• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

CHUẨN BỊ MANG THAI

Nhà Săn Rắn Vàng 2013 (Tầng 8): Bao ngày Mẹ ngóng, bao ngày Mẹ trông... Tầng 8 tồng tiến công! Rắn vàng đua nhau về tổ...

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 25.9K Lượt đọc
  • 1.51K Trả lời

8 Người đang theo dõi

• 8,067 Bài viết

• 6,498 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vypm Xem bài viết
    Đúng là áp lực thật đó Mẹ Minh Duc ơi! Mình dự định lên lịch cho tháng 12 AL năm nay, nên bây giờ đang nhờ các Mẹ chỉ giúp địa chỉ bsy hay nè.
    Vào hội, thấy nhiều Mẹ khéo tay ghê!
    Chúc các mẹ được 2v như ý!
    hí hí chị ơi thả lỏng nào, đừng có căng thẳng và áp lực đã quyết định sanh ra thì con trai con gái j cũng là con mà, nên đừng căng thẳng cũng là ông trời sắp đặt thôi, có cố cũng ko dc, có buông cũng ko xong
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 4,144 Bài viết

• 5,564 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hím còi Xem bài viết
    Chị biết có em và chị phương thôi, hình như thêm bạn mesau nữa thì phải. Còn ai vào hội thử que tháng 7 giơ tay nào?
    Tháng 7 này định thôi hả mẹ BA? Hay cứ chiến, kq dư lào tính tiếp?
    Thôi là thôi thế lào hả bác? Phải chiến đấu để lấy kinh nghiệm chứ, em hôm nay ngày 20 rồi mà chưa RT này, nên chắc KQD cũng sang tháng 8 rồi, em chờ đúng ngày em mới thử, hờ hờ.

Trích dẫn Nguyên văn bởi hang_dohoa Xem bài viết
    Bà cái gói muối Nabifar(Natri Bicarbonat 5g) là muối trị đau dạ dày hả? Bữa tui tham khảo thấy pha súc miệng trị lở miệng tốt mà t hỏi chả ai biết muối trị đau dạ dày,họ đưa t gói muối đó bảo để vệ sinh phụ nữ hí hí! T mua đại về súc miệng kaka!
    Chính là nó đấy bà ạ

Trích dẫn Nguyên văn bởi hang_dohoa Xem bài viết
    Nghe bà nói tôi nôn quá,t lẽ ra ngày 3 Tây là QKD mà thường thì châm tầm 1 tuần là kịch kim vậy mà giờ chưa thấy,kế hoạch tháng 7 coi như xong phim hic! Mai tính đi khám xem BS cho uống thuốc gì !Chứ cứ loạn cào cào thì có bầu còn khó chứ đừng nói gì đực với cái hic hic
    Đi khám đi, mất có buổi sáng thôi để còn kịp đu dây nhá. Nhìn tôi nôn gì, nhìn mấy đứa túm Rắn được rồi kia kìa. Cố lên Chiaki!

Gấu: 5w:GS 3-->6w:GS 13-->7w: CRL 5,7, TT 114l(~6w3d)--->9w: CRL 21, TT160 (~8w5d)---> 12w5d: CRL 71, BPD 21.8, FL 8,2, 72gr, DMDG: 1.2 TT 153 (~13w2d theo sa)--->15w: BPD 30, FL 14, TT 150, TL: 120gr---> 17w (BPD 38, FL 22, AC 114, EFW 175gr)-->19w:BPD 44,FL26,EFW 270gr-->21w: BPD 50.4 FL 35 EFW 427gr-->23W: BPD 55, FL 39, EFW 547g-->25w4d: BPD 65, FL 48, EFW 810g--> 26w5d: BPD 65, FL 52, 1060g-->30w5d: FL 56, BPD 78, 1709g; 32w 2100g-->34w5d FL 65, 2554g--> 36w5d: 2960g, FL 68
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,548 Bài viết

• 2,687 Được cảm ơn

Thôi là thôi thế lào hả bác? Phải chiến đấu để lấy kinh nghiệm chứ, em hôm nay ngày 20 rồi mà chưa RT này, nên chắc KQD cũng sang tháng 8 rồi, em chờ đúng ngày em mới thử, hờ hờ.

Phải thế chứ, một khi đã máu đừng hỏi bố cháu là ai
    Chị đợt dính em này là ngày thứ 31 sau ngày đầu KKC đấy, chả biết đằng nào mà lần.
    NB: 3.4; 1m: 4.75; 2m: 6.15; 3m: 7.1; 4m: 7.7(VPQ ); 5m: 8.3; 6m: 8.9; 7m: 9.7; 8m: 10.2 (2 răng cửa hàm dưới); 9m: 10.8kg (3 răng)
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2,269 Bài viết

• 4,448 Được cảm ơn

@mẹ Bơ: Phải tìm cá chép chửa cho em Huyền ăn để ra công chúa Anna nhóe.
    Nhà Bơ đi TL theo tour hay tự tổ chức, kinh nghiệm đi ntn chia sẻ với nhà hím nhé, nhà cháu cũng dự tính đi trong tháng 8, giá tour báo là 8tr/người, đi 5 ngày thì phải.
    Nàng ấy mong con trai chị ơi, mập thix công chúa nhưng con 1 nên gd chồng thix con trai, hờ hờ.

Trích dẫn Nguyên văn bởi vypm Xem bài viết
    Đúng là áp lực thật đó Mẹ Minh Duc ơi! Mình dự định lên lịch cho tháng 12 AL năm nay, nên bây giờ đang nhờ các Mẹ chỉ giúp địa chỉ bsy hay nè.
    Vào hội, thấy nhiều Mẹ khéo tay ghê!
    Chúc các mẹ được 2v như ý!
    Thêm 1 chị bị áp lực kiếm 1 hotboy như Lee Min Bơ này, hehe.

ID: huynhthuy/ pass: mongcon

4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2,269 Bài viết

• 4,448 Được cảm ơn

Phải thế chứ, một khi đã máu đừng hỏi bố cháu là ai
    Chị đợt dính em này là ngày thứ 31 sau ngày đầu KKC đấy, chả biết đằng nào mà lần.
    Em lạy chị, máu vừa thôi. Nhà chị Hương còn rủ nhau đi lựn lờ hâm nóng tình củm thì thôi đằng lào được.he he

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeZizi Xem bài viết
    Hí hí đang thèm zô sg lắm đây............. oppp ẹp vs mụ huyền, chị hằng, cả chị thủy..... )
    Chị Thanh làm em Chi sôi lên dzụ ọp ẹp vốn đang bị chìm vào quên lãng này.

3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 11 Bài viết

• 241 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeZizi Xem bài viết
    hí hí chị ơi thả lỏng nào, đừng có căng thẳng và áp lực đã quyết định sanh ra thì con trai con gái j cũng là con mà, nên đừng căng thẳng cũng là ông trời sắp đặt thôi, có cố cũng ko dc, có buông cũng ko xong
    he..he... mình cũng biết rắng vậy, nhưng vẫn thấy lo mẹ nó ah! Vì trai nhà mình là con 1 mới chết chứ?
    Mình thì mấy tháng nữa mới bắt đầu xuất phát bắt rắn, nhưng vẫn muốn vào đây mỗi ngày để ủng mong các Mẹ mau đến đích 2v, và tiếp sức cho các Mẹ đã được 2v, để các Mẹ và bé mạnh khỏe suốt 9m10d.
    Kinh nghiệm của mình là Mẹ mang bầu uống sữa tốt thì khi con ra cũng sẽ uống sữa rất giỏi các Mẹ nhé! Trên avatar là 2 công chúa của mình đó: chị lớn 4t5, em nhỏ 2t5.
    Hy vọng sẽ biết các Mẹ trong đợt ọp ẹp tháng 9 tới. Mặc dù mới tham gia hội nhà rắn nhưng mình cũng nôn nóng đến ngày ọp lém lém đó ah!
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2,269 Bài viết

• 4,448 Được cảm ơn

@vypm : Nhà mình có em Huyền với em xã con 1 , đích tôn đấy nhưng chỉ oder 2 cô công chúa, ứ thix con trai, theo lời xã em là "chẳng làm được tích sự gì ". Chị làm việc tư tưởng xã đi, mấy chị nhà mình thix sinh 3 nhiều lắm, là vì họ iu con nên sinh chứ chẳng phải áp lực sinh cho bằng được. Phải nâng niu iu quý chị chứ, ai nỡ áp lực chị thế kia.
    Nhưng từ ngày nhìn thấy Lee min Bơ và Ken, em hơi bị lay động rồi ạ, . Hôm qua bảo xã ăn hải sản nhiều nhiều, xã hỏi tại sao, em bảo kiếm con trai trước, rồi đứa sau con gái. Xã em cạch hải sản luôn, hix.

• 179 Bài viết

• 374 Được cảm ơn

cả nhà ơi, cho em tham gia hội săn rắn vàng với, em là mem mới của tầng này, tầng 8 trang 8 lộc phát, mong đc may mắn đón rắn vàng, mong các mẹ chỉ giáo
    Mong con yêu đến và bình an bên ba mẹ
    13/3/2014: QKD
    T10/2013: TL lần 3

• 1,548 Bài viết

• 2,687 Được cảm ơn

@vypm: yên tâm có mình ủn mông mẹ nó này, dũng cảm để lấy tinh thần nhé, mình cũng 2 công chúa và đang có hotboy được 16w rồi. Mong mẹ nó cũng may mắn như mình nhé.
    NB: 3.4; 1m: 4.75; 2m: 6.15; 3m: 7.1; 4m: 7.7(VPQ ); 5m: 8.3; 6m: 8.9; 7m: 9.7; 8m: 10.2 (2 răng cửa hàm dưới); 9m: 10.8kg (3 răng)

• 37 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Đặt viên gạch lấy hên nha!
    Hai vợ chồng em câu mãi Rắn, hông biết tháng này có được không. Chậm 1 ngày rùi, mong sao ước nguyện hai vợ chồng mình thành sự thật.

Chỉnh sửa lần cuối bởi Bom08; 18/07/2012 vào lúc 04:22 PM.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)