• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

CHUẨN BỊ MANG THAI

Ra khí hư màu trắng đục, có phải sắp QKD?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 8.34K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 65 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thứ 7, chủ nhật chẳng thấy mẹ nào online hay sao ấy nhỉ..........mún hóng hớt tý cho đỡ bùn mà k gặp ai.Mấy hôm nay mình thấy thi thoảng ra chất màu trứng đục, đặc, vẫn căng ngực, vẫn đau lưng và bụng dưới cảm thấy đau tức nhưng hôm nay ngày thứ 38 vòng kinh mà thử vẫn chỉ có 1 vạch thui...bùn bùn quá, mẹ nào chia sẻ cùng mình đi.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Bigi1901; 24/05/2009 vào lúc 07:45 AM. Lý do: sửa chủ đề.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

chắc mẹ nó do căng thẳng lên mới rói loạn thôi.ko an tâm thì mẹ nó di khám xem sao.cứ để tinh thần thoải mái thì mới mau có tin vui chứ
    Chúc mẹ nó mau 2v dỏ chot nhé
    • 3,768 Bài viết

• 2,001 Được cảm ơn

Vòng kinh của mẹ nó bn ngày? Hehe, hồi mình có bầu cũng chả biết đâu, cũng thấy khó chịu, căng ngực, tức bụng, nhiều khí hư mà chờ mãi ko thấy QKD. Đến ngày 45 thử thì 2v nét như sony nhé. Cứ hy vọng đi mẹ nó:Smiling:
    Mẹ yêu ba bố con nhà Gấu:Kiss:
    • 65 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoachi102 Xem bài viết
    Vòng kinh của mẹ nó bn ngày? Hehe, hồi mình có bầu cũng chả biết đâu, cũng thấy khó chịu, căng ngực, tức bụng, nhiều khí hư mà chờ mãi ko thấy QKD. Đến ngày 45 thử thì 2v nét như sony nhé. Cứ hy vọng đi mẹ nó:Smiling:

Vòng kinh của em 40-45 ngày, k đều chị a.Hôm nay là ngày thứ 39 rồi nhưng em thử vẫn chỉ thấy 1v thui.Sốt ruột quá....
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)