CHUẨN BỊ MANG THAI

Que thử thai có tác dụng sau bao nhiêu ngày quan hệ ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 8.76K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em muốn biết về tác dụng này của que thử thai. Các chị kinh nghiệm chỉ bảo em gái mới, em mù mờ về vấn đề này quá
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Ăn gì để giảm cân nhanh trong vòng một tuần

Quá trình giảm cân là sự kết hợp của luyện tập và ăn uống hợp lý. Dưới đây là một số mẹo nhỏ về ăn...

• Chồng đẹp- vợ xấu..con giống Mẹ..phải làm sao!?

Tôi có 1 người anh bà con xa, anh họ của tôi là 1 anh chàng rất phong độ! Đẹp trai, ngọt ngào, tâm...

• Các mẹ sẽ hạnh phúc hơn khi sanh con gái :)

Em đọc được bài báo này, các mẹ có thấy đúng không nhỉ? trong khi em thấy nhà em mẹ em đẻ 2 đứa con...

• que thử thai có sai không các mẹ..!..

8-|..e đang bị viêm cổ tử cung ,vừa rồi chúng em có sinh hoạt và có dùng thuốc nhưng không hiểu sao lại bị dính mà là thai ngoài nữa chứ8-|....e vừa mổ xog được 1 tháng hơn thì tụi em sinh hoạt...chồng of em đã xuất tinh ra ngoài........10 ngày sau em dùng que thử thì lại 2 vạch8-|......e không...

• Que thử thai có chính xác ko?

Các chị ơi giúp em với,hồi tháng 2 e với bạn trai có qh nhưng bọn e có dùng bcs,nhung đến bây giờ e vẫn chưa có kinh lại,e cung đã thử 3que roi,nhưng đều hiện 1vạch,nhung 2tháng rồi mà e vẫn chưa ra kinh,e lo qua,e không biết có bi dính bầu ko,ma triêu chứng đầu tiên khi vừa dính bầu là gì ah!các...

• 19,205 Bài viết

• 4,785 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hạt sương Xem bài viết
    Em muốn biết về tác dụng này của que thử thai. Các chị kinh nghiệm chỉ bảo em gái mới, em mù mờ về vấn đề này quá
    Thử que sớm nhất 10 ngày tính từ ngày rụng trứng hoặc từ ngày xxx (nếu ngày xxx chính là ngày rụng trứng).
    LỠ MUA ĐẮT CŨNG QUYẾT KHÔNG BÁN RẺ

• 47 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nhiều khi 7 ngày là cũng có thể thử được rồi tuỳ trường hợp
    • 51 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nhớ thử lúc mới ngủ dậy cho hiểu quả bạn nhé. Chúc sớm có tin vui.