• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

CHUẨN BỊ MANG THAI

Que thử 2 vạch mà vẫn bị là sao các mẹ ơi

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 127K Lượt đọc
  • 414 Trả lời

12 Người đang theo dõi

• 134 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

4 ngày trước mình thử 1 que QuickStick thấy lên 2 vạch nhưng vạch thứ 2 hơi mờ, sáng nay 6h vùng dậy thử lần nữa vẫn thấy 2 vạch và vạch 2 vẫn mờ như lần trước. Tưởng là xong rồi nào ngờ đến 10 giờ sáng bị luôn. Thế mới chán chứ, em lo quá các mẹ xem em có bị làm sao không? :Sad::Worried:

• 1,184 Bài viết

• 458 Được cảm ơn

Mình cũng có lần bị thế đấy nhưng mình có uống thuốc kích trứng. Bạn có dùng thuốc gì không?

• 1,035 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Genie2006 Xem bài viết
    4 ngày trước mình thử 1 que QuickStick thấy lên 2 vạch nhưng vạch thứ 2 hơi mờ, sáng nay 6h vùng dậy thử lần nữa vẫn thấy 2 vạch và vạch 2 vẫn mờ như lần trước. Tưởng là xong rồi nào ngờ đến 10 giờ sáng bị luôn. Thế mới chán chứ, em lo quá các mẹ xem em có bị làm sao không? :Sad::Worried:
    Lần đầu tiên mình mang thai cũng bị như bạn đấy, thử 2 vạch rồi ra máu, cứ nghĩ là bị rồi, ko dính nhưng thực ra là bị động thai, phải uống thuốc giữ. Bạn đi siêu âm xem, bác sĩ sản khoa nhìn kết quả siêu âm sẽ biết ngay là có mang thai hay không.

• 134 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình không dung thuốc gì cả. 2 ngày trước khi bị thấy bụng hơi khó chịu giống như những lần mình sắp bị. mà đêm hôm trước có xxx nhung chi nhẹ nhàng thôi, như thế có ảnh hưởng gì không các mẹ?

• 7,942 Bài viết

• 1,661 Được cảm ơn

Mình không dung thuốc gì cả. 2 ngày trước khi bị thấy bụng hơi khó chịu giống như những lần mình sắp bị. mà đêm hôm trước có xxx nhung chi nhẹ nhàng thôi, như thế có ảnh hưởng gì không các mẹ?
    Nếu ko dùng thuốc kích trứng mà thử 2 lần QT vẫn 2v thì chắc chắn chị có thai rồi!
    CHị nên đi khám để kiểm tra, có thể chị bị động thai!:Rose:

• 19,101 Bài viết

• 4,597 Được cảm ơn

Nếu đến lúc QKĐ rồi mà mẹ nó thử que vẫn 2v thì khả năng cao là mẹ nó có dấu hiệu dọa sảy hoặc bị sảy sớm:Worried::Worried::Sad::Sad::Sad:

Máu có ra nhiều kô mẹ nó?
    LỠ MUA ĐẮT CŨNG QUYẾT KHÔNG BÁN RẺ

• 134 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Nhưng mà mình bị ra như những lần bị kinh trước, bụng dưới lâm dâm đau.
    Mai mình đi khám xem có bị sao không? lo quá các mẹ ạ.
    Cảm ơn các mẹ nhiều. Có tin gì sau khi khám mình sẽ thông báo lại các mẹ để học hỏi kinh nghiệm (vì mới cưới được 1 tháng)

• 7,942 Bài viết

• 1,661 Được cảm ơn

Nhưng mà mình bị ra như những lần bị kinh trước, bụng dưới lâm dâm đau.
    Chị thử lại QT xem!
    Em nghĩ chị bị dọa sẩy rồi, hoặc đã sẩy sớm~

• 5,118 Bài viết

• 2,424 Được cảm ơn

Bạn nên vào bệnh viện khám ngay.Hiện tượng ra máu (khi đã mang thai) là bị động thai, rất dễ sảy thai.Mình vừa sảy thai cách đây nửa tháng, tình trạng giống y như bạn hiện giờ.:Sad:

Mong rằng bạn may mắn hơn mình nhé!

• 134 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Cho mình hỏi lại là vạch thứ 2 trên que thử hiện lên mờ lắm. Mình thử tât cả là 4 que, 2 que đầu không thấy gì, 2 que sau thì mờ lắm, mà phải để khoảng 10 phút mới thấy. Không biết thế có phải có thai như các mẹ nói không, hôm nay cũng là ngày bị của mình.