CHUẨN BỊ MANG THAI

quan hệ trước ngày rụng trứng

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 27K Lượt đọc
  • 68 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 59 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

em tình hình là muốn có bé ý,bọn em quan hệ trưa ngày 1-4,đến trưa 4-4 trứng rụng (nhiệt độ cơ thể tự dưng tăng cao,nóng bừng,âm đạo có định trắng trong).em không biết trc 3 ngày như vậy khả năng mang thai lớn không ạ,vì em vẫn đang đi học ở thủ đô,chồng công tác tại quê nên 1 tuần ms gặp nhau 1 lần,vì 2 vc kị tuổi nên chọn sinh con năm nay để hoá giải phần nào.sang năm không được,em tính tháng này có bé thì mới sinh năm nay đc,sang tháng sau lại sinh năm ngọ, kị nặng.hic.hic.các mẹ tư vấn cho em xem trừong hợp của e có thai đc ko nhé.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Giường Thú Cưng Ngộ Nghĩnh Cho Bé

Xin thông báo đến quí khách hàng, các bà mẹ : chúng tôi chuyên cung cấp : Giường Thú Cưng Ngộ...

• Vợ chồng cách nhau 7 tuổi dễ sinh thiên tài?????

"Vợ chồng cách nhau 7 tuổi dễ sinh thiên tài nhất. Nghiên cứu của các nhà khoa học Pháp cho...

• Có nên có em bé khi chồng uống kháng sinh trước ngày rụng trứng?

Các chị ơi cho em hỏi chút, 2 vợ chồng em định tháng này canh em bé nhưng tuần vừa rồi OX em bị cảm cúm nên phải uống kháng sinh, còn 1 tuần nữa là đến ngày em dự đoán trứng rụng,hic.:rolleyes: Nếu định có con thì có được không hay phải đợi đến chu kỳ sau ạ? Các mẹ nào có kinh nghiệm thì trả lời...

• Bị viêm họng,amidal trước ngày rụng trứng!

:Crying: Chào các mẹ! Em đang rất băn khoăn về cơ thể mình nên nhờ các mẹ cho lời khuyên ạ! Em đang định tháng này sẽ tính có bầu,hôm nay là ngày thứ 10 vòng kinh rùi.Chỉ còn có mấy ngày nữa là đến ngày rụng trứng rùi thì 2,3 hôm nay em lại có hiện tượng bị rát họng,bắt đầu lây sang ngạt mũi và...

• Bầu ơi đừng ăn mấy trái này nha!

Mỗi loại quả có chứa vitamin và các công dụng riêng nhưng không phải cứ ăn hoa quả là tốt, nhất là...

• 4,379 Bài viết

• 4,513 Được cảm ơn

Bạn ơi, mình copy được đoạn này :
    "Bởi vì tinh trùng có thể sống sót đến một tuần sau khi rời “nhà máy” và tồn tại để chờ đến ngày làm tổ với trứng. Các nghiên cứu chứng minh rằng, kể cả khi bạn quan hệ trước 6 ngày rụng trứng, khả năng có thai vẫn rất cao. Còn nếu bạn cố đợi đến ngày trứng rụng mới quan hệ thì chưa chắc đã cho kết quả mang thai."

vậy là trường hợp bạn là khả năng có thai rất cao nhé. Yên tâm và chờ đợi nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 59 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Em cảm Ơn mẹ nhé,nhưng e vẫn lo lắm,không có thì chờ 2 năm Nữa...hic....
    • 59 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

CÁc mẹ vào tư vấn Thêm e với...
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Me no cu yen tam cho doi di, chi giotfin noi dung day. Cu hy vong nhe! Ma sao vo chong chi tuoi gi ma kieng ky ghe the?Con cai la qua tang cua Troi cho chi ah.
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

B ơi, sao b giống hệt tình huống hiện tại của t thế, vc t cũng k hợp tuổi nên phải chọn năm sinh con để kéo lại. Tháng trước t trượt k bắt đc rắn con vì chu kì khi về nghỉ tết bị dài hơn ( t đang học đh năm cuối, anh xã thì làm ở nhà chỉ đc nghỉ cuối tuần ), thế là tháng này vc t phục thù, t quyết định đi siêu âm canh trứng kết hợp vs dùng que thử rụng trứng tại nhà vì chu kì của t cũng k đều cho lắm, hay bị lệch vài ngày mà. Đến ngày29/3, t siêu âm thì noãn đc 2cm, 30/3 t tiếp tục thử que thì thấy vạch thứ 2 đậm hơn t nghi trứng sắp rụng,vc t có xxx và tới hôm sau thử lại thì vạch thứ 2 trên que thử rụng trứng đã nhạt hơn như vậy thì k biết trứng đã rụng chưa nhỉ, cho chắc ăn vc t có xxx thêm lần nũa vào buổi trưa trước khi a xã về quê để thứ 2 còn làm, tới hôm nay là đc 7 ngày ùi, liệu trường hợp của nhà t có hi vọng k hả mọi ng ?
    • 59 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

úi,chia sẻ với mẹ nó,tháng này tớ mà bắt trượt rắn là đợi 2 năm nữa cơ.=((.tớ đang đợi cuối tuần thử que,mong quá thôi.huhu,tháng trc tớ trượt,1 vạch mà buồn mấy ngày à...mong sao mẹ nó có 2 vạch nhé..<3
    • 70 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

dấu hiệu rụng trứng là thế nào vậy các mẹ, em cũng săn rắn hôm nay là ngày 16 của chu kì mà em chỉ thấy bụng hơi âm ỉ, không thấy chất nhầy ra gì cả, CK của em là 30 ngày. từ hôm ngày thứ 11 đến nay hôm nào cũng xxx. ^^
    Con ơi nhanh về với bố mẹ nhé, mong con yêu lắm!
    • 59 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

dấu hiệu rụng trứng thường là nhiệt độ cơ thể tăng khoảng 0,3 đến 0,5 độ.(nếu đo nhiệt kế thì sẽ là 36,5 trở lên),và dịch ở âm đạo trong và dai như lòng trắng trứng gà.mẹ thuongkieu có thể đi siêu âm canh trứng để biết những ngày có khả năng rụng trứng rồi xxx quanh những ngày ấy.không thì mẹ nó mua que thử rụng trứng bán ở hiệu thuốc ấy,khoảng 5 que để theo dõi.
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi conmeogomun Xem bài viết
    úi,chia sẻ với mẹ nó,tháng này tớ mà bắt trượt rắn là đợi 2 năm nữa cơ.=((.tớ đang đợi cuối tuần thử que,mong quá thôi.huhu,tháng trc tớ trượt,1 vạch mà buồn mấy ngày à...mong sao mẹ nó có 2 vạch nhé..<3
    t cũng vậy mà b, nhà t thì vợ 91, ck 88, chỉ đc có con tuổi tỵ, thân, hợi thui í, hức, tháng trước t trượt cứ khóc huhu ăn vạ í, hi vọng tháng này may mắn mỉm cười, cầu cho chũng mình đều 2v nhé b iu
    • 4,379 Bài viết

• 4,513 Được cảm ơn

Hôm nay các mẹ đã thử que chưa ?
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi, sau rụng trứng 9 ngày, sáng hôm ấy t thử chỉ 1v thôi, hai hôm nay thì t thấy đau lưng và âm đạo ẩm ướt lắm, như vậy thì liệu còn hi vọng j k hả cả nhà
    • 59 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

mẹ nó ơi,mình vừa thử que xong,nhưng 1 vạch căng nét à.buồn.nhưng vẫn phải 1 tuần nữa mói đến QKD cơ,thế nên vẫn cố hi vọng..Hàng này lẫn ngồi căng mắt đọc trong webtretho,mong con về quá...huhuhu.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hj, cho mình gia nhập với. Hôm qua mình cũng mới thử, 1v, buồn quá đi. mình trượt 2 tháng rồi, mong con lắm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vậy là năm nay em bé rắn ko kịp rồi phải ko các bạn
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đành cố gắng hi vọng vậy mẹ nó ạ, mình thì đau ngực từ lúc trứng rụng tới tận bjo, bjo thêm đau lưng và dịch âm đạo ẩm ướt nữa, mình buồn quá, hnayy là ngày thứ 11 sau rụng trứng rồi, k biết kết quả sẽ tn nữa, cứ nghĩ tới việc sẽ trượt là chỉ muốn khóc rùi thui
    • 59 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

trong tháng này có khi vẫn kịp rắn đó beberrua à...
    • 214 Bài viết

• 152 Được cảm ơn

Chia sẻ với các mẹ! mình cũng mới cưới, và đang muốn hy vọng tóm đc đuôi rắn, nếu ko đc thì thôi vậy, vì vợ chồng mình ko khắc tuổi! nhưng nghe bảo năm tới (Giáp Ngọ) thì lại khắc tuổi mình (vì mình Đinh Mão mà) thì sợ đẻ ra con khó nuôi, ko biết có phải ko nhỉ?? nhưng mà h tình hình thả bình thường còn khó thế này, thì sao mà sinh con theo năm tuổi mình muốn đc đây! mình chỉ cần bé về thôi,ko cần biết là zai hay gái và là tuổi con gì! :-s

Mình nghe bảo là môi trường ÂĐ của phụ nữ mà dư axit quá thì tinh trùng cũng "mất bớt sức mạnh rồi" chắc k thể sống đc tận 1 tuần đâu các mẹ nhỉ? mình expect sống đc 3 ngày đã là tốt lắm rùi ý!
    Cám ơn con đã đến bên mẹ! ba mẹ yêu con!
    • 59 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

mình cũng không rõ nó sống đc bao lâu nữa,đọc ở trên mạng thì bảo sống đc 5-7 ngày,nhưng mình chẳng tin đâu,3 ngày chắc là quá lắm rùi...hic.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

trong thang 3 am lich van kip ha ban conmeogomun
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4