• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

CHUẨN BỊ MANG THAI

Sau khi tháo vòng bao lâu nên có bé thứ 2

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 7.98K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 953 Bài viết

• 349 Được cảm ơn

Em đang muốn sinh cháu thứ 2 vào năm 2009, cuối tuần này em đi tháo vòng, bé đầu em sinh mổ; Em muốn hỏi các mẹ là sau khi tháo vòng em cần phải làm những gì? và chuẩn bị những gì( chích ngừa?) để chuẩn bị mang bầu bé thứ 2 ạ, em cảm ơn.:Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bầu ơi đừng ăn mấy trái này nha!

Mỗi loại quả có chứa vitamin và các công dụng riêng nhưng không phải cứ ăn hoa quả là tốt, nhất là...

• Em chỉ muốn tâm sự 1 chút thôi..

Mình 91, lấy chồng đc gần 2 năm rồi. Chưa có cháu nào cả :( Sau cưới 2 tháng, mình có bầu nhưng...

• 4 Biến chứng nguy hiểm của viêm xoang

Bệnh viêm xoang là một trong những căn bệnh mãn tính phổ biến và rất dễ phát sinh bệnh đặc biệt nó...

• Sau khi bỏ thai bao lâu thì có kinh lại?

Cách đây hơn 2 tháng mình phải bỏ thai, giờ vẫn chưa thấy có kinh lại? Giờ đang lo lắng quá, vì mình cũng sốt ruột để có baby, nhưng cứkhông thấy gì thế này mình buồn lắm. Các mẹ thông thái cho mình hỏi bình thường bao lâu thì có kinh lại các mẹ nhỉ?

• Sau khi xảy thai bao lâu thì có đèn đỏ ?

Em làm IUI ở viện quân y lần đầu tiên ,được hơn 2 tháng thì xảy, nhưng từ đó đến giờ đã 3 tháng rồi mà chưa thấy đèn đỏ. Em có hỏi một số người thì họ bảo do tiêm thuốc rụng trứng nên phải mất vài tháng, nhưng em không biết có đúng không. Em đang mong có để tiếp tục IUI lần nữa mà.Có mẹ nào biết...

• 47 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng vừa tháo vòng được mấy hôm, Bạn nên tiêm phòng cúm 3 tháng trước khi có bầu, tẩy giun và tháo vòng trước 1-2 tháng , nên uống Procare
    • 261 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

em cũng đang định tháo vòng để chiến đấu tiếp. Nhưng bé đầu em là con trai rồi, làm sao để canh được con gái các mẹ nhỉ?
    • 246 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Mình đã có tập 1 từ năm 2002. Khi con dc 3 tháng, mình đặt vòng tránh thai luôn. Giờ mình quyết định săn Mèo, các mẹ cho mình hỏi chút: Tháo vòng thì có khả năng có thai ngay k? Có cần tháo ra trước mấy tháng k? Khi tháo có cần đúng ngày có KN k, mình k rõ vì khi đi đặt thì phải đúng ngày KN mà? Nên tiêm chủng Rubella trước khi có thai 3 tháng phải k?...Mong dc tư vấn và cảm ơn