• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

CHUẨN BỊ MANG THAI

Sinh con yêu năm nào hợp tuổi bố mẹ ( tầng 6) Mong con yêu mang lại hy vọng và hạnh phúc

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 126K Lượt đọc
  • 1.59K Trả lời

68 Người đang theo dõi

• 526 Bài viết

• 310 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebecuacay Xem bài viết
    Năm 2014 là đẹp nhất à bạn? Năm 2014 muốn sinh con trai thì thụ thai vào tháng nào? Trong các tháng thụ thai để sinh con trai thì tháng nào tốt, hợp với bố mẹ?
    Mẹ bé muỗi trả lời giúp mình nhé!
    Thanks...
    Tháng sinh bé trai là tháng 12 ( âm) năm tị, tháng 1, 3( âm) năm ngọ. Trong 3 tháng ấy tháng nào cũng đẹp hết vì mình sinh vào Thu Đông là đẹp mà.
    Mong chờ bé Muỗi từng ngày...

• 72 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_be_muoi Xem bài viết
    Năm 2012 thì khắc bố hợp mẹ.
    Năm 2014 thì khắc mẹ hợp bố
    Mẹ bé muỗi ơi, giữa 2 năm này thì sao, năm 2013 ý, mẹ nó giúp mình xem thế nào nhé.
    Tại mình thấy bà nội đi xem về nói sinh năm này là ổn! Chứ không thì phương án chọn là năm 2014 - khắc mẹ hợp bố vậy!
    Thank mẹ nó nhiều nhiều!:Rose:

• 157 Bài viết

• 942 Được cảm ơn

MBM dạo này làm ăn khấm khá qua, liên tục phát triển hen. :Smiling:

• 526 Bài viết

• 310 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mot_ngay_moi Xem bài viết
    Mẹ bé muỗi ơi, giữa 2 năm này thì sao, năm 2013 ý, mẹ nó giúp mình xem thế nào nhé.
    Tại mình thấy bà nội đi xem về nói sinh năm này là ổn! Chứ không thì phương án chọn là năm 2014 - khắc mẹ hợp bố vậy!
    Thank mẹ nó nhiều nhiều!:Rose:
    Hôm qua em có nói với mẹ nào ấy nhỉ: lời thầy bói đôi khi là tiền mất tật mang. Mẹ nó thử đi hỏi mấy ông khác nhau xem. Thế nào cũng có nhiều luồng thông tin khác nhau. Tính em cũng thích xem bói lắm cơ. Hôm t7 xem thì bảo sinh con năm rồng tốt nhất. Hôm sau tới người khác thì bảo sao không sinh mèo. Ai cũng đảm bảo mình nói đúng cả nhưng chưa ai đảm bảo sau này co chuyện gì xảy ra thì chịu trách nhiệm với lời nói của mình cả. Em thì chỉ dựa vào mệnh, can chi và tuổi của cả nhà mà nói thôi. Năm tốt là một chuyện, còn mình có sinh được vào năm ấy không là chuyện khác ( ví dụ như bị yếu tố khách quan ( bà cụ ở nhà) tác động vào). Em thì chả tin ai cả, cứ dựa trên sách vở mà nói thôi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 526 Bài viết

• 310 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hare117 Xem bài viết
    MBM dạo này làm ăn khấm khá qua, liên tục phát triển hen. :Smiling:
    Cảm ơn chị nhiều. Mời chị lâu lâu ghé vào thăm nhà chúng em là chúng em vui lắm rồi ạ.

• 43 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

MBM ơi cho mình hỏi, năm sau mình mún sinh con gái, thì phải thụ thai tháng nào vậy ? giúp mình nha :Angel:

• 30 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ bé Muỗi nhiều. chúc nhà chị luôn đông khách nhen

• 62 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Tháng sinh bé trai là tháng 12 ( âm) năm tị, tháng 1, 3( âm) năm ngọ. Trong 3 tháng ấy tháng nào cũng đẹp hết vì mình sinh vào Thu Đông là đẹp mà.
    Me be muoi ơi cho mình hỏi lại một chút: Tức là muốn có bé trai thì mình phải có thai trong tháng 12 ( âm) năm tị, tháng 1, 3( âm) năm ngọ để sinh bé vào tháng 10-12(dương) năm ngọ đúng không?
    3 tháng bạn chỉ cho mình là căn cứ vào tuổi của mẹ khi mang thai để trọn tháng sinh con trai à?
    P/s: Mình ngố việc này lắm nên mong bạn chỉ giúp nhé!

• 299 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

@mẹ bé Bảo Nghi: Em có xem cho chị thì thấy mấy năm này là được thôi.
    Năm 2012: bé và bố khắc nhau, mẹ và bé hợp nhau
    Năm 2014: con hợp bố mà khắc mẹ ( phạm lục xung và tứ hành xung)
    Năm 2016: trung bình.
    Năm 2019: rất tốt với bố, với mẹ thì không sinh không khắc.
    cảm ơn me_be_muoi nhiều nha ...nhưng mình đợi đến 2019 thì sức khỏe đâu mà sinh con nữa ..có cách nào khắc phục được ko me_be_muoi...??bé gái nhà mình sinh 2007 ..như vậy hợp với ba hay mẹ vậy ??? mình ko rành về vấn đề này lắm nên hỏi lung tung..mong mẹ nó thông cảm và trả lời giúp mình nha...?? vậy bé thứ 2 sinh trai hay gái thì được ???

• 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ bé Muỗi nhiều nhé:tặng hoa cho chị nè Rose::Rose::Rose: