CHUẨN BỊ MANG THAI

Ra khí hư màu trắng đục, có phải sắp QKD?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 8.16K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 65 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thứ 7, chủ nhật chẳng thấy mẹ nào online hay sao ấy nhỉ..........mún hóng hớt tý cho đỡ bùn mà k gặp ai.Mấy hôm nay mình thấy thi thoảng ra chất màu trứng đục, đặc, vẫn căng ngực, vẫn đau lưng và bụng dưới cảm thấy đau tức nhưng hôm nay ngày thứ 38 vòng kinh mà thử vẫn chỉ có 1 vạch thui...bùn bùn quá, mẹ nào chia sẻ cùng mình đi.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Bigi1901; 24/05/2009 vào lúc 07:45 AM. Lý do: sửa chủ đề.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Ra khí hư màu vàng nâu có bị sao ko?

Các mẹ ơi cho em hỏi với, em mới mang thai được 4 tuần, đã thấy túi ối trong TC đk 10mm, nhưng chưa thấy phôi thai. Từ ngày hôm qua đến giờ em thỉnh thoảng lại bị ra 1 ít khí hư màu vàng vàng nâu nâu. cứ nằm 1 chỗ thì ko sao, đi lại nhiều là lại nhiều là lại thấy ra. Mặc dù ra rất ít nhưng vẫn rất...

• 11 loại thực phẩm giết chết trí thông minh của bố mẹ

Ngoài 5 loại thực phẩm giết chết trí thông minh của trẻ thì mình chia sẻ thêm 11 loại thực phẩm...

• Ra khí hư (huyết trắng) nhiều có phải là nhiễm nấm không!!

Nếu nói vào gần đến ngày kinh nguyệt mà có nhiều HT thì em ko có ý kiến, đằng này em thấy ngày nào em cũng có nhiều, gần đến ngày thì lại càng nhiều hơn nữa :Sad:, nếu bị nhiễm nấm lâu mà không chữa trị thì có ảnh hưởng đến đường sinh đẻ của mình ko hả bác sĩ, ngại quá :p còn nhiều cái muốn hỏi mà...

• Khi con bị ho là hay bị trớ

Con mình hơn 3T, cứ khi nào mà con bị ho, thay đổi thời tiết, giao mùa là lại bị ốm. Khi đó cứ ăn...

• Vợ chồng cách nhau 7 tuổi dễ sinh thiên tài?????

"Vợ chồng cách nhau 7 tuổi dễ sinh thiên tài nhất. Nghiên cứu của các nhà khoa học Pháp cho...

• 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

chắc mẹ nó do căng thẳng lên mới rói loạn thôi.ko an tâm thì mẹ nó di khám xem sao.cứ để tinh thần thoải mái thì mới mau có tin vui chứ
    Chúc mẹ nó mau 2v dỏ chot nhé
    • 3,772 Bài viết

• 1,986 Được cảm ơn

Vòng kinh của mẹ nó bn ngày? Hehe, hồi mình có bầu cũng chả biết đâu, cũng thấy khó chịu, căng ngực, tức bụng, nhiều khí hư mà chờ mãi ko thấy QKD. Đến ngày 45 thử thì 2v nét như sony nhé. Cứ hy vọng đi mẹ nó:Smiling:
    Mẹ yêu ba bố con nhà Gấu:Kiss:
    • 65 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoachi102 Xem bài viết
    Vòng kinh của mẹ nó bn ngày? Hehe, hồi mình có bầu cũng chả biết đâu, cũng thấy khó chịu, căng ngực, tức bụng, nhiều khí hư mà chờ mãi ko thấy QKD. Đến ngày 45 thử thì 2v nét như sony nhé. Cứ hy vọng đi mẹ nó:Smiling:

Vòng kinh của em 40-45 ngày, k đều chị a.Hôm nay là ngày thứ 39 rồi nhưng em thử vẫn chỉ thấy 1v thui.Sốt ruột quá....
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)