• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

CHUẨN BỊ MANG THAI

Thử que 2 vạch sau đó tiêm thuốc ra kinh?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.55K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 25 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

E là thành viên mới đây. E chào tất cả mọi người:Laughing::Laughing::Laughing::Laughing::L aughing:
    E hỏi vấn đề này, chị nào biết tư vấn dùm E. E vừa lập gia đình được 3tháng, tháng đầu E có thử QT và có lên 2v nhưng còn rất mờ và E đau bụng lâm râm hoài. E có đi siêu âm nhưng không thấy thai,BS hen 01 tuần sau quay laị khám nhưng siêu âm vẫn không thấy thai mà E vẫn thấy đau bụng. Sau đó BS chích cho E 1 mũi ra kinh, hôm sau E bị Ra kinh và đến bây giờ là hơn 50 ngày mà vẫn chưa thấy ra kinh. Ai biết giúp E với
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Có nên kích trứng ngay sau khi uống thuốc ra kinh các chị em?

Em chào các chị! Em vừa tham gia diễn đàn, nhưng đọc các bài viết ở webtretho từ lâu rồi, em có việc muốn hỏi các chị. Em lập gia đình được 1 năm rồi, đang mong có em bé lắm. Em bị đa nang buồng trứng nên chu kỳ không đều. Em đã đi khám ở bác sĩ Ngọc Lan (Lê Thị Hồng Gấm), bác sĩ bảo khi nào em có...

• Con khôn lớn từng ngày, hạnh phúc của mẹ

Nhìn cô con gái 3 tuổi rưỡi nhưng rất nhanh trí và thông minh, bi bô kể những câu chuyện thú vị về...

• Thử thai 2 vạch, sau đó lại 1 vạch

Dear các chị, Em đang rất mong có em bé, tháng vừa rồi em có xxx vào đúng ngày rụng trứng, 8 ngày sau thấy ngực rất đau, bụng đau râm ran phần dưới, em có mua que thử loại: "test" về thử thì thấy hai vạch. sáng hôm sau,hôm sau nữa em đều mua que thử loại khác về thử thì chỉ có một vạch. Với...

• Bầu ơi đừng ăn mấy trái này nha!

Mỗi loại quả có chứa vitamin và các công dụng riêng nhưng không phải cứ ăn hoa quả là tốt, nhất là...

• 30 lời khuyên chăm sóc thai nhi từ trong bụng mẹ ,các mẹ nhé

1. Thường xuyên ra ngoài trời. Ánh mặt trời trong thời gian mang thai đẩy mạnh sự hấp thu magiê,...

• 1,344 Bài viết

• 1,113 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi osakavang Xem bài viết
    E là thành viên mới đây. E chào tất cả mọi người:Laughing::Laughing::Laughing::Laughing::L aughing:
    E hỏi vấn đề này, chị nào biết tư vấn dùm E. E vừa lập gia đình được 3tháng, tháng đầu E có thử QT và có lên 2v nhưng còn rất mờ và E đau bụng lâm râm hoài. E có đi siêu âm nhưng không thấy thai,BS hen 01 tuần sau quay laị khám nhưng siêu âm vẫn không thấy thai mà E vẫn thấy đau bụng. Sau đó BS chích cho E 1 mũi ra kinh, hôm sau E bị Ra kinh và đến bây giờ là hơn 50 ngày mà vẫn chưa thấy ra kinh. Ai biết giúp E với
    Trời đất ơi, thử 2V rồi mà lại chích thuốc cho ra kinh là sao hả mẹ nó? Sao không thử máu cho chính xác, nhiều khi mới đậu, thai chưa kịp về làm tổ ở Tử cung siêu âm không thấy đâu mẹ nó à :Sad::Sad::Sad:
    • 25 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ Vitbong nhiều nhé. Em đang tính có em bé trong tháng này mà chu kỳ của E không đều thì làm sao mà biết TR để căn. Tháng này đã hơn 50 ngày rồi mà E chưa bị đèn dỏ lại. Ai biết kiú E với:Sigh::Sigh::Sigh::Sigh:
    • 1,344 Bài viết

• 1,113 Được cảm ơn

Nếu sốt ruột quá thì bạn đến Bsỹ, Bsỹ cho bạn uống thuốc ra kinh rồi kỳ tới bạn đi siêu âm trứng, sẽ biết thời điểm trứng rụng ngay mà.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hương à,,,,,,,hehe
    • 46 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi liuly_272@yahoo.com Xem bài viết
    hương à,,,,,,,hehe
    troi, tui kiem bà mãi cuoi cùng bà trui vào bên này
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nhiều mục quá ha, sướng quá
    • 25 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ vitbong 155 nhiều nhé, Nhưng BS cho uống thuốc ra kinh liệu có ảnh hưởng gì đến sau này không
    • 195 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi osakavang Xem bài viết
    Cảm ơn mẹ vitbong 155 nhiều nhé, Nhưng BS cho uống thuốc ra kinh liệu có ảnh hưởng gì đến sau này không
    Tớ nghĩ là không sao đâu. Bác sỹ đã cho uống thì chắc là không sao. Tuy nhiên nếu nhiều quá chắc cũng có tác dụng phụ chứ. Nhưng giờ đó là giải pháp tốt nhất mà. Tớ cũng mới uồng nè. tớ bị rối loạn KN. 2 tháng rùi không có KN. Mới uống 10 ngày có kinh luôn đó. Mai đi khám để uống thuốc kích trứng. Bạn cũng đi khám xem. Để lâu không tốt.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi bimbimbobo; 10/04/2009 vào lúc 10:40 PM.