• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

CHUẨN BỊ MANG THAI

Tiêm thuốc kích trứng, tiêm thuốc rụng trứng - Phần 1

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 254K Lượt đọc
  • 1.59K Trả lời

33 Người đang theo dõi

• 5,519 Bài viết

• 6,749 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebe_ti Xem bài viết
    mình cũng tiêm thuốc của BS Lan - Bà triệu giờ có bé rồi. Hôm trước đi siêu âm BS nói có khi được 2 bé cơ các mẹ a. Mình hạnh phúc vô cùng. Các mẹ cố gắng nhé. Mình thấy BS Lan mát tay lắm các mẹ cứ thử tới bS khám xem sao
    Bs Lan ở chỗ nào của Bà Triệu vậy? Bạn cho mình xin địa chỉ chính xác được ko?

• 19,101 Bài viết

• 4,603 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ếch ộp Xem bài viết
    Bs Lan ở chỗ nào của Bà Triệu vậy? Bạn cho mình xin địa chỉ chính xác được ko?
    193G- Bà Triệu. ĐT: 04 9742227

Tham khảo thêm nhé :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

Bs Lan - Bà Triệu
    LỠ MUA ĐẮT CŨNG QUYẾT KHÔNG BÁN RẺ

• pen
    • 6 năm
    • 257 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Cô Lan này vừa cho uống thuốc , vừa tiêm thuốc kích trứng hả bạn Cô Lan ở PSHN tớ khám chỉ cho uống thuốc thôi không tiêm, nhưng tháng đầu uống clomid có tác dụng khả quan lắm.Tháng này mà không dính tháng sau uống Y đơn liệu nó còn có tác dụng không mấy mẹ hay phải tăng liều lượng lên ???:Angel::Angel::Angel::Angel:

• 161 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các mẹ ơi cho mình hỏi với, tháng vừa rồi mình cũng canh trứng theo BS (uống thuốc, tiêm thuốc kích thích và rụng trứng), 11h 30 ngày 1/9 (ngày thứ 13) trứng là 24mm, BS chích cho rụng và bảo sau 21h30 ngày 2/9 thì trứng rụng và mình đã hành động vào 1h ngày 3/9 (cho chắc ăn). Vậy nên tháng này hy vọng quá chừng luôn (cảm thấy buồn nôn, đau ngực...), thế nhưng hôm qua ngày thứ 12 sau RT mình thử máu nhưng khg có thai, mình không biết kết quả đó là chính xác chưa, có còn hy vọng nữa không?

• 19,101 Bài viết

• 4,603 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi truc tre Xem bài viết
    Các mẹ ơi cho mình hỏi với, tháng vừa rồi mình cũng canh trứng theo BS (uống thuốc, tiêm thuốc kích thích và rụng trứng), 11h 30 ngày 1/9 (ngày thứ 13) trứng là 24mm, BS chích cho rụng và bảo sau 21h30 ngày 2/9 thì trứng rụng và mình đã hành động vào 1h ngày 3/9 (cho chắc ăn). Vậy nên tháng này hy vọng quá chừng luôn (cảm thấy buồn nôn, đau ngực...), thế nhưng hôm qua ngày thứ 12 sau RT mình thử máu nhưng khg có thai, mình không biết kết quả đó là chính xác chưa, có còn hy vọng nữa không?
    Thử máu hiếm khi sai lắm chị ạ, trừ khi là nhầm kết quả với người khác :Sad::Sad::Sad:
    LỠ MUA ĐẮT CŨNG QUYẾT KHÔNG BÁN RẺ

• pen
    • 6 năm
    • 257 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Đôi lúc chị em mình hay có ảo giác, vì quá mong chờ điều gì lắm.Mẹ nó cứ chờ đi nếu thêm 3,4 ngày nữa mà chưa KQĐ thì vẫn hi vọng đc.

• 161 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 81vantreranh Xem bài viết
    Thử máu hiếm khi sai lắm chị ạ, trừ khi là nhầm kết quả với người khác :Sad::Sad::Sad:
    Cảm ơn mẹ 81, mình vẫn biết vậy nhưng đến nay trể 1 ngày rồi vẫn chưa QKĐ nên cũng muốn nó sai trong trường hợp này.

• 430 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Các chị àh tháng trước em cũng uống thuốc kích trứng, rôi tiêm thuốc rụng trứng nhưng kết quả là đền ngày qkđ em lại thấy, tại tiêm thuốc nên em bị mừng hụt vì đc 7ngày em thử có 2v, bây giời đọc lại mới thấy hóa ra là do thuốc chưa hết. Em chán quá mất hết tinh thần, tháng này k đi theo dõi nữa sợ bác sĩ bắt em đi khám xét đủ loại mệt lắm. em thì kinh nguyệt từ xưa nay rất đều đặn. :Crying::Crying::Crying:

• 44 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các chị ơi cho em hỏi với. Bác sỹ nào làm tốt ạ? Và địa chỉ ở đâu ạ? Em lập gia đình cũng hơn 1 năm rồi nhưng vẫn chưa có gì :Sad::Sad::Sad:. Thời gian này mẹ chồng gọi điện hỏi thăm liên tục xem đã có tin gì chưa làm em thấy áp lực quá. Các chị nào có kinh nghiệm thì giúp em nhé.

• 430 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baby cun con Xem bài viết
    Các chị ơi cho em hỏi với. Bác sỹ nào làm tốt ạ? Và địa chỉ ở đâu ạ? Em lập gia đình cũng hơn 1 năm rồi nhưng vẫn chưa có gì :Sad::Sad::Sad:. Thời gian này mẹ chồng gọi điện hỏi thăm liên tục xem đã có tin gì chưa làm em thấy áp lực quá. Các chị nào có kinh nghiệm thì giúp em nhé.
    Thế tình hình sinh hoạt của 2 vợ chồng bạn thế nào? cả 2 vợ chồng vẫn gần nhau luôn chứ? nếu vậy mình nghĩ cả 2 vợ chồng bạn nên đi khám, trong các topic có hết các bác sĩ đó, mình đọc thấy nói chung các bác sĩ chuyên chữa hiếm muộn, vô sinh đều khám giống nhau thôi như: bs Dũng, bs Lan bà Triệu... Mình nghĩ bạn chọn bác sĩ nào cũng k sao cả.