CHUẨN BỊ MANG THAI

Tiêm thuốc kích trứng, rụng trứng - Phần 2

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 116K Lượt đọc
  • 1.48K Trả lời

38 Người đang theo dõi

• 68 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Đọc các bài viết thấy trứng các bạn sau khi tiêm thuốc thấy trứng phát triển và rụng ầm ầm à. Mình mong cho các mẹ sớm túm được con yêu na.Chúc các mẹ thành công na.
    Hu hu còn mình trả thấy có quả trứng nào.Buồn quá, mùng 3 này tớ đi tiêm để ra kinh rồi uống thuốc để có trứng đấy.Hy vọng mong manh quá các mẹ à.Cố gắng ko biết có mang lại được kết quả gì nữa ko.Chỉ muốn khóc thôi.hu huhu
    • 68 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi autumn_scent89 Xem bài viết
    Mình mở nhà mới cho cả nhà thảo luận nha. Chúc sang nhà mới nhà nhà hai vạch, người người hai vạch, chị em ta chẳng mấy chốc nắm tay nhau chuyển nhà sang nhà 3 tháng đầu.
    P/s: bụng lẩm nhầm đau quá, lạy trời không phải do sắp QKĐ
    Mau mau đi thôi mẹ nó ơi, để còn mở hàng cho chị em a xô lô chứ nhỉ, ủn monng cho các mẹ đang hy vọng đây
    • 325 Bài viết

• 568 Được cảm ơn

Em cũng chảng biết trưng ru gj chưa, chẳng có dấu hiệu j cả, bác sĩ của em kê cho 15v utrogestan uống, dăn uống hết thì một La ra kinh, hai La chửa, haizzzz. E chán cũng k muốn đi siêu âm lại xem trứng rụng chưa nữa, chờ 10 ngày nữa xem qkd có ghé k.

Chúc các mẹ 2v hết nhâ
    Praying...

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 124 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Minh dau lung qua chac sap toi ky roi. Moi nguoi chuc minh may man thang sau minh lam IUI ma.Khong biet co nen com chao j ko day?
    me autumn_scent89 oi
    co tin vui chua hong qua rui ne
    Mong con yeu ve voi me
    • 69 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Hôm nay định xxx cái nữa để chặn đuôi vậy mà hai vc lại giận nhau. Tháng này ko biết có nên cơm cháo gì ko? Buồn quá
    Chỉnh sửa lần cuối bởi cent; 29/06/2013 vào lúc 04:15 PM.
    • 69 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Tớ cũng chẳng có biểu hiện j của rụng trứng cả nhưng hi vọng thuốc rụng trứng phát huy hiệu quả.
    • 325 Bài viết

• 568 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cent Xem bài viết
    Tớ cũng chẳng có biểu hiện j của rụng trứng cả nhưng hi vọng thuốc rụng trứng phát huy hiệu quả.
    Giông tớ thế, có khi nào trưng phóng noãn mà ko có dấu hiệu ko nhỉ?
    Praying...

• 715 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

em uống duphin kích trứng 5 ngày các mẹ ạ. trứng rụng đúng ngày vk ck cãi nhau.. hi vọng mong manh vào lần xxx trc đó, hic hic..
    Bố mẹ mong con yêu nhanh về với nhà mình
    số may mắn mẹ San Thái cho là 290
    Lao động hăng say cày thóc tìm con.các mẹ ủng hộ em nhé
    ...Nhận tư vấn doanh nghiệp, in hoá đơn GTGT, làm dấu chức danh, dấu mã số thuế ...
    nhung.wind@gmail.com
    • 715 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Momishere Xem bài viết
    Giông tớ thế, có khi nào trưng phóng noãn mà ko có dấu hiệu ko nhỉ?
    em cũng chẳng cảm thấy chi hết, đến lúc đi siêu âm đầu dò bs bảo phóng noãn rồi về xxx đi thì đúng phải hôm vk ck cãi nhau..đành hi vọng mong manh vào lần xxx trc đó 2 ngày
    Bố mẹ mong con yêu nhanh về với nhà mình
    số may mắn mẹ San Thái cho là 290
    Lao động hăng say cày thóc tìm con.các mẹ ủng hộ em nhé
    ...Nhận tư vấn doanh nghiệp, in hoá đơn GTGT, làm dấu chức danh, dấu mã số thuế ...
    nhung.wind@gmail.com
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 292 Bài viết

• 175 Được cảm ơn

Mãi mà chẳng thấy mẹ autumn thông tin gì cả, mong cho mẹ nó 2v để cả nhà mình lấy hên, hay mẹ nó 2v rồi mừng quá quên mất nhà cũ chuyển hộ khẩu đi rồi. Hôm nay là ngày thứ 6 sau rụng trứng rồi mòi người ơi, mà chẳng biểu hiên gì hết. Tháng này mà con yêu chưa về chắc mình ngỉ 1-2 tháng rồi tính tiếp, chứ suốt ngày đi bs chọc chọc ngoáy ngoáy thấy ơn quá. Cả nhà mình cùng cố gắng nhé...