• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

CHUẨN BỊ MANG THAI

Tai sao toi bi dau bung moi khi thu thai vao dung ngay rung trung?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5.06K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chu ki kinh nguyet cua toi rat deu (dung 28 ngay) do vay cu 3 ngay 14,15,16 vo chong sinh hoat de co em be nhung sau khi cho tinh trung vao thi ngay hom sau toi bi dau bung khoang 3 hom thi lai het, trong nhung ngay day toi thuong xuyen bi tao bon. Toi hoan toan ko bi ngua cung nhu dau rat moi khi quan he; dac biet vo chong toi quan he deu va ko bi dau bung khi cho vao chi dung vao ngay rung trung thi say ra hien tuong dau bung va tao bon, day bung. Toi khong bi benh phu khoa va sieu am, xet nghiem mau ko bi lam sao ca. da 6 thang roi toi co hien tuong nhu tren va van chua co em be. Toi xin duoc tu van! toi xin cam on rat nhieu.
    Chi tiet them: nhung ngay xua toi chua co y dinh sinh em be thi ngay rung trung toi ko cho tinh trung vao va khong co hien tuong dau bung, neu dau bung nay la do trung rung thi ngay truoc toi cung se bi dau chu, sao lai khi cho tinh trung vao ngay rung trung moi bi dau bung, that su toi ko hieu vi sao, mong cac ban tro giup toi voi!!! thanks nhiu.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• HYC
    • 5 năm
    • 1,214 Bài viết

• 2,439 Được cảm ơn

em cũng bị như chị đó,em nghĩ chắc tại do tâm lý thôi,những ngày xxx trong ngày rụng trứng em cũng bị đau bụng lắm,bụng cứ căng cứng lên,mà mấy lần trước đâu có thế,mấy tháng nay canh rụng trứng mới bị thôi