CHUẨN BỊ MANG THAI

Tiêm thuốc kích trứng, tiêm thuốc rụng trứng - Phần 1

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 268K Lượt đọc
  • 1.59K Trả lời

33 Người đang theo dõi

• 93 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nananakoon Xem bài viết
    Nghĩ nhiều tẩu hỏa nhập ma đấy nhỉ? Hiii. Tầm 20 thử là biết liền à
    Thực ra mong chờ là mong chờ vậy, chứ tớ cũng k dám hi vọng lắm, vì trước đó đã bị bác sỹ phán 2 em trứng thực ra là 1 em nang nước có vách ngăn k thể thụ thai, giờ còn 1 em thì lại mãi k chịu rụng, sợ ung luôn rồi, hic, đành đếm ngược thời gian vậy..
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 125 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Mình cứ tập xác đinh, canh , kích lần đầu cứ coi như là ko phải 1 phát ăn ngay cho nó thoải mái. Nàng cũng cố gắng thoải mái tư tưởng nhé, cuộc chiến còn dài

Trích dẫn Nguyên văn bởi yingtao-haiphong Xem bài viết
    Thực ra mong chờ là mong chờ vậy, chứ tớ cũng k dám hi vọng lắm, vì trước đó đã bị bác sỹ phán 2 em trứng thực ra là 1 em nang nước có vách ngăn k thể thụ thai, giờ còn 1 em thì lại mãi k chịu rụng, sợ ung luôn rồi, hic, đành đếm ngược thời gian vậy..
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 46 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Chúng mình thật là khổ các mẹ nhỉ. Tớ kích trứng 1 lần có thai nhưng hum qua đi siêu âm 6 tuần 5 ngày mà chưa thấy phôi thai. Đau khổ từ hum qua đến jo mà hok sao giải tỏa đc ((
    • 125 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Hic....ấy lại làm tớ nghĩ lần có thai năm ngoái. 8 tuần thai tớ còn không tim thai, ko phôi thai....

Cố lên nàng, vẫn phải có niềm tin chứ

Trích dẫn Nguyên văn bởi binhyennhe_87 Xem bài viết
    Chúng mình thật là khổ các mẹ nhỉ. Tớ kích trứng 1 lần có thai nhưng hum qua đi siêu âm 6 tuần 5 ngày mà chưa thấy phôi thai. Đau khổ từ hum qua đến jo mà hok sao giải tỏa đc ((
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 93 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Hic, chia sẻ với mẹ nó nhé, trường hợp như bạn thì bác sỹ khuyên sao ? có phải uống thuốc hỗ trợ hay làm gì đó không, hay chỉ chờ đợi thêm thôi, cố gắng đừng suy nghĩ nhiều bạn nhé...
    • 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nananakoon Xem bài viết
    Mình và 1 số bạn đã kích trứng cô Yến ( kích lần đầu ). Chi phí kích trứng bằng thuốc mình cho rằng là rẻ, thuốc 2 loại ( 1 loại kích trứng + 1 loại làm dày niêm mạc ) hết đâu có 43k, thuốc tiêm rụng 253k. Còn chưa tính chi phí khoảng 3 lần siêu âm đầu dò ( mỗi lần 100k ) , tiền tiêm - 30k... Không phải phong bì gì đâu nàng nhé. Chúc may mắn
    E cam on me no nhe. Hn e di s.a thi co trung rui a. Dc 19 mm vs niem mac 7 co Yen bao cu tu nhien neu k dc thi moi kich. Mai e lai di s.a vi co ay bao sap rung trung rui. E ma co tin vui se ke cho cac me nhe. Ah chi oi trung e hoi nho dung k chi? Trung nho co anh huong j k chi.
    • 197 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

Chị ơi bình tĩnh tĩnh đợi mấy hôm nữa siêu âm lại xem sao ...
    "Ôm Ta Rê, Tút Ta Rê, Tu Rê Soa Ha"
    My lucky number: 108. Miracle has unbelievably come true. Safe and sound journey my dear baby
    • 46 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi autumn_scent89 Xem bài viết
    cô Y hẹn c 10 ngày nữa. Khổ lắm e ạ, hết nỗi lo này lại tới nỗi lo khác
    • 197 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vityeu_2012 Xem bài viết
    E cam on me no nhe. Hn e di s.a thi co trung rui a. Dc 19 mm vs niem mac 7 co Yen bao cu tu nhien neu k dc thi moi kich. Mai e lai di s.a vi co ay bao sap rung trung rui. E ma co tin vui se ke cho cac me nhe. Ah chi oi trung e hoi nho dung k chi? Trung nho co anh huong j k chi.
    Trứng kích thước từ 18 đến 24mm là có thể rụng bạn ạ. Của ban 19mm là chuẩn quá rùi. Như mình tháng trước trứng có 18mm đã rụng Chúc may mắn nhé
    Chỉnh sửa lần cuối bởi autumn_scent89; 11/06/2013 vào lúc 01:52 PM.
    "Ôm Ta Rê, Tút Ta Rê, Tu Rê Soa Ha"
    My lucky number: 108. Miracle has unbelievably come true. Safe and sound journey my dear baby
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Các chất như Bifidus BL là gì ah và Có tác dụng gì các mẹ nhỉ?

Tớ được biết hãng Nestle là thương hiệu được độc quyền chất Bifidus BL, tớ đã tìm hiểu và được biết...

• Clip 9 tháng thai kỳ

Các mẹ có biết trứng và tinh trùng gặp nhau như thế nào chưa? Bé yêu trong bụng mẹ qua các giai...

• Tiêm thuốc kích trứng

Chào các mẹ, sau bao ngày hì hục đăng ký hôm nay mới được vào tâm sự với các mẹ. :Smiling: Mình có 1 con gái 4 tuổi rồi, bây giờ đang muốn có thêm 1 đứa nữa nhưng tình hình có vẻ khó khăn quá. :Sad: Mình đang khám BS Phương Lan ở Bà Triệu và uống thuốc kích trứng mấy tháng nay rồi nhưng chưa thấy...

• Hội 1 vạch! đang mong V2 xuất hiện (tầng 2)

Tình hình mấy hum nay, 2 mc tớ mải chơi nên quên vào nhà mình. Nhà mình cao quá ùi, nay tớ mạn phép...

• Tiêm thuốc kích trứng có lợi hay hại???

Dear cả nhà, Tiêm thuốc kích trứng có lợi hay hại? Cả nhà đã có ai tiêm và kết quả như thế nào và địa chỉ ở đâu xin chia sẻ để bà con học hỏi ạ. Đặc biệt là tiêm kích trứng để xác định đúng thời điểm rụng trứng để buôn súng ạ. Mong ý kiến của các chuyên gia

• 46 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi autumn_scent89 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi yingtao-haiphong Xem bài viết
    Hic, chia sẻ với mẹ nó nhé, trường hợp như bạn thì bác sỹ khuyên sao ? có phải uống thuốc hỗ trợ hay làm gì đó không, hay chỉ chờ đợi thêm thôi, cố gắng đừng suy nghĩ nhiều bạn nhé...
    tớ vẫn phải uống duphaston và tiêm HCG 10 ngày nữa kiểm tra lại bạn ạ. Cám ơn mọi ng đã chia sẻ. Hjc