhu, xxx truoc ngay rung trung gan 5 ngay thi lieu co thai dc ko nhi, e dang hoang mang qua.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 983 Bài viết

• 357 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngheconyeudau Xem bài viết
    Các mẹ cho e hoir 1 chút tinh trùng sau khi phóng vào âm đạo người phụ nu thi song dc bao lau ?
    Vong kinh cua e la 31 ngay, ngay thu 12 cua ky kinh vc e co xxx, den ngày thu 17 sieu am thi trung rụng, liệu nhu vay có thu thai dc ko ha cac me ? den ngay rung trung thi chong e di cong tac xa mat roi, huhu, xxx truoc ngay rung trung gan 5 ngay thi lieu co thai dc ko nhi, e dang hoang mang qua.
    thường TT sống được 48 gìơ nhưng cũng có khi chàng nào khỏe sống được 1 tuần đó. Hên xui thôi bạn à, nhưng xác xuất có bầu cũng thấp lắm
    :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    • 11 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi monkey_love82 Xem bài viết
    thường TT sống được 48 gìơ nhưng cũng có khi chàng nào khỏe sống được 1 tuần đó. Hên xui thôi bạn à, nhưng xác xuất có bầu cũng thấp lắm
    Chị ơi, xác xuất lên đến 40% ko har chi ? :Sad:
    • 11 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

trước thòi gian đó khoang 1 tháng chồng e cũng đc chỉ định uống Kalyum và vit E, lieu doi song cua TT co dai den 7 ngay nhu me monkey_love82 ko nhi ?
    • 65,801 Bài viết

• 318,768 Được cảm ơn

trước thòi gian đó khoang 1 tháng chồng e cũng đc chỉ định uống Kalyum và vit E, lieu doi song cua TT co dai den 7 ngay nhu me monkey_love82 ko nhi ?
    Ko có chuyện tt sống 1 tuần đâu em nhé, chuyện Phong Thần Diễn Nghĩa thôi em à :Rose:
    • 11 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ UyênMy Xem bài viết
    Ko có chuyện tt sống 1 tuần đâu em nhé, chuyện Phong Thần Diễn Nghĩa thôi em à :Rose:
    vay lieu khi ox nha e uống Kalyum + vit E thi TT co song dc den 5 ngay ko ha chi ? e con dung 1 thang nua de kip san nghe thoi. huhu
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 65,801 Bài viết

• 318,768 Được cảm ơn

vay lieu khi ox nha e uống Kalyum + vit E thi TT co song dc den 5 ngay ko ha chi ? e con dung 1 thang nua de kip san nghe thoi. huhu
    :Rose: Thời gian tốt nhất để tinh trùng có thể đủ sức thụ thai chỉ nằm trong khoảng 3 ngày thôi em nhé. Sau thời gian đó, cho dù còn sống tinh trùng cũng ko đủ sức để tấn công trứng đâu. Nếu có thuốc như em nói thì chắc chắn sẽ là thuốc bán chạy nhất hiện nay rồi còn gì? :LoveStruc:
    • 150 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Làm gì có binh lính nào sống dai được thế hả bạn, mình đọc báo thì chỉ nói là sống được 24-48 tiếng thôi, k được đến 3 ngày đâu, thôi để tháng sau " chiến" tiếp vậy bạn à. Chúc bạn may mắn!!!
    • 1,221 Bài viết

• 585 Được cảm ơn

thuốc của bạn để tăng tỷ lệ TT và làm cho TT khỏe thôi à, chứ thời gian sống tối đa cũng chỉ có 72 tiếng thôi. hi vọng trứng của bạn rụng ngay trong khaỏng thời gian đó.

• 36 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Mẹ UyênMy ơi, Em là thành viên mới, xin cho em hỏi là: em rụng trứng vào ngày 20/11 (tầm khoảng 2h chiều), trước đó 2 ngày 16/11 và ngày 17/11 em và có quan hệ (quan hệ về đêm khoảng 22h-23h) tính đến lúc trứng rụng là khoảng 60 tiếng, sau đó đúng ngày trứng rụng và sau ngày trứng rụng 1 ngày (20/11 và 21/11) vợ chồng em lại quan hệ, em vừa thử QT thấy 2 vạch. Vậy cho em hỏi khả năng em em thu thai la do tinh trùng ngày 16/11 và ngày 17/11hay ngày 20/11 và ngày 21/11......liệu tinh trùng có sống hơn 60 tiếng không chị..
    • 142 Bài viết

• 116 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi alice164 Xem bài viết
    Mẹ UyênMy ơi, Em là thành viên mới, xin cho em hỏi là: em rụng trứng vào ngày 20/11 (tầm khoảng 2h chiều), trước đó 2 ngày 16/11 và ngày 17/11 em và có quan hệ (quan hệ về đêm khoảng 22h-23h) tính đến lúc trứng rụng là khoảng 60 tiếng, sau đó đúng ngày trứng rụng và sau ngày trứng rụng 1 ngày (20/11 và 21/11) vợ chồng em lại quan hệ, em vừa thử QT thấy 2 vạch. Vậy cho em hỏi khả năng em em thu thai la do tinh trùng ngày 16/11 và ngày 17/11hay ngày 20/11 và ngày 21/11......liệu tinh trùng có sống hơn 60 tiếng không chị..
    Khả năng e thụ thai do xxx ngày 20 và 21/11 cao hơn e ạ
    • 36 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mod_BMMT1 Xem bài viết
    Khả năng e thụ thai do xxx ngày 20 và 21/11 cao hơn e ạ
    Ui...vay ha chi...vay ha chi...em cam on chi nhieu lam...
    Chỉnh sửa lần cuối bởi alice164; 30/11/2011 vào lúc 06:49 PM.