• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

CHUẨN BỊ MANG THAI

sau khi hút thai bao lâu thì có KN ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 7.4K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 2,605 Bài viết

• 430 Được cảm ơn

các chị ơi sau khi hút thai bao lâu thì có KN lại vậy? em vừa bị thai lưu 8 tuần và phải hút ngày 1/2. mấy ngày sau đó có ra chút dịch hồng rồi đến 10/2 ra một chút máu đen như bị QKD ngày cuối, hiện tượng này kéo dài khoảng 4 ngày thì hết hẳn (mỗi ngày chỉ ra 1 chút máu đen vào buổi chiều).từ đó đến hôm nay e vẫn chưa QKD trở lại, e đang lo quá ko biết có sao ko? ngày 12/2 e đi s.â bs nói tử cung bình thường, niêm mạc 12mm chắc sắp QKD. trước đây Kn của e rất đều khoảng 28-30 ngày. nếu tính từ ngày 10/2 đến hôm nay đáng lẽ e phải QKD rùi nhưng chưa thấy gì cả? nhiệt độ vẫn giữ 36,7-36,7 cả 2 tuần nay rồi. có ai đã ở trong trường hợp của e ko giúp e với
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Sau khi cưới bao lâu thì có con?

Các mẹ à, cho em hỏi về vấn đề này nhé Thực ra em chưa kết hôn, nhưng em thường nghĩ là sau khi kết hôn khoảng 1 năm, tận hưởng cuộc sống vợ chồng son & thích nghi với sự thay đổi, chuẩn bị đầy đủ sức khỏe, tài chính, ... thì mới có con. Nhưng mà tình hình 2 năm gần đây, em thấy mấy đứa...

• Sau khi xảy thai bao lâu thì có đèn đỏ ?

Em làm IUI ở viện quân y lần đầu tiên ,được hơn 2 tháng thì xảy, nhưng từ đó đến giờ đã 3 tháng rồi mà chưa thấy đèn đỏ. Em có hỏi một số người thì họ bảo do tiêm thuốc rụng trứng nên phải mất vài tháng, nhưng em không biết có đúng không. Em đang mong có để tiếp tục IUI lần nữa mà.Có mẹ nào biết...

• Bầu ơi đừng ăn mấy trái này nha!

Mỗi loại quả có chứa vitamin và các công dụng riêng nhưng không phải cứ ăn hoa quả là tốt, nhất là...

• Nếu muốn hạnh phúc, hãy sinh 2 con gái

Nếu muốn hạnh phúc, hãy sinh 2 con gái ...

• Hỏi đáp: Tác hại của thiếu Vitamin A

1. Vitamin A là gì? Vitamin A là một chất thuộc nhóm vi chất dinh dưỡng - những chất cơ thể...

• 221 Bài viết

• 154 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tta14506 Xem bài viết
    các chị ơi sau khi hút thai bao lâu thì có KN lại vậy? em vừa bị thai lưu 8 tuần và phải hút ngày 1/2. mấy ngày sau đó có ra chút dịch hồng rồi đến 10/2 ra một chút máu đen như bị QKD ngày cuối, hiện tượng này kéo dài khoảng 4 ngày thì hết hẳn (mỗi ngày chỉ ra 1 chút máu đen vào buổi chiều).từ đó đến hôm nay e vẫn chưa QKD trở lại, e đang lo quá ko biết có sao ko? ngày 12/2 e đi s.â bs nói tử cung bình thường, niêm mạc 12mm chắc sắp QKD. trước đây Kn của e rất đều khoảng 28-30 ngày. nếu tính từ ngày 10/2 đến hôm nay đáng lẽ e phải QKD rùi nhưng chưa thấy gì cả? nhiệt độ vẫn giữ 36,7-36,7 cả 2 tuần nay rồi. có ai đã ở trong trường hợp của e ko giúp e với
    Trước đây Ck của mình cũng dài nhưng đều khoảng 40~45 ngày.
    29/5/06 mình phải nạo do thai bị lưu lúc 8 tuần,Sau khi nạo thì ra máu giống như máu kinh.Sau đó có kinh trở lại vào 1/8 ;7/10 ;3/12 ;16/1 vừa rồi.sau khi có kinh khoảng 30 ngày thì có hiện tượng trứng rụng,vc mình xxx thì có thai , thử QT thì có hai vạch (vạch thứ hai hơi mờ) nhưng chưa có vào TC ,đến ngày thứ 22 sau khi xxx thì bị ra kinh. Kết luận sẩy thai sớm.
    Bạn cứ bình tỉnh vừa khám bác sĩ vừa theo dõi thân nhiệt xem có hiện tượng rụng trứng hay không trong 3 chu kỳ?Dùng loại nhiệt kế đo ở dưới lưỡi cho chính xác.Nói những lo lắng của mình cho BS nghe để được bs hướng dẫn cụ thể.