• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

CHUẨN BỊ MANG THAI

Ra máu sau khi đặt thuốc phụ khoa

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 7.5K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 127 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Em lo lắng quá, 2 vc em mong con lắm mà vẫn chưa có, hôm 14/5 em có đi khám phụ khoa, bác sỹ bảo bị viêm nhẹ, có kê đơn thuốc cho uống và viên đặt, bác sỹ có nói là sẽ kê đơn cho thuốc không ảnh hưởng nếu mang bầu. Mọi chuyện vẫn bình thường thì tự nhiên hôm nay em có thấy ra 1 ít máu, hồng hồng thôi, nhưng hôm nay mới là ngày 23 của chu kỳ (chu kỳ bình thường của em là 33 - 35 ngày), em chưa bao giờ thấy như thế, lôi quick stick ra thử thì vẫn là 1v. Em ko hiểu là mình bị làm sao nữa?
    Lúc đầu em nghĩ là do thuốc đặt, vì thuốc em đặt có màu hồng, nhưng tối qua em ko đặt, mà chỉ đặt tối hôm kia thôi, với lại nó ra dịch màu hồng giống máu hơn là thuốc.
    Thật sự em ko hiểu thế nào nữa :Crying::Crying::Crying:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Chuyển chỗ làm, cần mua nhà chung cư có view đẹp, gần sông càng tốt

Chào các mẹ, Tình hình là mình đang có dự định “Nam tiến” để lập nghiệp. Mình gắn bó với đất Hà...

• Nếu muốn hạnh phúc, hãy sinh 2 con gái

Nếu muốn hạnh phúc, hãy sinh 2 con gái ...

• Em chỉ muốn tâm sự 1 chút thôi..

Mình 91, lấy chồng đc gần 2 năm rồi. Chưa có cháu nào cả :( Sau cưới 2 tháng, mình có bầu nhưng...

• Ra máu sau khi qh

Các chị cho em lời khuyên với! Em quan hệ khi hết kinh (ngày thứ 5 cua chu kỳ), nhưng khi xong thì phát hiện có chút máu dính ở ra giường, sau đó em đi tiểu thì nó ọc ra một ít nữa, sau đó thì phải dùng băng VS. Không nhiều nhưng cứ đi tiểu thì lại ra 1 giọt. Em lo quá, không biết có sao không hả...

• đặt thuốc phụ khoa bị ra máu

mình sạch kinh hôm 10/5. sau đó đặt thuốc phụ khoa anginal và sau đó có qh với chồng(có dùng bcs), 3 lần ko sao nhưng đến tối hôm qua, sau khi qh thì mình thấy ở ngoài có dính 1 ít chất dai dai kèm 1 ít máu thì phải, nhưng nó màu sậm và rất ít, ở ngoài âm hộ cũng có 1 ít mình muốn hỏi các mẹ là:...

• 1,620 Bài viết

• 9,833 Được cảm ơn

minh nghi bạn bị roi loạn kinh nguyet,hay do ảnh hưởng của thuoc đay bạn ạ.bạn đừng lo,hay em đi kham lai cho yen tam
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 127 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

chắc là thế rồi chị ạh, chưa bao giờ em bị sớm thế nên lo ... chắc em sẽ đi khám lại :Sad:
    • 56 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dinh_dang Xem bài viết
    chắc là thế rồi chị ạh, chưa bao giờ em bị sớm thế nên lo ... chắc em sẽ đi khám lại :Sad:
    Bạn ơi! lần trước mình cũng bị giống như bạn. Mình cũng đi khám phụ khoa ở viện C sau đó bs bảo viêm nhẹ và cho mình đặt thuốc, nhưng tháng đó mình ko mua thuốc đặt ngay mà đến 2 tháng sau mình mới mua để đặt. Sau khi đặt thuốc được 1 tháng, khoảng giữa chu kỳ mình cũng tự dưng bị ra máu nâu, ít thôi xong lại hết. Lúc đó mình cũng sợ lắm, cũng ko biết tại sao nữa. Mình đi khám bs Kỳ ở Bà Triệu thì bs bảo âm đạo sạch, cổ tử cung ko bị viêm. Lúc đó mình mới yên tâm, vì đọc các thông tin trên mạng cứ tưởng mình bị viêm nặng.

Mình nghĩ là trường hợp của bạn cũng như của mình có thể là do ảnh hưởng của thuốc đặt chữa viêm thôi, ko sao đâu. Mình bây giờ cũng đã có em bé rồi. Bạn cứ yên tâm đi khám bs lại đi nhé, xem bs bảo sao.
    • 39 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trường hợp của bạn chủ topic thé nào rôi? Mình cũng bị như vậy. Đặt thuốc xong hôm 10/6 1,2 hôm sau cứ ra tí máu. Mình cũng rât lo và mong có be quá! Có ai có kinh nghiệm về vụ này k?
    • 861 Bài viết

• 466 Được cảm ơn

Còn có 1 trường hợp nữa khiến bạn bị ra máu nhé. Hồi trc tớ cũng khám và kêu bị viêm lộ tuyến, cho về đặt thuốc. Trước khi về bsy có dặn là phải dùng BCS cho vào đầu ngón tay rồi mới đặt nhg tớ chủ quan nghĩ k cần nên k làm theo, y rằng hôm sau bị ra 1 it máu đỏ luôn, hoảng quá gọi bsỹ thì bsy hỏi lại quy trình đặt thuốc và cuối cùng lỗi do mình k đeo BCS vào tay nên móng tay và dù là cái xước măng - zo cũng làm cho mình bị xước bên trong và chảy máu. Bsy kêu mình yên tâm mai sẽ hết và y rằng là hết thật. Đó chỉ là 1 trường hợp do mình k cẩn thẩn thôi, bạn thử kiểm tra lạit hế nào nhé. Tốt nhất bạn nên hoi thăm lại bsy khám c ho mình xem lý do làm sao.

AnDi: NB 3,5kg-49cm, 1m 4,9kg-55cm, 2m 5,9kg-60cm, 3m 6,6kg-63cm, 4m 7,3kg - 65cm, 5m 7,8kg, 6m 8,1kg

• 42 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình cũng bị như các bạn ý... Mình đi khám phụ khoa bsi bảo mình bị viêm âm đạo do tạp khuẩn và bị lộ tuyến >1cm.. Bsi cho thuốc đặt 12v. Mình đặt hết 12v.. Đến ngày thứ 13 thì ra cả bã thuốc dính tý lấm chấm đỏ. Hxhx.. Các mẹ nào có bị giống mình k.. Cho mình biết với. Minh lo quá. Hxhx
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuyetanh2809 Xem bài viết
    Mình cũng bị như các bạn ý... Mình đi khám phụ khoa bsi bảo mình bị viêm âm đạo do tạp khuẩn và bị lộ tuyến >1cm.. Bsi cho thuốc đặt 12v. Mình đặt hết 12v.. Đến ngày thứ 13 thì ra cả bã thuốc dính tý lấm chấm đỏ. Hxhx.. Các mẹ nào có bị giống mình k.. Cho mình biết với. Minh lo quá. Hxhx
    Mình cũng như các mẹ bên trên. Giờ biết là do đặt thuốc rồi nên thở phào nhẹ nhõm