CHUẨN BỊ MANG THAI

Sau khi tháo vòng bao lâu nên có bé thứ 2

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 7.84K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 953 Bài viết

• 348 Được cảm ơn

Em đang muốn sinh cháu thứ 2 vào năm 2009, cuối tuần này em đi tháo vòng, bé đầu em sinh mổ; Em muốn hỏi các mẹ là sau khi tháo vòng em cần phải làm những gì? và chuẩn bị những gì( chích ngừa?) để chuẩn bị mang bầu bé thứ 2 ạ, em cảm ơn.:Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Clip 9 tháng thai kỳ

Các mẹ có biết trứng và tinh trùng gặp nhau như thế nào chưa? Bé yêu trong bụng mẹ qua các giai...

• 11 loại thực phẩm giết chết trí thông minh của bố mẹ

Ngoài 5 loại thực phẩm giết chết trí thông minh của trẻ thì mình chia sẻ thêm 11 loại thực phẩm...

• Vay mua ô tô liệu có bị người đời đánh giá?

Hiện giờ vợ chồng tôi đang có sổ tiết kiệm gần 500 triệu, thu nhập mỗi tháng mỗi người 30 triệu...

• Sau khi xảy thai bao lâu thì có đèn đỏ ?

Em làm IUI ở viện quân y lần đầu tiên ,được hơn 2 tháng thì xảy, nhưng từ đó đến giờ đã 3 tháng rồi mà chưa thấy đèn đỏ. Em có hỏi một số người thì họ bảo do tiêm thuốc rụng trứng nên phải mất vài tháng, nhưng em không biết có đúng không. Em đang mong có để tiếp tục IUI lần nữa mà.Có mẹ nào biết...

• sau khi hút thai bao lâu thì có KN ?

các chị ơi sau khi hút thai bao lâu thì có KN lại vậy? em vừa bị thai lưu 8 tuần và phải hút ngày 1/2. mấy ngày sau đó có ra chút dịch hồng rồi đến 10/2 ra một chút máu đen như bị QKD ngày cuối, hiện tượng này kéo dài khoảng 4 ngày thì hết hẳn (mỗi ngày chỉ ra 1 chút máu đen vào buổi chiều).từ đó...

• 46 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng vừa tháo vòng được mấy hôm, Bạn nên tiêm phòng cúm 3 tháng trước khi có bầu, tẩy giun và tháo vòng trước 1-2 tháng , nên uống Procare
    • 261 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

em cũng đang định tháo vòng để chiến đấu tiếp. Nhưng bé đầu em là con trai rồi, làm sao để canh được con gái các mẹ nhỉ?
    • 246 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Mình đã có tập 1 từ năm 2002. Khi con dc 3 tháng, mình đặt vòng tránh thai luôn. Giờ mình quyết định săn Mèo, các mẹ cho mình hỏi chút: Tháo vòng thì có khả năng có thai ngay k? Có cần tháo ra trước mấy tháng k? Khi tháo có cần đúng ngày có KN k, mình k rõ vì khi đi đặt thì phải đúng ngày KN mà? Nên tiêm chủng Rubella trước khi có thai 3 tháng phải k?...Mong dc tư vấn và cảm ơn