• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

CHUẨN BỊ MANG THAI

Tiêm thuốc kích trứng, tiêm thuốc rụng trứng - Phần 1

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 254K Lượt đọc
  • 1.59K Trả lời

33 Người đang theo dõi

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mọi người cho em hỏi tiêm or uống thuốc kích trứng co đắt ko ah, mua thuốc đó ở đâu, em cưới đc gần 3 năm rồi mãi chẳng thấy j em đang định dùng thuốc kích trứng nhưng chưa biết thế nào, mọi người júp em với.

• 125 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Thuốc kích trứng đừng tự uống. Mẹ nó đi khám đi, rồi BS sẽ chỉ định những điều cần thiết. Sau đó có kích gì thì kích. Good luck!

Trích dẫn Nguyên văn bởi cobala15 Xem bài viết
    mọi người cho em hỏi tiêm or uống thuốc kích trứng co đắt ko ah, mua thuốc đó ở đâu, em cưới đc gần 3 năm rồi mãi chẳng thấy j em đang định dùng thuốc kích trứng nhưng chưa biết thế nào, mọi người júp em với.

• 197 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

Đúng rồi đó bạn ạ, thuốc kích trứng không tự tiện uống được đâu, phải theo chỉ địn của bác sỹ đó. Thuốc uống thì không đắt lắm đâu, còn tiêm thì đắt hơn.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cobala15 Xem bài viết
    "Ôm Ta Rê, Tút Ta Rê, Tu Rê Soa Ha"
    My lucky number: 108. Miracle has unbelievably come true. Safe and sound journey my dear baby

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yingtao-haiphong Xem bài viết
    tớ cũng có 3 em egg mà tiêm mới rụng 2,cũng đang băn khoăn xem em còn lại đi đầu về đâu nè, đành phải chờ vài hôm nữa xem sao, có gì tớ sẽ báo lại vậy.
    .
    Có gì thông báo sớm nhé, sôt ruột quá mẹ nó ạ

• 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chao cac me. Co me nao da va dag kich trung cho co Yen k? Cho e it kinh nghiem nhu la het bao nhieu tien va co can phong bi boi duong co k a? Cac buoc tien hanh de kich trung ra sao? E cam on cac me truoc e lan dau lam nen chua co kinh nghiem a.

• 125 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Mình và 1 số bạn đã kích trứng cô Yến ( kích lần đầu ). Chi phí kích trứng bằng thuốc mình cho rằng là rẻ, thuốc 2 loại ( 1 loại kích trứng + 1 loại làm dày niêm mạc ) hết đâu có 43k, thuốc tiêm rụng 253k. Còn chưa tính chi phí khoảng 3 lần siêu âm đầu dò ( mỗi lần 100k ) , tiền tiêm - 30k...
    Không phải phong bì gì đâu nàng nhé. Chúc may mắn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vityeu_2012 Xem bài viết
    Chao cac me. Co me nao da va dag kich trung cho co Yen k? Cho e it kinh nghiem nhu la het bao nhieu tien va co can phong bi boi duong co k a? Cac buoc tien hanh de kich trung ra sao? E cam on cac me truoc e lan dau lam nen chua co kinh nghiem a.

• 93 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meocon258782 Xem bài viết
    .
    Có gì thông báo sớm nhé, sôt ruột quá mẹ nó ạ
    Hì, tớ hôm qua định đi soi lại xem ẻm đã rụng chưa, nhưng sau lại thôi vì thử que rụng trứng vẫn lên 2 vạch, với lại 2 ẻm kia mới rụng hôm qua, sợ nhỡ đang bị bọn XY nó vây, hoặc có khi đã thành hợp tử rồi thì cũng chả nên chọc que vào người để làm phiền các ẻm ý, chờ mấy hôm nữa xem có gì khó chịu thì đi vậy...

• 125 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

yingtao-haiphong
    ơi. Thế còn 1 em chưa rụng à? Lâu thế@@. Rụng trứng xong có tức bụng ko? Hic, ngồi đếm ngày trôi, với buôn bán cùng các mẹ mà sốt ruột quá cơ
    Hì, tớ hôm qua định đi soi lại xem ẻm đã rụng chưa, nhưng sau lại thôi vì thử que rụng trứng vẫn lên 2 vạch, với lại 2 ẻm kia mới rụng hôm qua, sợ nhỡ đang bị bọn XY nó vây, hoặc có khi đã thành hợp tử rồi thì cũng chả nên chọc que vào người để làm phiền các ẻm ý, chờ mấy hôm nữa xem có gì khó chịu thì đi vậy...

• 93 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nananakoon Xem bài viết
    yingtao-haiphong
    ơi. Thế còn 1 em chưa rụng à? Lâu thế@@. Rụng trứng xong có tức bụng ko? Hic, ngồi đếm ngày trôi, với buôn bán cùng các mẹ mà sốt ruột quá cơ
    Ừa, tớ có 3 em mà, Tớ thì chả thấy có triệu chứng gì nên cũng k rõ, nhưng mà hôm đi soi thì mới rụng 2 em, vẫn còn 1 em 27mm vẫn ngoan cố, hôm qua tớ thử que vẫn thấy 2 vạch chứng tỏ chưa rụng, tính đi soi xem thế nào mà cũng ngại, đợi mấy hôm nữa xem sao, haizz...Bạn với tớ cũng khoảng thời gian rụng trứng gần như nhau, nên hi vọng sẽ có bé cùng ngày, hihi...

• 125 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Nghĩ nhiều tẩu hỏa nhập ma đấy nhỉ? Hiii. Tầm 20 thử là biết liền à

Ừa, tớ có 3 em mà, Tớ thì chả thấy có triệu chứng gì nên cũng k rõ, nhưng mà hôm đi soi thì mới rụng 2 em, vẫn còn 1 em 27mm vẫn ngoan cố, hôm qua tớ thử que vẫn thấy 2 vạch chứng tỏ chưa rụng, tính đi soi xem thế nào mà cũng ngại, đợi mấy hôm nữa xem sao, haizz...Bạn với tớ cũng khoảng thời gian rụng trứng gần như nhau, nên hi vọng sẽ có bé cùng ngày, hihi...