• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

CHUẨN BỊ MANG THAI

Quan hệ đúng ngày rụng trứng sao không có thai (phần 1)

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 356K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

42 Người đang theo dõi

• 79 Bài viết

• 154 Được cảm ơn

Bạn RT hôm 4/11 tới giờ mới dc 5 ngày làm gì thử que đã lên vạch, ít nhất cũng 10 ngày sau RT chứ, chúc bạn tháng này như ý.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Khanhdau Xem bài viết
    Các mẹ cho e hoi ,e kinh nguyet k deu Nhung rat mog co baby ma hom truoc e di kham bac si cho e uong thuốc kich thich rug Trung va canh ngay Trung rung cho e .ngay bac si noi Trung rung La ngay mung 4/11 keu toi 2 vc ve xxxx ,2vc e cung lam nhu bac si huong dan luc lam xog e k di rua liên ma de ngu toi sang ,Nhung sao hom nay e thu que ma van k dinh ,ma e thay nguc va dau vu e cang va dau voi lai ra huyết Trang nhiu .cac me nao biet chi e voi ,
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 45 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mod_BMMT1 Xem bài viết
    Trứng vẫn rụng bình thường dù ko ra dịch AĐ e nhé. Dịch AĐ có hay ko, nhiều hay ít xung quanh thời điểm rụng trứng là tùy vào cơ thể mỗi người.

Dịch mà e thấy sau khi xxx là tinh dịch, trong có chứa 1 số ít TT bị thải ra ngoài, còn phần lớn TT đã tiến quân vào trong rồi nên e cứ yên tâm
    cam on Mod nhe, em cứ lo mãi thôi... tháng này em lại tạch rồi nên quyết tâm tháng sau xem thế nào. Mà tần suất của vc e ít lắm nên em phải tính toán ạ. em thi 3 tháng nay rất đều, ngày QKD thang 9 , 10, 11 đều rơi vài chiều ngày 7 ( ít ít), sáng ngày 8 là bắt đầu nhiều. vậy thời điểm rụng trứng khi nào và nên xxx lúc nào là thích hợp nhất ạ. Em cảm ơn, đợt này mà được em bé em sẽ không bao giờ quên ơn cả nhà đâu....

• 109 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mình mới đậu thai nên mún chia sẻ chút kinh nghiệm.
    E chu kỳ 28d. E thả 2 tháng đầu mà ko thấy gì, bùn lắm ạ. Tháng thứ 3 quyết định đi canh trứng,thì biết mãi đến ngày 17 trứng mới rụng, b.sỹ nói nang noãn của e rất đẹp, rùi chỉ định quan hệ, rùi xịt thuốc hỗ trợ tinh trùng bơi vào gặp trứng....Nhưng, tháng đó vẫn trượt. 2 vợ chồng bùn ghê gớm. xã nhà e hút thuốc lá, mà quan hệ 2d/lần, hơn tuần liền lo như thế lo ko đủ chất lượng.E quyết định mua Kẽm tăng cường sức khỏe tinh trùng cho anh xã. Dọa xã là tháng này ko đậu thì bắt đi khám sức khỏe sinh sản . Và b.giờ tháng thứ 4 thì đậu rùi ạ... :">
    Các mẹ nào quan tâm thì xem link này ạ: http://thucphamnhat.com/San-pham/279...at-Ban%29.html (Xem thêm cụ thể về sản phẩm ở Chi tiết)
    Trên đây là chút kinh nghiệm của e, hy vọng sẽ hỗ trợ cho các anh xã, chúc các mẹ sớm có tin vui
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Elfnhim; 08/11/2011 vào lúc 09:56 PM.

• 53 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TraBien Xem bài viết
    Bạn RT hôm 4/11 tới giờ mới dc 5 ngày làm gì thử que đã lên vạch, ít nhất cũng 10 ngày sau RT chứ, chúc bạn tháng này như ý.
    cũng mong như vay Chu e lo lắm , chi ơi e thả 3th roi ma van chưa thấy gì mà chồng e còn2 tuần nua ox e di xa roi chac năm sau mới có baby lai quá
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Khanhdau; 08/11/2011 vào lúc 10:35 PM.

• 79 Bài viết

• 154 Được cảm ơn

Mẹ Elfnhim cho em hỏi là mua thuốc này ở đâu vậy? và chồng mẹ nó uống bao nhiêu hộp thì dc vậy? em cũng thả mấy tháng ma ko dính, cuối năm rồi em lo quá mẹ nó ơi, mẹ nó trả lời giúp em nhé, chúc mẹ nó bình an 9t10n nhé
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Elfnhim Xem bài viết
    Các mẹ ơi, mình mới đậu thai nên mún chia sẻ chút kinh nghiệm.
    E chu kỳ 28d. E thả 2 tháng đầu mà ko thấy gì, bùn lắm ạ. Tháng thứ 3 quyết định đi canh trứng,thì biết mãi đến ngày 17 trứng mới rụng, b.sỹ nói nang noãn của e rất đẹp, rùi chỉ định quan hệ, rùi xịt thuốc hỗ trợ tinh trùng bơi vào gặp trứng....Nhưng, tháng đó vẫn trượt. 2 vợ chồng bùn ghê gớm. xã nhà e hút thuốc lá, mà quan hệ 2d/lần, hơn tuần liền lo như thế lo ko đủ chất lượng.E quyết định mua Kẽm tăng cường sức khỏe tinh trùng cho anh xã. Dọa xã là tháng này ko đậu thì bắt đi khám sức khỏe sinh sản . Và b.giờ tháng thứ 4 thì đậu rùi ạ... :">
    Các mẹ nào quan tâm thì xem link này ạ: http://thucphamnhat.com/San-pham/279...at-Ban%29.html (Xem thêm cụ thể về sản phẩm ở Chi tiết)
    Trên đây là chút kinh nghiệm của e, hy vọng sẽ hỗ trợ cho các anh xã, chúc các mẹ sớm có tin vui

• 109 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TraBien Xem bài viết
    Mẹ Elfnhim cho em hỏi là mua thuốc này ở đâu vậy? và chồng mẹ nó uống bao nhiêu hộp thì dc vậy? em cũng thả mấy tháng ma ko dính, cuối năm rồi em lo quá mẹ nó ơi, mẹ nó trả lời giúp em nhé, chúc mẹ nó bình an 9t10n nhé
    Chị ơi, nó ko phải là thuốc, chỉ là thực phẩm chức năng thôi, nhưng mà của Nhật, xã nhà em uống từ khi em có kỳ KN tháng trước đó, sau ngày RT tháng này em cho ngừng uống là đậu luôn đó c ạ.
    Em coi trên web đó, gọi số này chị: 04.35134116, người ta giao hàng tận nơi chị ạ, hình như ở Shopnguoilon cũng có bán đó chị.

• 53 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Hihix k đậu roi may me ơi , mấy mẹ cho e hỏi h e muốn làm bơm tinh trùng của ox trực tiếp vô buồng trứng của e luôn có đươc k , và mẹ nầo co kinh nghiêm Đa làm nhu vậy thi chia sẽ cho e bit nha va chi phí làm hết bao nhiu cac me giup e nha

• 5 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

vợ chồng em cũng lấy nhau dc 2 tháng,cũng thả rông mà chưa thấy gì,hức,em chu kì 28 ngày,tháng này vừa bị hôm mùng 5-11,theo các chị hai đứa nên tập trung xxx vào những ngày nào bây giờ và phải làm gì thêm ko ạ,em ít kinh nghiệm mong các chị chỉ giáo,đọc lại từ đầu thì dài quá.

• 62 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khanhlovethu Xem bài viết
    vợ chồng em cũng lấy nhau dc 2 tháng,cũng thả rông mà chưa thấy gì,hức,em chu kì 28 ngày,tháng này vừa bị hôm mùng 5-11,theo các chị hai đứa nên tập trung xxx vào những ngày nào bây giờ và phải làm gì thêm ko ạ,em ít kinh nghiệm mong các chị chỉ giáo,đọc lại từ đầu thì dài quá.
    Nhà này gần giống với nhà mình nè, nhà mình vừa bị hôm 7-11. CHu kỳ mình thì 30 ngày mà cũng có khi chênh lệch 1-2 ngày. Theo mình thì nhà bạn dự định sẽ đến chu kỳ tiếp theo vào ngày 03-12. Vậy nên bạn xxx xung quanh ngày 18,19-11 là đúng rồi. Chúc bạn thành công.

• 5 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecucarot Xem bài viết
    Nhà này gần giống với nhà mình nè, nhà mình vừa bị hôm 7-11. CHu kỳ mình thì 30 ngày mà cũng có khi chênh lệch 1-2 ngày. Theo mình thì nhà bạn dự định sẽ đến chu kỳ tiếp theo vào ngày 03-12. Vậy nên bạn xxx xung quanh ngày 18,19-11 là đúng rồi. Chúc bạn thành công.
    cảm ơn hai chị,18 19 thì đúng vào ngày 14 15 các chị nhỉ,em đang tính chạy ra mua cái que thử rụng trứng theo dõi xem sao