Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
  • Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

CHUẨN BỊ MANG THAI

Nhật ký IUI (tầng 32) - Nhà nhà 2v, các bé rồng vàng đã về với mọi nhà.

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 59.3K Lượt đọc
  • 1.51K Trả lời

12 Người đang theo dõi

• 63 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

E oi. The e thu mau chua? Thu vao ngay bao nhieu sau iui the? Sang nay chi dinh bat ox dua si thu mau day. Hic
    QUOTE=thangbom83;24139188]Chắc tại sớm quá nên 2v chưa rõ đó chị. Em lúc trước thử 2 que cũng mờ mờ, mà em thử là 14,15 ngày sau IUI rùi đó. Chị cứ đợi thêm vài ngày nữa, đủ 14 ngày rùi thử lại. Chúc chị 2v thật rõ nhe![/QUOTE]

• 395 Bài viết

• 505 Được cảm ơn

Tin buồn rồi các mẹ ạ. Sáng nay em đã bị con bé QKD tóm dc. Ngày mai em đi xn nội tiết, tháng này chiến đấu tiếp. Mà em cứ băn khoăn mãi, tt ông xã tuyệt vời, em có 5 trứng đẹp, niêm mạc đẹp mà vẫn trượt là sao nhỉ? Chán như con gián ý. chị bơm trước em mấy ngày, có mỗi một em trứng mà lại đậu. Chắc tại số em ko may mắn .
    Chỉnh sửa lần cuối bởi heo_nam; 31/03/2012 vào lúc 08:16 AM.

• 106 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heo_nam Xem bài viết
    Tin buồn rồi các mẹ ạ. Sáng nay em đã bị con bé QKD tóm dc. Ngày mai em di xn nội tiết, tháng này chiến đấu tiếp. Mà em cứ băn khoăn mãi, tt ông xã truyệt vời, em có 5 trứng đẹp, niêm mạc đẹp mà vẫn trượt là sao nhỉ? Chán như con gián ý. chị bơm trước em mấy ngày, có mỗi một em trứng mà lại đậu. Chắc tại số em ko may mắn .
    Mẹ này giống mình, sáng nay thử que 1v, chán như con gián ý, mình cũng có 4 trứng đẹp, tt của ông xã lọc k thấy bs kêu, vậy mà k ăn thua (mà mình còn bơm làm 2 ngày đấy chứ) ............
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 301 Bài viết

• 494 Được cảm ơn

Mai mẹ nó lại vào cô Liên à? minhg thứ 2 mới đi soi trứng, cô đồng ý cho mình iui tự nhiên rồi. ngày 9 có 2 em bé tý, 1em 7mm, 1 em 9mm. không biết hôm sau sa lai mấy em í có nảy nở thêm k
    Tin buồn rồi các mẹ ạ. Sáng nay em đã bị con bé QKD tóm dc. Ngày mai em đi xn nội tiết, tháng này chiến đấu tiếp. Mà em cứ băn khoăn mãi, tt ông xã tuyệt vời, em có 5 trứng đẹp, niêm mạc đẹp mà vẫn trượt là sao nhỉ? Chán như con gián ý. chị bơm trước em mấy ngày, có mỗi một em trứng mà lại đậu. Chắc tại số em ko may mắn .

Nam mô đại từ đại bi cứu khổ cứu nạn quảng đại linh cảm bạch y quan thế âm bồ tát ma ha tát!
    nam mô kim hoa thánh mẫu! phù độ độ trì cho chúng con mau mắn có thai để 9 tháng 10 ngày nở nhụy khai hoa sinh ra 1 tiểu long nhi xinh xắn!nam mô a di đà phật
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 395 Bài viết

• 505 Được cảm ơn

Sáng nay em tỉnh dậy thấy ướt ướt quấn chip, biết ngay là bị QKD. Chán thế cơ chứ. THôi mẹ nó với em cùng cố gắng vậy, đừng bao giờ thôi hi vọng nhé, con iu sẽ về với chúng ta thôi.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi matbuon_85 Xem bài viết
    Mẹ này giống mình, sáng nay thử que 1v, chán như con gián ý, mình cũng có 4 trứng đẹp, tt của ông xã lọc k thấy bs kêu, vậy mà k ăn thua (mà mình còn bơm làm 2 ngày đấy chứ) ............

• 395 Bài viết

• 505 Được cảm ơn

Mai em lại chiến đấu tiếp mẹ nó ạ, mà chị có uống hay tiêm thuốc kích trứng ko? Ngày 12 thể nào mấy em ý chẳng lớn, c đừng lo. Chúc chị có nhìu em trứng đẹp nhé.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi MebeNhi2012 Xem bài viết
    Mai mẹ nó lại vào cô Liên à? minhg thứ 2 mới đi soi trứng, cô đồng ý cho mình iui tự nhiên rồi. ngày 9 có 2 em bé tý, 1em 7mm, 1 em 9mm. không biết hôm sau sa lai mấy em í có nảy nở thêm k

• 395 Bài viết

• 505 Được cảm ơn

Em bắt chước chị borong, đổi avatar bà bầu, còn dc chị ý ủn mông nữa vậy mà ko dc may mắn như chị ý hic hic. Buồn quá đi mất.

• 47 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sumi22 Xem bài viết
    E oi. The e thu mau chua? Thu vao ngay bao nhieu sau iui the? Sang nay chi dinh bat ox dua si thu mau day. Hic
    QUOTE=thangbom83;24139188]Chắc tại sớm quá nên 2v chưa rõ đó chị. Em lúc trước thử 2 que cũng mờ mờ, mà em thử là 14,15 ngày sau IUI rùi đó. Chị cứ đợi thêm vài ngày nữa, đủ 14 ngày rùi thử lại. Chúc chị 2v thật rõ nhe!
    [/QUOTE]

em thử rồi chị. ngày thứ 17 sau IUI, beta của em là 1266. Từ đó BS bắt em nằm nhà dưỡng nên em chưa thử lại. Ngày 10/4 em mới khám lại chị.

• 301 Bài viết

• 494 Được cảm ơn

ừ chị thì chẳng lo gì đâu. nhưng đi khám cô ấy nói chị viêm dính phần phụ bắt tiêm thuốc ks liều cao mà chị k tiêm (mất 4 triệu thuốc tiêm+ với thuốc uống và thuốc đặt 1 triệu nữa)vì chị tính nếu iui tự nhiên mấy ck k được thì chị làm lại hồ sơ iui có can thiệp thuốc nên thế nào cũng phải đi chụo hsg và xn nội tiết lại thì cũng phải dùng thuốc kháng sinh. mà chị có tư vấn ở 1 bs khác thì nói khám bằng tay k chính xác được
    Mai em lại chiến đấu tiếp mẹ nó ạ, mà chị có uống hay tiêm thuốc kích trứng ko? Ngày 12 thể nào mấy em ý chẳng lớn, c đừng lo. Chúc chị có nhìu em trứng đẹp nhé.

Nam mô đại từ đại bi cứu khổ cứu nạn quảng đại linh cảm bạch y quan thế âm bồ tát ma ha tát!
    nam mô kim hoa thánh mẫu! phù độ độ trì cho chúng con mau mắn có thai để 9 tháng 10 ngày nở nhụy khai hoa sinh ra 1 tiểu long nhi xinh xắn!nam mô a di đà phật

• 70 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thangbom83 Xem bài viết
    còn em 21 ngày sau IUI rùi mà ko thấy người có dấu hiệu gì khác thường hết, e cũng đang lo đây chị. Chị có thấy mệt mỏi hay nghén gì ko? Em bình thường quá nên cũng lo lo. Mà chị có táo bón ko? Đôi khi táo bón cũng làm nhói bụng dưới.
    Bo rong ơi, em IUI hôm 8/3 đúng không. Hôm nay là 31/3, thế là em phải được 25 ngày rồi chứ không phải 21 ngày đâu nhé. Chị IUI hôm 13/3 mà đến 26/3 bác sỹ tính là 14 ngày nên đến 31/3 chị tính là 19 ngày đấy. Em có thể đi siêu âm xem thai vào tử cung được rồi đấy. Bác sỹ cũng hẹn chị đến cuối tuần sau là siêu âm được.