CHUẨN BỊ MANG THAI

thuốc bổ dành cho tinh trùng

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 58.2K Lượt đọc
  • 61 Trả lời

9 Người đang theo dõi

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
    • 230 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

sao bây giờ nhiều người bị YTT thế nhỉ. Chồng em cũng vậy à, chán kinh lên được. Theo như em tìm hiểu thì các mẹ cho chồng uống vitamin E (enat 400 - loại này là vitamin E tự nhiên nên tốt), vitamin C, B9, B12, giá sống, ngao, sò, thịt bò, ngẩu pín....Nhưng cái quan trọng nhất và cốt lõi nhất đó chính là việc TTD mỗi ngày, tinh thần thoải mái. Hoặc các mẹ thử cho ã uống thuốc bắc xem sao, e thấy nhiều mẹ cho ax uống thuốc Bắc kết quả chất lượng TT tăng đáng kể đó. Chúc các mẹ sớm thành công
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• thuốc bổ dành cho bà mẹ mang thai

Em chào các chị....!! Em có bầu được 6 tuần rồi nhưng em không biết phải dùng những loại thuốc bổ nào thì tốt .Hôm nọ em định mua Zentomum nhưng người bán hàng bảo em từ 3 tháng trở lên mới dùng được,em uống viên sắt Ferovit thì toàn bị tào tháo đuổi thôi các chị ah.Các chị nào có kinh...

• Thuốc bổ dành cho các bà mẹ mang thai - PM Procare và Blackmores

Tình hình là mình có cô bạn cũng đang có thai, được người nhà gửi về 2 loại thuốc bổ giành cho bà bầu này uống nhưng vì nhiều quá bạn ấy uống không hết nên mới nhờ mình post lên đây chia sẻ lại cho các mẹ nào muốn mua về uống trong thai kỳ ạ. PM Procare - có 3 lọ mỗi lọ là 30 viên, giá bán lại...

• Các mẹ sẽ hạnh phúc hơn khi sanh con gái :)

Em đọc được bài báo này, các mẹ có thấy đúng không nhỉ? trong khi em thấy nhà em mẹ em đẻ 2 đứa con...

• Bầu ơi đừng ăn mấy trái này nha!

Mỗi loại quả có chứa vitamin và các công dụng riêng nhưng không phải cứ ăn hoa quả là tốt, nhất là...

• Dấu hiệu nhận biết bệnh lý mũi họng?

Chào bác sĩ, Bác sĩ có thể cho tôi biết về dấu hiệu nhận biết các bệnh lý mũi họng?

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ong chong minh cha chiu di kham suc khoe sinh san gi het .chan kinh .noi chung minh muon mua thuoc bo TT ,moi nguoi bao minh nen mua prenatal hay penovit gi do.
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4