• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

CHUẨN BỊ MANG THAI

nhung me co kinh nghiem mang thai roi chia se cho nhung me dang mang thai va chuan bi mang thai

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 707 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chao cac me cho em hoi me nao tung co nhieu kinh nghiem da mang thai thi chia se cho em dc khong cac me?chu ky kinh cua em co vao ngay 15/4 va het vao ngay 18/4 vo chong em van qh dieu den ngay 1/5 thi nguc cua e co dau hieu to ra hon luc trc nhung khong co cam giac nhuc va dau,am dao ra chat nhay trang trong nhu long trang trung vay.vay cho em hoi day la dau hieu ji co phai da mang thai roi khong,nhung van con khoang hon nua thang nua moi den chu ky kinh tiep theo cua e,em chua co kinh nghiem nhieu ve chuyen mang thai mong cac me nao co kinh nghiem giup do em nhe.chan thanh cam on cac me.

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 6,321 Bài viết

• 1,042 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyen_ngoc_kim Xem bài viết
    chao cac me cho em hoi me nao tung co nhieu kinh nghiem da mang thai thi chia se cho em dc khong cac me?chu ky kinh cua em co vao ngay 15/4 va het vao ngay 18/4 vo chong em van qh dieu den ngay 1/5 thi nguc cua e co dau hieu to ra hon luc trc nhung khong co cam giac nhuc va dau,am dao ra chat nhay trang trong nhu long trang trung vay.vay cho em hoi day la dau hieu ji co phai da mang thai roi khong,nhung van con khoang hon nua thang nua moi den chu ky kinh tiep theo cua e,em chua co kinh nghiem nhieu ve chuyen mang thai mong cac me nao co kinh nghiem giup do em nhe.chan thanh cam on cac me.
    Đó là dấu hiêu rụng trứng, chứ mới mấy ngày sao xác định được đã có thai chưa. phải gần đến ngày kinh mới biết được có hay chưa có nhé em.
    Cám ơn vì con đã đến bên mẹ, Hãy ngoan ngoãn phát triển tốt để cùng mẹ cán đích an toàn con nhé. Cả nhà yêu con

- KKC : 01/3/13
    - KKC : 31/3/13

• 111 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

đó là dấu hiệu rụng trứng em à. ngực to ra cũng là dấu hiệu của sự rụng trứng em nhé. qh trong thời gian này thì tỷ lệ có bé cao lắm đó
    Ngày Cưới : 3/6/2010
    Kỉ Niệm Ngày Cưới : 3/6/2012
    QKD : 17/12/2012
    18/1/2012 : thử thai 2V
    29/1/2013 : thai đc 5 tuần tuổi
    21/2/2013 : thai 9 tuần ( đã có tim thai và là 2 thai nhé )
    ngày dự sinh : 23/9/2013
    cầu mong sao cho 3 mẹ con ta bình an 9m10d . phát triển khỏe mạnh và đầy đủ nghe con trai yêu của mẹ

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào các mẹ e vua moi lay chong nen cung khong co kinh nghiem nhieu mong cac me nao co kinh nghiem roi truyen dat lai cho e mot it đc k cac me cỏn DK khoang 1tuan nua moi toi CK cua e nhung trong nguoi cam thay met moi yeu suc vao moi buoi toi 7-8h e lai sot den 4ngay lien tuc,nguc thi cang dau giong nhu gan den ngay vay, mieng thi luc nao cung tiet ra nuoc bot AD thi kho thoang lau lau co tiet ra chat dich trang đuc đuc nhu la sưa chua vay khong mui e dang rat lo lang va boan khoan khong dam thu vi chua den CK nen so thu som qua thi se khong thay dc.co me nao cho e mot y kien voi e xin chan thanh cam on cac me.