• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

CHUẨN BỊ MANG THAI

Que thử thai Quick Stick có chính xác không ? (Phần 5)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 135K Lượt đọc
  • 476 Trả lời

19 Người đang theo dõi

• 486 Bài viết

• 1,243 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MiHa86 Xem bài viết
    Tớ cũng thử que quicktest nè bạn teacoi, lần nào thử cũng có v2 mờ mờ nhưng mà vẫn nhìn thấy được dễ dàng, thử các que khác thì chả bảo giờ được thấy v2 cả. Hixhix, cái que quicktest tớ nghĩ nó nhạy quá mức, haizzz, toàn làm mình ăn dưa bở thôi...
    đúng rùi đấy , bạn hôm nay là bao nhiêu ck rùi , mình mới ngày 23ck thôi nhưng thấy nghĩ nhìu quá đi mất
    Bé yêu
    ...giờ mẹ mới hiểu hành trình tìm con đã khó , giữ được con khó gấp vạn lần ,con ơi hãy ở bên bố mẹ suốt thời gian còn lại nha con , đừng dọa mẹ nữa nha , mẹ hứa sẽ ngoan ngoãn mà

• 459 Bài viết

• 384 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi teacoi Xem bài viết
    đúng rùi đấy , bạn hôm nay là bao nhiêu ck rùi , mình mới ngày 23ck thôi nhưng thấy nghĩ nhìu quá đi mất
    Mình thử quick test thấy 2v mờ mờ. sáng nay thử bằng quick strip cũng thấy 2v mờ mờ nè. có lẽ quick test nó nhạy hay sao ấy mình thử cách nhau 2 ngày mà hôm nay quick strip mới 2v mờ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 9 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

có ai dùng thử quick test chưa ý nhỉ , em đau đầu vụ quick test quá , 2 ngày nữa em mua quick trip dùng xem sao
    Cái này mấy hôm trc mình dùng này.1v đỏ chót luôn:Sigh:
    tiẹn thể cho mình hỏi.chu kỳ của mình là 28 ngày (lich âm)hôm 28 âm tháng trc và đến ngày mùng 2 mình sạch.mình "thả" từ ngày đó đến hôm nay là 20 rồi,Ai có kinh nghiệm cho mình hỏi như thế đã thử đc chính xác chưa vì mình 2 hôm trc thử 2 que quick test tối hôm trc và sáng hôm sau toàn 1v:Worried:

• 486 Bài viết

• 1,243 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nhibibi Xem bài viết
    Mình thử quick test thấy 2v mờ mờ. sáng nay thử bằng quick strip cũng thấy 2v mờ mờ nè. có lẽ quick test nó nhạy hay sao ấy mình thử cách nhau 2 ngày mà hôm nay quick strip mới 2v mờ
    mình thử 2 ngày với quick test đều v2 mờ mờ , nhưng với quick tick và chip chip đều 1v
    Trích dẫn Nguyên văn bởi oldgirl84 Xem bài viết
    Cái này mấy hôm trc mình dùng này.1v đỏ chót luôn:Sigh:
    tiẹn thể cho mình hỏi.chu kỳ của mình là 28 ngày (lich âm)hôm 28 âm tháng trc và đến ngày mùng 2 mình sạch.mình "thả" từ ngày đó đến hôm nay là 20 rồi,Ai có kinh nghiệm cho mình hỏi như thế đã thử đc chính xác chưa vì mình 2 hôm trc thử 2 que quick test tối hôm trc và sáng hôm sau toàn 1v:Worried:
    mình cũng ko biết nên ko nói cho bạn được , giờ đợi đến ngày QKD ko thấy thì thử bạn nhé , mình cũng vậy nè
    Bé yêu
    ...giờ mẹ mới hiểu hành trình tìm con đã khó , giữ được con khó gấp vạn lần ,con ơi hãy ở bên bố mẹ suốt thời gian còn lại nha con , đừng dọa mẹ nữa nha , mẹ hứa sẽ ngoan ngoãn mà

• 49 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Uh, lúc tớ thử quicktest là ngày 24 của chu kỳ. Tớ thử quicktest cái nào cũng lên v2 mờ mờ, thử quickstrip và IND thì chỉ có v1 thôi. Từ hôm đó đến nay cũng 1 tuần rồi, tính ra tớ bị chậm 3 ngày rồi đấy, cơ mà chưa thử lại, đợi thêm vài ngày nữa xem sao.

• 486 Bài viết

• 1,243 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MiHa86 Xem bài viết
    Uh, lúc tớ thử quicktest là ngày 24 của chu kỳ. Tớ thử quicktest cái nào cũng lên v2 mờ mờ, thử quickstrip và IND thì chỉ có v1 thôi. Từ hôm đó đến nay cũng 1 tuần rồi, tính ra tớ bị chậm 3 ngày rồi đấy, cơ mà chưa thử lại, đợi thêm vài ngày nữa xem sao.
    IDN sáng nay tớ thử , gần 10p sau mới thấy v2 mờ mờ xuất hiện nhưng ko rõ bằng quick test nè , tớ vẫn chưa đến QKD , đang mong nó đi đâu đi đừng đến gặp mình nè , bạn thử đi rồi có gì thông báo nha , mong bạn sẽ 2v đỏ chót nè
    Bé yêu

• 77 Bài viết

• 171 Được cảm ơn

Các mẹ ơi cho em hỏi. Em iui ngày 9/6, 11 ngày sau iui em thử bằng que chip chip thì thấy 1 vạch vài tiếng sau thấy vạch 2 mờ mờ. Ngày 12 em thử thì 1v, ngày 13 thì lại 2v( vạch 2 vẫn mờ mờ) ngày 14 em thử bằng que IND thì 1v, ngày 15 em thử bằng IND và Quick Stick vẫn 1v. Liệu em có hi vọng gì không các mẹ??? Tư vấn cho em với.

• 1,011 Bài viết

• 2,539 Được cảm ơn

Ôi mấy cái que thử cứ lung tung loạn xạ nên chả biết đằng nào mà lần.
    Mình IUI từ hôm 11/6 mình vừa thử 2 que 1 loại one stick đc 2v 1 đậm 1 mờ. Thử Quick test thì 1v nét căng? chả biết thế nào?

• 486 Bài viết

• 1,243 Được cảm ơn

sáng nay mình lại ham hố làm 1 que quick trip hồng , vẫn 1 đậm 1 mờ , sao cứ thấy mờ ảo thế này , chưa dám thử lại bằng quick stick luôn
    Bé yêu

• 214 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi congamap Xem bài viết
    Vậy hả,cùng cảnh Ngộ rồi,chúc Mẹ nó sớm nhìn thấy 2 vạch nhé...chúc cho tất cả bà Mẹ trên thế giới này luôn được hạnh phúc và có được những gì mình mong ước nhá...
    Không biết Congamap thế nào rùi, mình đang QKĐ lại tiếp tục chinh chiến cho tháng sau. 3 tuần nữa hi vọng nhìn thấy vạch 2 mờ mờ ảo ảo cũng đc hiii