CHUẨN BỊ MANG THAI

Que thử thai có tác dụng sau bao nhiêu ngày quan hệ ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 9.63K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em muốn biết về tác dụng này của que thử thai. Các chị kinh nghiệm chỉ bảo em gái mới, em mù mờ về vấn đề này quá
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Nếu muốn hạnh phúc, hãy sinh 2 con gái

Nếu muốn hạnh phúc, hãy sinh 2 con gái ...

• Que thử thai có 2 vạch xa nhau kì lạ

Chào mấy chi, em mới QH lần đầu sau khi em có kinh khoảng vài ngày đến nay khoảng 1 tháng rồi giờ thử lại bằng thử thai thì kì lạ là có 1 vạch rõ ràng còn vạch kia nó mờ mờ ở dưới cái miếng dán có ghi chữ MAX vậy là 2 vạch hay là 1 vạch ? Em thử vào lúc sáng sớm có chụp lại hình, các mẹ xem hộ em...

• Que thử thai có khi nào cho kết quả sai?

Gần 3 tháng rồi em chưa có kinh trở lại (Kinh nguyệt của em không đều, cũng đã từng bị 3 tháng không có) nhưng có nhiều biểu hiện lạ: Mệt mỏi, ngực to tức hơn, đi tiểu nhiều hơn. Em đã thử 2 lần bằng que thử nhưng kết quả vẫn là 1 vạch. Hiện tại, em chưa muốn có thai vì cuối năm mới cưới. Có khi...

• Loay hoay tìm khóa học ngày hè cho con

Tuy còn đến 2 tuần nữa mới kết thúc năm học, nhưng hiện nay nhiều phụ huynh đã rục rịch tìm hiểu và...

• 30 lời khuyên chăm sóc thai nhi từ trong bụng mẹ ,các mẹ nhé

1. Thường xuyên ra ngoài trời. Ánh mặt trời trong thời gian mang thai đẩy mạnh sự hấp thu magiê,...

• 19,205 Bài viết

• 4,796 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hạt sương Xem bài viết
    Em muốn biết về tác dụng này của que thử thai. Các chị kinh nghiệm chỉ bảo em gái mới, em mù mờ về vấn đề này quá
    Thử que sớm nhất 10 ngày tính từ ngày rụng trứng hoặc từ ngày xxx (nếu ngày xxx chính là ngày rụng trứng).
    LỠ MUA ĐẮT CŨNG QUYẾT KHÔNG BÁN RẺ

• 47 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nhiều khi 7 ngày là cũng có thể thử được rồi tuỳ trường hợp
    • 51 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nhớ thử lúc mới ngủ dậy cho hiểu quả bạn nhé. Chúc sớm có tin vui.
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 44 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Nếu bạn có 2 vạch thì cho mình xin nhé