CHUẨN BỊ MANG THAI

NHẬT KÝ IUI Tầng 20_BÁC SỸ MÁT TAY-NHANH NHANH ĐÓN BÉ-Ngôi nhà tràn ngập niềm vui và hạnh phúc

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 54.7K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

4 Người đang theo dõi

• 4,859 Bài viết

• 3,967 Được cảm ơn

Các mẹ thân mến! Được sự tín nhiệm của các mẹ HCM xinh mạn phép mở tầng mới mong ở tầng này mỗi ngày 1 niềm vui,ngày nào nhà mình cũng được nhẩy chuối và đầy ắp tiếng cười

Mặc dù không thành công nhờ IUI nhưng HCM đã bắt đầu và có thời gian khá dài để gắn bó với nhà IUI nên HCM sẽ tiếp tục bên các mẹ để động viên,chia sẻ mong k mẹ nào phải chuyển sang nhà IVF như HCM nhé

Chúc các mẹ Ly Kỳ,Hoàng_Điệp,Mẹ bé Ngô Khoai,Mai Lan,Bombay,Mulan,Kenh208,Mylove84,painted-skin08,thuydiem,đôi tất,đôi dép,lolembui,hoangmai,emxinh,levan495,Hoacomay201 1,My sorrow,Mama Suri,bamemongconyeu,monkey_love82,zinzinbaby1988,w annabemine,Tamthat,Saothangnam_2008,oisn_vip,newmo on_newlife và các mẹ khác sớm 2v hoặc có kết quả BetahCG cao và đón con yêu về bên mình
    Vì con là niềm hạnh phúc lớn nhất của cuộc đời mẹ
    :559::559::559::559::559::559::559::559::559::559: :559::559::559::559::559::559::559::559::559::559: :559::559::559::559::559::559::559::559::559::559: :559::559::559::559:

Mẹ con HCM xin phép ủn mông,cạ bụng cho các mẹ

Các mẹ ơi đừng quên hô khẩu hiệu nhé
    TRƯỜNG KỲ KHÁNG CHIẾN NHẤT ĐỊNH THÀNH CÔNG

Link nhà cũ đây ạ NHẬT KÝ IUI: TẦNG THỨ 19 - Ngôi nhà hạnh phúc- CÓ CON LÀ MẸ CÓ CẢ THẾ GIỚI TRONG TAY.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi hoacomay_81; 07/07/2010 vào lúc 04:36 PM. Lý do: Để cỡ chữ quá to

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 576 Bài viết

• 494 Được cảm ơn

cảm ơn HCM đã về xây nhà IUI cho tụi mình. Bà con ơi nhà mới nhà mới đê. Người người 2v, nhà nhà 2v, ai 2v rùi thì mẹ con bình an 9 tháng 10 ngày. Hưởng trọn niềm hạnh phúc làm mẹ nhé! Mong lắm ngày nào nhà IUI cũng được nhẩy chuối mừng tin thắng trận :Angel:rooling:rooling:
    cầu mong một phép mầu :Battin ey:
    • 1,537 Bài viết

• 723 Được cảm ơn

Em xí tầng 1 lấy hên để đến tháng 8 tiếp tục cuộc hành trình tìm con yêu ah.Cầu mong tháng 8 ra quân cái là có 2v luôn.
    Chúc các mẹ nhà IUI luôn luôn vững vàng, vượt qua mọi khó khăn,vất vả và kiên cường( hi hi, cứ như phim chưởng ấy:Laughingchiến đấu để sớm thấy 2V như chị Hoacomay81 nhé.Nào mời cả nhà ăn mừng tân
    gia
    • 648 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Chúc cả nhà ...y như mẹ HCM81 mẹ bé Ngô Khoai và mẹ Bombay đã chúc
    Chỉnh sửa lần cuối bởi levan495; 07/07/2010 vào lúc 04:57 PM.
    Danh sách IUI tháng 7 tự nhiên kiểu 2 (mát tay bác sĩ)gồm có
    Tamthat - newmoon_newlife - levan495 - mylove84 - muoncothangcube - Enless love
    Danh sách IUI tự nhiên tháng 7 kiểu 1 (mát tay anh xã):
    Mulan08 - Emxinh - Mẹ bé Ngô Khoai - osin_vip - Mylove84 - painted_skin08 - kiennhan - meo_mama
    Cổ động viên:
    HCM_81 - mẹ Ca la -
    Thư ký xinh đẹp: bombay

7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 422 Bài viết

• 281 Được cảm ơn

Oái, các mẹ này chiếm chỗ nhanh thế nhỉ, chỉ trong chớp mắt mà mình đã bị đẩy xuống thứ 4 rồi! hic...
    Cảm ơn chị HCM81 đã xây nhà ! chúc cả nhà mình đều sớm được toại nguyện giống chị HCM.
    Cho em xin xí 1 chỗ ở tầng trệt để lấy hên tháng 7 này khoe tin 2v với cả nhà nào!:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:: LoveStruc:
    :Rose::Rose:Khát một ngày Nắng....:Rose::Rose:
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 18 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Chào tất cả các mẹ, mình cũng đang trong chu kỳ mới đây, cũng vào đây lấy hên của HCM nhé, chúc tất cả các mẹ đều cầu được ước thấy con iu( cả mình nữa....mô phật)
    cầu được ước thấy....con iu :Kiss:
    • 983 Bài viết

• 357 Được cảm ơn

chúc nhà mình tầng 20 tràn ngập niềm vui. Cầu trời phụ hộ cho tất cả chị em chúng mình đều được làm mẹ Cố lên nào nhà ta ơi:LoveStruc:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi monkey_love82; 07/07/2010 vào lúc 05:05 PM.
    :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    • 191 Bài viết

• 120 Được cảm ơn

Hi cả nhà, chiếm được tầng 1 rồi! Cả nhà may mắn và ngập tràn 2 vạch, mạnh khỏe, an toàn trong 9 tháng 10 ngày nhớ!
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 452 Bài viết

• 456 Được cảm ơn

Ơ ơ ơ sao nhanh vậy, em đang định xí mặt tiền. Cho em đăng ký 2v tháng 7 với
    Chị Hoa co May un mong cho em lấy may 2v đi.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 947 Bài viết

• 439 Được cảm ơn

Tks chị HCM_81. Em cũng xin miếng đất cắm dùi nào. Chúc cả nhà IUI tháng này ai nấy đều may mắn.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 452 Bài viết

• 456 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoacomay_81 Xem bài viết
    Các mẹ thân mến! Được sự tín nhiệm của các mẹ HCM xinh mạn phép mở tầng mới mong ở tầng này mỗi ngày 1 niềm vui,ngày nào nhà mình cũng được nhẩy chuối và đầy ắp tiếng cười

Mặc dù không thành công nhờ IUI nhưng HCM đã bắt đầu và có thời gian khá dài để gắn bó với nhà IUI nên HCM sẽ tiếp tục bên các mẹ để động viên,chia sẻ mong k mẹ nào phải chuyển sang nhà IVF như HCM nhé

Chúc các mẹ Ly Kỳ,Hoàng_Điệp,Mẹ bé Ngô Khoai,Mai Lan,Bombay,Mulan,Kenh208,Mylove84,painted-skin08,thuydiem,đôi tất,đôi dép,lolembui,hoangmai,emxinh,levan495,Hoacomay201 1,My sorrow,Mama Suri,bamemongconyeu,monkey_love82,zinzinbaby1988,w annabemine,Tamthat,Saothangnam_2008,oisn_vip,newmo on_newlife và các mẹ khác sớm 2v hoặc có kết quả BetahCG cao và đón con yêu về bên mình
    Vì con là niềm hạnh phúc lớn nhất của cuộc đời mẹ
    :559::559::559::559::559::559::559::559::559::559: :559::559::559::559::559::559::559::559::559::559: :559::559::559::559::559::559::559::559::559::559: :559::559::559::559:

Mẹ con HCM xin phép ủn mông,cạ bụng cho các mẹ

Các mẹ ơi đừng quên hô khẩu hiệu nhé
    TRƯỜNG KỲ KHÁNG CHIẾN NHẤT ĐỊNH THÀNH CÔNG

Link nhà cũ đây ạ NHẬT KÝ IUI: TẦNG THỨ 19 - Ngôi nhà hạnh phúc- CÓ CON LÀ MẸ CÓ CẢ THẾ GIỚI TRONG TAY.
    Cảm ơn chị hoacomay_81 đã xây nhà mới cho mọi người. Chúc cả nhà đều đạt được mong ước của mình.
    Em thề, em hứa là em sẽ cố gắng để tăng cường 2v cho nhanh.:Laughing::Laughing:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mylove84; 07/07/2010 vào lúc 05:28 PM.
    • 1,020 Bài viết

• 384 Được cảm ơn

Cho em xí mặt tiền với, chúc mừng chị HCM đã đón đc bé yêu, chúc cả nhà ta luôn bình tĩnh tự tin ko đc nản chí trên con đường tìm kiếm cục cưng của mình:Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Rose::Rose::Rose::Ro se::Rose::Rose:
    BÉ IU MAU VỀ VỚI BA MẸ CON NHÉ....MONG CON TỪNG NGÀY :Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss:
    • 24 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

mừng tân gia nhà mới, chúc cả nhà may mắn, luộn lạc quan và hi vọng nhé
    • 56 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

ôi, vui quá, đây là lần đầu tiên xí được mặt tiền. Mong rằng ở tầng này sẽ 2v. Chúc các mẹ luôn vui vẻ, hạnh phúc và sớm đón được con yêu
    • 51 Bài viết

• 258 Được cảm ơn

Chúc TÂN GIA CÁT TƯỜNG NHƯ Ý. Chúc cho chị em nhà ta ước gì được nấy, chúc cho bé yêu sẽ về với chúng ta.
    mình vui quá được o mặt tiền, mong là may mắn bé yêu sẽ về với vc mình....
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 479 Bài viết

• 211 Được cảm ơn

Chúc mừng tân gia - ngôi nhà mới của chúng ta! E chúc nhà nhà 2V, người người 2V ạ. Còn bi h e xin báo cáo kq siêu âm ngày hôm nay, ngày t15 của e: BT trái: 1 nang 12mm và 1 vài nang nhỏ; BT phải: 1 vài nang nhỏ; niêm mạc: 9,7mm, 3 lá. Hix như vậy là kỳ này e chỉ có 1 quả trứng vàng duy nhất thui các c ạ, đành phải an ủi là chỉ có 1 mục tiêu thì các chú tinh binh càng có sức lực tập trung lực lượng để toàn thắng!!! Chị nào thông thái cho e hỏi với có phải ai đến tầm niêm mạc đạt 10mm đều là niêm mạc 3 lá đúng ko và có phải chu kỳ nào cũng đc 3 lá ko? E chỉ biết là niêm mạc 3 lá thì tốt cho trứng làm tổ nhg ko hiểu tường tận ạ!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 24 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

EL ơi, bạn uống thuốc hay tiêm vậy? kỳ rồi tớ tiêm mà cũng chỉ được 1 nang, hỏi bạn vậy xem có ai giống mình k? Chúc bạn kỳ này may mắn nhé
    • 1,086 Bài viết

• 2,926 Được cảm ơn

hic hic:Crying: em đang chúc những lời tốt đẹp tới mẹ con chị HCM81 và các chị em trong nhà ,đồng thời để dc ở tâng 1 ai ngờ tự nhiên mất hết giờ phải leo 1 tầng để tới nơi:Sad:. mà ko sao có mẹ con chị HCM khai trương nhà mới là ok rùi ( nịnh chút na )rooling: . osin chúc nhà mới sẽ có nhiều mẹ dc 2v ,cả osin nữa .mẹ HCM81 ủn mông mạnh mạnh cho em và các mẹ khác với nha .:Rose:
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 171 Bài viết

• 326 Được cảm ơn

chúc mừng nhà mới, cầu chúc tầng 20 nhà IUI sẽ ngập tràn niềm vui, nhà nhà 2v, người người 2v, chúc các mẹ luôn khỏe và hạnh phúc

@Hoa co may 81: 2 mẹ con sẽ bình an cán đích, chắc chắn sẽ thế chị nhé :Kiss:
    @Mibi: chị ơi, dạo này chị sao rồi, sao k có tin tức gì vậy ah, nhớ chị quá :LoveStruc:
    @bom bay: sao lại fai đợi tháng 8 thế chị, tháng này thì sao ah? em cầu chúc tháng này chị sẽ tóm được mèo con lun chị nhé, đôi khi con yêu hay về bất ngờ lắm mà :Kiss:
    @Hoàng Điệp: chị ơi tình hình chị sao rồi, chị chuyển sang ivf rồi phải k ah? cầu chúc may mắn sẽ đến và chị phải về nhà IUI thăm bọn em thường xuyên đấy nhé:Rose:
    @ Ly Ky, mailan, me be Ngô Khoai, em xinh, osinvip, diem thuy, doi dep, baby np...và nhiều mẹ khác nữa mà em k thể nhớ hết tên: chúc các chị, các em luôn vui, hạnh phúc và sớm báo tin 2v trong tầng này đi nhé :Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi bamemongconyeu; 08/07/2010 vào lúc 07:59 AM.
    • 452 Bài viết

• 456 Được cảm ơn

Ơ, sao không có ai vào nhà nhỉ!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)