CHUẨN BỊ MANG THAI

sau khi hút thai bao lâu thì có KN ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.86K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 2,605 Bài viết

• 430 Được cảm ơn

các chị ơi sau khi hút thai bao lâu thì có KN lại vậy? em vừa bị thai lưu 8 tuần và phải hút ngày 1/2. mấy ngày sau đó có ra chút dịch hồng rồi đến 10/2 ra một chút máu đen như bị QKD ngày cuối, hiện tượng này kéo dài khoảng 4 ngày thì hết hẳn (mỗi ngày chỉ ra 1 chút máu đen vào buổi chiều).từ đó đến hôm nay e vẫn chưa QKD trở lại, e đang lo quá ko biết có sao ko? ngày 12/2 e đi s.â bs nói tử cung bình thường, niêm mạc 12mm chắc sắp QKD. trước đây Kn của e rất đều khoảng 28-30 ngày. nếu tính từ ngày 10/2 đến hôm nay đáng lẽ e phải QKD rùi nhưng chưa thấy gì cả? nhiệt độ vẫn giữ 36,7-36,7 cả 2 tuần nay rồi. có ai đã ở trong trường hợp của e ko giúp e với
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 219 Bài viết

• 150 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tta14506 Xem bài viết
    các chị ơi sau khi hút thai bao lâu thì có KN lại vậy? em vừa bị thai lưu 8 tuần và phải hút ngày 1/2. mấy ngày sau đó có ra chút dịch hồng rồi đến 10/2 ra một chút máu đen như bị QKD ngày cuối, hiện tượng này kéo dài khoảng 4 ngày thì hết hẳn (mỗi ngày chỉ ra 1 chút máu đen vào buổi chiều).từ đó đến hôm nay e vẫn chưa QKD trở lại, e đang lo quá ko biết có sao ko? ngày 12/2 e đi s.â bs nói tử cung bình thường, niêm mạc 12mm chắc sắp QKD. trước đây Kn của e rất đều khoảng 28-30 ngày. nếu tính từ ngày 10/2 đến hôm nay đáng lẽ e phải QKD rùi nhưng chưa thấy gì cả? nhiệt độ vẫn giữ 36,7-36,7 cả 2 tuần nay rồi. có ai đã ở trong trường hợp của e ko giúp e với
    Trước đây Ck của mình cũng dài nhưng đều khoảng 40~45 ngày.
    29/5/06 mình phải nạo do thai bị lưu lúc 8 tuần,Sau khi nạo thì ra máu giống như máu kinh.Sau đó có kinh trở lại vào 1/8 ;7/10 ;3/12 ;16/1 vừa rồi.sau khi có kinh khoảng 30 ngày thì có hiện tượng trứng rụng,vc mình xxx thì có thai , thử QT thì có hai vạch (vạch thứ hai hơi mờ) nhưng chưa có vào TC ,đến ngày thứ 22 sau khi xxx thì bị ra kinh. Kết luận sẩy thai sớm.
    Bạn cứ bình tỉnh vừa khám bác sĩ vừa theo dõi thân nhiệt xem có hiện tượng rụng trứng hay không trong 3 chu kỳ?Dùng loại nhiệt kế đo ở dưới lưỡi cho chính xác.Nói những lo lắng của mình cho BS nghe để được bs hướng dẫn cụ thể.