Chuẩn bị mang thai

Que thử thai Quick Stick có chính xác không ? (Phần 5)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 155K Lượt đọc
  • 486 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 29 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

K ai tra lời giúp e ak
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT TRÊN WEBTRETHO

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thử lại bằng quickstisk đi xem sao b ạ! Tiếc gì k thử! Nhưng thân nhiệt cao đôi khi cũng k phải có thai đâu! Đừng để ý đến dấu hiệu mệt
    comment by WTT mobile view
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em chào cả nhà, e là thành viên mới. Em có tình trạng như thế này mong các mẹ giúp đỡ ạ. Tháng 11 em có kinh vào ngày 17 và đến ngày 28 thì có xx, sau đó thì thấy ra dịch trắng giống kiểu lòng trắng trứng gà nhưng không có mùi kéo dài hơn 2 ngày, và lưng rất là đau khoảng hơn 1 tuần, sau đó tháng 12 này đến 20 e mới có kinh lại, e hồi hộp quá vẫn mua que về thử, Que thứ nhất e thử sau 1 ngày bị kinh thì vạch 1 lên nhanh m nhưng vạch 2 để mấy tiếng sau mơi lên mờ mờ như sợi chỉ, e mua tiếp 2 que về thử , 1 que e thử lúc tối vào ngày thứ 2 ck, 1 vạch lên nhanh, 1 vạch sau 30-40p mới lên mờ mờ nhưng có đậm hơn xíu so với hôm đầu , sáng hsau e dậy sớm thử tiếp 1 que nữa thì thấy lên 1 vạch đậm rất nhanh, còn vạch thứ 2 phải 20 phút sau mới thấy lên mờ mờ, nhưng để xa vẫn nhìn thấy dc, ( đậm hơn xíu so với que lúc tối)e muốn hỏi có trường hợp nào co kinh mà vẫn có thai không , và tình trạng của em là như thế nào ạ, hnay e hết kinh rồi nhưng lại bị táo bón nữa, hic hic
    • 70 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình chậm kinh 1 ngày thử 4 loại que thì quickstick lên vạch nhanh nhất và nét nhất. Mấy cái kia cũng lên nhưng mờ mờ ảo ảo nhất là quickstrip. Thế nên các mẹ nào muốn thử thai thì nên mua quickstick hoặc bút thử sẽ đc kết quả tốt nhất. Kinh nghiệm bản thân m nhé. Hnay là ngày chậm kinh thứ 7 của mình. ngày nào mình cũng thử que, 2 hnay thì 2v đậm bằng nhau rồi. Tạ ơn trời đất.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Babi.pham
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

chúc mừng mẹ Babi pham nhé. ủn mông cho mình cái nào, chẳng thấy ai trả lời câu hỏi của mình nhỉ , sad
    • 92 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

trời ơi, dương tính giả mà mn, kể cả sát ngày CKK nó cũng cho kqua 2v mn ah? còn nếu có thai mà mn ra kinh như thế thì chỉ có là thai sảy tự nhiên thôi. còn nếu muốn chính xác các mẹ thửu 4 loại que khác nhau, or xét nghiệm máu, >5 là có thai các mẹ nhé
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cảm on mẹ bibi phạm nhiều nhé