CHUẨN BỊ MANG THAI

Nhật ký IUI (tầng 32) - Nhà nhà 2v, các bé rồng vàng đã về với mọi nhà.

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 62.2K Lượt đọc
  • 1.51K Trả lời

• 231 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

chào các mẹ hôm nay các mẹ cho em gia nhập nhà iui với thứ 6 này bs hẹn em lên chụp buồng trứng rồi cho làm iui em mừng quá mong làm iui lâu lắm rồi mà các bs ở BV TỪ Dũ hem cho làm giờ 5 tháng rồi em không có thai được nên bs quyết định cho làm iui em mong sao lần đầu thì thành công lun em chúc các mẹ ở đây sẽ có 2v hết nha.
    KKC:7/4/2014
    14/5 : 2 vạch siêu âm con chưa về
    7/6 :con dc 7 tuần đã có tim thai
    • 55 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mongconsom Xem bài viết
    Chà sao mà nhà mình nhanh thế nhỉ.mình mới lên lúc tối ở bên này là khuya ở nhà rồi mà ngủ đậy đã mất mặt tiền rồi.Nhưng là vẫn may mắn vì biết được chị em ở trang này để có kinh nghiệm học hỏi.
    Mình chúc cho các mẹ nhà mình tháng nay thật may mắn.Mình có mà bị hỏng rồi chứ đã có đứa nào đâu.Vừa buồn và ân hận vì tham công tiếc việc quá sợ nhà chồng chê lười nên cứ lao vào làm.Chẳng nói hết nữa chỉ mong sẽ may mắn hơn thôi.Bạn lấy thuốc bắc ở ai vậy?Cắt ở Vinh luôn à?
    Mình uống thuốc ông Bách ở gần Phòng cháy chữa cháy ấy. thuốc hoàn tán nên cũng tiện lợi. lấy cho ox uống nữa. hết có 400k thôi. 4 đứa bạn mình uống tháng này đều tháng sau có thai cả, nên bạn nhờ ng nhà đến lấy gửi sang mà uống.
    • 52 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Nhà mình đã mẹ nào mát tay xây nhà tầng 33 chưa các mẹ nhỉ.
    • 305 Bài viết

• 494 Được cảm ơn

mẹ nó về ngược trang 150 sẽ có đường link sang tầng 33 nhé
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bibo83 Xem bài viết
    Nhà mình đã mẹ nào mát tay xây nhà tầng 33 chưa các mẹ nhỉ.

Nam mô đại từ đại bi cứu khổ cứu nạn quảng đại linh cảm bạch y quan thế âm bồ tát ma ha tát!
    nam mô kim hoa thánh mẫu! phù độ độ trì cho chúng con mau mắn có thai để 9 tháng 10 ngày nở nhụy khai hoa sinh ra 1 tiểu long nhi xinh xắn!nam mô a di đà phật
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi matbuon_85 Xem bài viết
    Ẹc, cái này thì không tính được trai hay gái đâu chị à, có em bé là thích lắm rồi. PP iui chỉ là pp hỗ trợ sinh sản thôi, họ lọc và làm giàu tinh trùng, sau đó bơm trực tiếp vào sâu bên trong tử cung vào để giảm bớt thời gian di chuyển của tinh trùng lại vào thời điểm trứng rụng nữa nên giúp khả năng có em bé cao hơn thôi. Mà chị có e bé tự nhiên sao không để tự nhiên ấy, vì có thai bằng pp iui thường thì thai nhi sẽ không khỏe bằng để tự nhiên, người tính không bằng trời tính mà chị, nhưng e cũng chúc chị kì này được bé trai luôn nha
    Cảm ơn e, chị theo dõi và qhtn 1 ck mà kg có, nên nóng lòng ấy mà, còn 1 tuần nữa mới bít kểt quả, hồi hộp wa!!! Bs của c nói nếu muốn có con năm rồng thì iui sẽ tăng khả năng có thai hơn, thế là đồng ý,hjhj... Hy vọng trời thương!!
    • 13 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

chào cả nhà cho mình tham gia chuyên mục này với, mình hôm nay cũng đi bơm đây, mình bơm tt ở viện phụ sản HN đây cũng là lần lần 3 rồi, 2 lần trước thì kết quả không được cả nhà ah do tt của ông xã mình sau khi lọc rửa chỉ có 17tr thôi nhưng lần này thì mình thấy khả quan hơn nhiều lắm tỉ lệ tinh trùng sau lọc rửa đã lên 60 tr con rồi đây nên lần này mình cũng hy vọng nhiều, hy vọng rằng các chị em trong dđ này nhanh nhanh đón rồng nhé.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 4,356 Bài viết

• 4,106 Được cảm ơn