• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

CHUẨN BỊ MANG THAI

Phương pháp đo nhiệt độ (Tầng 19): Nhiệt độ thăng hoa, 2v ào ào

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.6K Lượt đọc
  • 57 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 224 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

Sắp được xây nhà mới rùi hjjj nhà mình các mẹ 888 nhanh quá ạ !

=====================

Tầng 18: Phương pháp đo nhiệt độ (Tầng 18): Nhiệt độ thăng hoa, 2v ào ào
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Admin; 29/09/2013 vào lúc 07:18 AM. Lý do: link tầng 18
    04/07: Con đã đi xa ba mẹ
    17/07/2013: Được mẹ San Thái tặng số 81 may mắn
    28/07/2013: QKD lần thứ 1 sau 24 ngày xa con
    04/09/2013 : QKD
    '17/10/2013: QKD
    Username: MJUKUTE
    Password: 65AB7
    05/12/2013 : Con đã về bên mẹ thật rùi iu con nhìu!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 226 Bài viết

• 142 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huog.no1 Xem bài viết
    tháng này em thử que thì biết là tạch rồi mà sao QKD mãi chẳng tới.hic!hôm 15 và 17ck em thử 1 que thấy v2 >v1hôm 16 k thủ.tới hôm 18ck thì chỉ có 1v mẹ nó ak!lên đoán trứng rụng r nhưng nđ từ hôm đó nghi là rt thì nđ thấp tẹt tận hôm 30ck nđ mới bắt đầu tăng!nản...thế nên em mới càng chán!nghĩ tới chuyện bay tít tận vào nam mà chẳng làm ăn đc jk thì buồn chết mất!.mà sợ hôm rt lại có việc không vào đc thì thôi xg!phải đặt vé máy bay trước mấy hôm nữa lên càng lo...ôi zời ak!đã nghèo lại còn khó có con... ! 2 mẹ con nàng nhớ ủn ủn mông cho em để em sớm bay sang nhà mang thai nhá!hihi.
    Hihi, mẹ nó đừng lo, ko tháng này thì tháng sau ta bay vào, đừng có tạo áp lực cho mình, cứ nghĩ: Ôi zời, ta vào Nam 1 chuyến đi chơi, bảo chồng ăn uống cho cẩn thận, chuẩn bị tinh thần đón vợ...
    Gớm, e đây thử que RT thấy 2v nhá, xong mới gọi cho ck về nhá, ck phi xe máy 300 km về với vợ ( mất 7 tiếng chứ ko ít nhá) mà vẫn làm nên kỳ tích nữa là.
    Nên mẹ nó cứ yên sờ tâm đi, đi máy bay coi như giấc ngủ trưa là đến ấy mà...
    Thoải mái....cán đích....2v.... zô zô zô....

ID: MEHUYENLE; PASS: ADAYB
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 64 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhp1811 Xem bài viết
    Mình đau cả bầu ngực í mẹ nó. Hwa ox có đùa, lỡ chạm tay mạnh vô mình giãy lên luôn, ox nói sao hnay ngực em căng cứng dữ vậy. hix
    thế thì em nghi mẹ này bắt được ngựa rồi đây!
    -18/4 QKD
    -18/5 QKD
    -20/6 QKD
    -19/7 QKD
    -15/8 QKD
    Username: HUOGNO11
    Password: 6F488
    mong con về bên mẹ
    • 64 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehuyenle Xem bài viết
    Hihi, mẹ nó đừng lo, ko tháng này thì tháng sau ta bay vào, đừng có tạo áp lực cho mình, cứ nghĩ: Ôi zời, ta vào Nam 1 chuyến đi chơi, bảo chồng ăn uống cho cẩn thận, chuẩn bị tinh thần đón vợ...
    Gớm, e đây thử que RT thấy 2v nhá, xong mới gọi cho ck về nhá, ck phi xe máy 300 km về với vợ ( mất 7 tiếng chứ ko ít nhá) mà vẫn làm nên kỳ tích nữa là.
    Nên mẹ nó cứ yên sờ tâm đi, đi máy bay coi như giấc ngủ trưa là đến ấy mà...
    Thoải mái....cán đích....2v.... zô zô zô....
    uầy vc mẹ nó đúng là trúng số nha!em nghĩ tới chuyện ck mẹ nóa đi 300key về đã thấy nhiệt tình lắm rùi ý.hihi!phải công nhận là mẹ nó nói đúng ha có công mài sắt có ngày chai tay
    -18/4 QKD
    -18/5 QKD
    -20/6 QKD
    -19/7 QKD
    -15/8 QKD
    Username: HUOGNO11
    Password: 6F488
    mong con về bên mẹ
    • 114 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Mẹ minhchautuan ơi mình kqd hôm 10.9 5 ngày, mình có nhờ mẹ nó đổi chu kỳ hộ mình vì mình đang bị rối loạn kn mà web toàn có tiếng anh mình ko biết đổi. Chắc mẹ nó quên xđ lại kqđ cho mình rồi nên web nó vẫn tính hnay là ngày 26. Mẹ nó đổi hộ mình với nhá DD
    Tháng này quyết tâm để có cái 2v khoe các mẹ nào, bên nhà chồng mình mong quá trời, lúc nào cũng hỏi làm mình stress kinh, chắc vì thế nên kn cứ loạn tùng phèo. Mon ơi Mon à về với ba mẹ nha

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    nhà nhiệt độ
    Username: CAMTUCAUCODON
    Password: 8BFA8
    • 211 Bài viết

• 103 Được cảm ơn

thế thì em nghi mẹ này bắt được ngựa rồi đây!
    Mình thường hay đau ngực trước QKĐ 1 tuần nên mình k dám nghĩ tới khả năng í đâu mẹ nó ạ. Vẫn bình thản, phè phỡn đón mụ í như mọi tháng thôi. Chỉ có điều k dám tí tởn ăn gỏi đu đủ sống, uống nước dừa, ăn đồ chua...hihihi.
    User ID: nhp1811
    Pw: love1811
    email: nhp1811@yahoo.com
    • 226 Bài viết

• 142 Được cảm ơn

uầy vc mẹ nó đúng là trúng số nha!em nghĩ tới chuyện ck mẹ nóa đi 300key về đã thấy nhiệt tình lắm rùi ý.hihi!phải công nhận là mẹ nó nói đúng ha có công mài sắt có ngày chai tay
    Vâng, vì mấy hôm đó bảo chồng chuẩn bị sẵn tinh thần rùi mừ, có gì e gọi cái là a xin nghỉ, về luôn, thế là về với vợ 3 hôm ( mất gần 1 ngày đi và gần 1 ngày lên), ở với vợ đc 3 tối...
    Được cái thương vợ lắm, nên chỉ cần vợ có trứng rụng cái là chồng về ngay, vất vả thế nào cũng về... Rồi cũng đến lúc đc ông trời thương chị ơi !!!! Cho nên chị cố lên ...Yeahhhh yeahhhh...

• 226 Bài viết

• 142 Được cảm ơn

Nhà mình ơi, ai xây nhà mới đi, sắp bị khóa đến nơi mất rồi...

• 808 Bài viết

• 1,116 Được cảm ơn

Mẹ nào bầu bí, mát tay xây nhà mới nhé. Tớ hóng nhà mới từ hôm qua tới giờ mà chưa thấy
    Ôm Ta Rê, Tút Ta Rê, Tu Rê Soa Ha

Số may mắn chị San Thái tặng 308
    Tháng này về với mẹ nghe con yêu
    • 226 Bài viết

• 142 Được cảm ơn

Em thì ko biết xây, hóng từ qua để xí mặt tiền, ha ha ha

• 1,582 Bài viết

• 2,713 Được cảm ơn

@ cái pass và ID là cái mà chúng ta sẽ đăng nhập trên web fertility để điền nhiệt độ, cái này nói khá nhiuề nhưng nhiều mẹ lại ko để ý, hoặc có mẹ ko lập được...đàng vẽ trên giấy.
    ai chưa có thì lập hoặc hú lên để mình lập cho nhé.
    @ cái vụ xây nhà mới hi vọng Ad không hối vì nhà này đang hên, thôi lay lắt thêm được ngày nào thì ráng ngày đó vậy. lần này thề ko cướp mặt tiền của cả nhà nữa.
    @ cái vụ đau ngực thấy nghi nghi là nghi nhưng mà nhiệt độ sao cơ, chứ đôi khi dấu hiệu nó cũng làm mình...vỡ tim vô số lần rùi.
    @ mẹ camtu cau: minh sửa lại rồi nhé, nàng ngày nào QKd thì chọn trong Menses/Spotting: tùy theo lượng của ngày mà chọn spott (có vệt), light (ra ít), medi (trung bình), heavy (nhiều).
    Hạnh phúc chỉ dành cho người dám đi đến cuối chặng đường!!!
    • 367 Bài viết

• 632 Được cảm ơn

Sáng nay mình nhập nhiệt độ thì Fertility Friend kẻ ngay 2 đường đỏ chót, xác định mình rụng vào thứ 7 tuần trước (ngày thứ 16). 4 ngày trước đó thì có nhiều dịch lòng trắng trứng nhưng ngày 16 thì khô cong cả nhà ạ, thế là sao nhỉ?
    • 610 Bài viết

• 612 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bearnevercry Xem bài viết
    dạ em ghét thử que mà nó không lên làm như em ko có duyên với que hay sao đó chị ạ!!! Em thử rt cũng 1v mà thử thai cũng 1v chưa bao giờ em được cái vạch thứ 2 chỉ là cái bóng. Nhiều khi em nghĩ quẩn chứ thôi cho 2 v mờ mờ mà dương tính giả cũng được để được hưởng cái cảm giác 2v
    Chị nghĩ nếu nđ vẫn cao trên 14 ngày, em nên đi thử máu!

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhp1811 Xem bài viết
    Mình đau cả bầu ngực í mẹ nó. Hwa ox có đùa, lỡ chạm tay mạnh vô mình giãy lên luôn, ox nói sao hnay ngực em căng cứng dữ vậy. hix
    Chửa rồi! chửa rồi! :v :v :v
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mehuyenle Xem bài viết
    Em thì ko biết xây, hóng từ qua để xí mặt tiền, ha ha ha
    Em này vô nhà nđ lần đầu, đc hướng dẫn cái là 2v ngay, nên có khi phải mày mò xây hộ các chị cái tầng mới lấy hên thôi! he he
    Hãy quay lại với Bố Mẹ đi nhé! Bố Mẹ sẽ yêu con nhiều thật nhiều, Con yêu!

ID: Khanhthaoqv Pass: 3004
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 226 Bài viết

• 142 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Khanhthaoqv Xem bài viết
    Em này vô nhà nđ lần đầu, đc hướng dẫn cái là 2v ngay, nên có khi phải mày mò xây hộ các chị cái tầng mới lấy hên thôi! he he
    Hí hí, công nhận lần đầu vô chả hiểu mô văn tê chi hết, thấy mọi người nói pass, id chả hiểu j, mãi mới biết trang web đo nhiệt độ, rồi mày mò từng phần, rồi điền...Rồi may mắn mỉm cười, bây giờ e còn tư vấn cho bạn e nữa cơ...hí hí...
    Nhưng thôi, xây nhà mới thì e chịu thui, để các chị...

• 166 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhchautuan Xem bài viết
    mình điền rồi đấy, nếu ko điền được thì ngày nào cũng vào thông báo nhiệt độ để mình điền cho.
    cảm ơn mẹ minhchautuan nhiều nhiều! mình thử vào mà nó cứ k chịu xuất hiện j để mình điền thông tin mới khổ. Thôi cứ nhờ mẹ minhchautuan mát tay điền hộ nhé. Hôm nay m đo vẫn nhiệt độ vẫn 36,2. Mà mình tưởng điền thông tin từ ngày em QKĐ tới hả mẹ? Vậy điền từ hôm sau a?
    User và pass truy cập http://www.fertilityfriend.com
    ID: meohaotb
    pass: YEXE3
    FB: Hao Tuan
    QKĐ ngày 15/9
    Ngày 26/9 mẹ San Thái cho số may mắn: 218. Mong sớm 2v nét căng
    Ngày 10/10/2013 chồng đi công tác tại đảo Trường Sa. Mình nghỉ 1 năm với công cuộc săn ngựa, mong quay trở lại mọi việc sẽ tốt đẹp!
    • 1,582 Bài viết

• 2,713 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Giahanxinh Xem bài viết
    Sáng nay mình nhập nhiệt độ thì Fertility Friend kẻ ngay 2 đường đỏ chót, xác định mình rụng vào thứ 7 tuần trước (ngày thứ 16). 4 ngày trước đó thì có nhiều dịch lòng trắng trứng nhưng ngày 16 thì khô cong cả nhà ạ, thế là sao nhỉ?
    một số người thì có dịch xong là rụng còn một số dịch sau đó mấy ngày mới rụng, nhưng chủ yếu nhiệt độ mình nữa, vì cứ xuôg1 thấp rồi lên cao 3 ngày là wev xd chắc chắn rụng bằng đường đỏ đậm, còn không thì nghi ngờ bằng nét đứt
    Hạnh phúc chỉ dành cho người dám đi đến cuối chặng đường!!!
    • 3,320 Bài viết

• 4,070 Được cảm ơn

cả nhà ơi ! thu dọn hành lý sang tân gia nhà mới nhá
    Phương pháp đo nhiệt độ (Tầng 19): Quyết không từ nan, hân hoan 2 vạch
    http://www.webtretho.com/forum/f90/b...hiet-do-38110/

18/5/2012: xuất giá 28/01/2013: QKD 5/03/2013: QKD 7/4/2013: QKD 20/5/2013: QKD 21/6/13: QKD 26/7/13: QKD 28/8/13: QKD 5/10/13: QKD 14/11/13: QKD 8/12/13: 2V đã về sau 19 tháng mong mõi Cảm ơn con đã về bên ba mẹ ! Ba mẹ yêu con hơn tất cả mọi thứ !

user: chomchom2012 pass: E5667
    yahoo: chomchom112131
    • 3,320 Bài viết

• 4,070 Được cảm ơn

Nhờ smod đóng topic này lại giúp em, cảm ơn smod rất nhiều.
    http://www.webtretho.com/forum/f90/b...hiet-do-38110/

18/5/2012: xuất giá 28/01/2013: QKD 5/03/2013: QKD 7/4/2013: QKD 20/5/2013: QKD 21/6/13: QKD 26/7/13: QKD 28/8/13: QKD 5/10/13: QKD 14/11/13: QKD 8/12/13: 2V đã về sau 19 tháng mong mõi Cảm ơn con đã về bên ba mẹ ! Ba mẹ yêu con hơn tất cả mọi thứ !

user: chomchom2012 pass: E5667
    yahoo: chomchom112131
    • 922 Bài viết

• 650 Được cảm ơn

chôm chôm đi chơi VT có vui không?
    mềnh cũng bu qua nhà mới chấm mút cho vui :P
    Cỗ nào chả có thịt gà
    Đàn ông phải có đàn bà mới dzui
    *** số em may mắn 167 ạ ***
    • 419 Bài viết

• 285 Được cảm ơn

Mai là trugn thu rồi, em xin mạn phép ủn mông các mẹ thật mạnh bay qua nhà mang thai ah
    Tiếng con khóc oà, mắt mẹ lệ nhoà. Cám ơn vì con đến bên mẹ
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3