Ngực không đau, không bị thâm thì có thai không ạ ?

• 2 Lượt chia sẻ
  • 115K Lượt đọc
  • 117 Trả lời

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 176 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Chào cả nhà, em bị chậm gần 1 tuần rồi, khoảng 2 tuần trước e hay bị đau âm ỉ bụng dưới, đau lưng, nhất là những lúc không hoạt động, âm đạo khô ráo nhưng đến nay ngực không đau, k bị thâm, không biết em có thai không, vì chu kỳ của em không đều lắm, hơi dài, em muốn hỏi là có mẹ nào có thai mà ngực k đau k bị thâm không, hay tất cả có thai thì đều bị đau ngực và thâm đầu ti
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 176 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

không có mẹ nào giúp mình sao, chắc là ai có thai cũng đau ngực và thâm đầu ti rồi, thế thì mình lại tạch
    • 113 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Chị vào mục mang thai hỏi xem, em cũng đang đợi có thai bé đầu tiên nên không rõ, nhưng mà hình như lúc mang thai các mẹ hay bị đau ngực
    • 10 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình nè, chả đau, chả căng nguc mà cũng chẳng thâm đầu ti hay gì cả. Thậm chí m vẫn đau bụng như sắp bị ý. Nhưng đến ngày thi k thấy nên chậm 2 ngày mình mua que về thử. 2 vạch rùi . Bạn đừng lo quá về dấu hiệu nhé, chưa bị qkđ là còn hy vọng.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 176 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maidoan2003 Xem bài viết
    Mình nè, chả đau, chả căng nguc mà cũng chẳng thâm đầu ti hay gì cả. Thậm chí m vẫn đau bụng như sắp bị ý. Nhưng đến ngày thi k thấy nên chậm 2 ngày mình mua que về thử. 2 vạch rùi . Bạn đừng lo quá về dấu hiệu nhé, chưa bị qkđ là còn hy vọng.
    vì bình thường chu kỳ của mình hơi dài, nếu theo tháng trước là 34 ngày thì tháng này bị chậm 5 ngày rồi nhưng mình vẫn chưa dám thử, chỉ thấy 2 tuần gần đây chỉ đau âm ỉ bụng dưới, thỉnh thoảng nhói cái và đau thắt lưng
    lần mang bầu tập 1 thì mình bị đau ngực, vì trước đó khi qkd k bị đau nên có bầu là biết ngay, lần này thấy hiện tượng đau khác lúc chuẩn bị qkd hàng tháng nhưng k đau ngực và đầu ti không thâm nên k biết có thai k, tìm hiểu thì thấy ai có bầu cũng bị đau ngực và thâm đầu ti, may quá có bạn k bị đau và thâm ti, k biết lần 2 có khác lần 1 không nhỉ ???
    • 10 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hongvangcuoi Xem bài viết
    vì bình thường chu kỳ của mình hơi dài, nếu theo tháng trước là 34 ngày thì tháng này bị chậm 5 ngày rồi nhưng mình vẫn chưa dám thử, chỉ thấy 2 tuần gần đây chỉ đau âm ỉ bụng dưới, thỉnh thoảng nhói cái và đau thắt lưng
    lần mang bầu tập 1 thì mình bị đau ngực, vì trước đó khi qkd k bị đau nên có bầu là biết ngay, lần này thấy hiện tượng đau khác lúc chuẩn bị qkd hàng tháng nhưng k đau ngực và đầu ti không thâm nên k biết có thai k, tìm hiểu thì thấy ai có bầu cũng bị đau ngực và thâm đầu ti, may quá có bạn k bị đau và thâm ti, k biết lần 2 có khác lần 1 không nhỉ ???
    Hihi, mình lần 1 nên k biết lần 2 có khác k nữa . Mà đến giờ of mình vẫn hồng ý, hị hị, hqua về hỏi mẹ thì mẹ mình cũng thế, k fai có bầu là ai cũng căng ngực và thâm đâu b ah. Thử que đi. Cố lênnnn
    • 176 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Hihi, mình lần 1 nên k biết lần 2 có khác k nữa . Mà đến giờ of mình vẫn hồng ý, hị hị, hqua về hỏi mẹ thì mẹ mình cũng thế, k fai có bầu là ai cũng căng ngực và thâm đâu b ah. Thử que đi. Cố lênnnn
    chu kỳ của bạn có đều không ?
    • 10 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

chu kỳ của bạn có đều không ?
    Của mình đều lắm, nếu có thì chênh 1-2 hôm thôi.
    • 176 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Của mình đều lắm, nếu có thì chênh 1-2 hôm thôi.
    mai mình sẽ thử, hồi hộp quá, lần 2 rồi mà vẫn lo lắng quá, không biết có nhiều người dấu hiệu mang thai lần 2 khác lần 1 không nhỉ hay 2 lần đều giống nhau
    • 574 Bài viết

• 197 Được cảm ơn

Chào cả nhà, em bị chậm gần 1 tuần rồi, khoảng 2 tuần trước e hay bị đau âm ỉ bụng dưới, đau lưng, nhất là những lúc không hoạt động, âm đạo khô ráo nhưng đến nay ngực không đau, k bị thâm, không biết em có thai không, vì chu kỳ của em không đều lắm, hơi dài, em muốn hỏi là có mẹ nào có thai mà ngực k đau k bị thâm không, hay tất cả có thai thì đều bị đau ngực và thâm đầu ti
    Chị ơi e cũng vậy nè, ngực chỉ đau khi chạm vào thôi, ngực và đầu ti cũng ko thâm, chỉ có điều đầu ti to hơn chút thôi. Em cứ nghĩ có mình em vậy. Tại lên mạng thấy bảo là pải căng ngực, đầu ti thâm, làm em cũng lo lắng ko ít, em lại còn ko nghén j nữa.
    Cầu chúc cho con yêu của chị em mình khỏe mạnh suốt 9m10d.
    MTM5OTUxNjIxNw

Cầu trời cho con yêu khỏe mạnh
    Con yêu hãy khỏe mạnh cùng mẹ cán đích 9m10d nha con. Cả gia đình đang đợi con đó. Cả nhà đều yêu con

MTM5OTUxNjM4MA
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 255 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Chi oi thu roi som bao kq nhe. E cung dang doi ngay thu nen ai cham la e non nao dum. Neu 2v thi un mong cho e 2v theo luon nha. Chuc v2 do choet cang det nha.
    • 10 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

mai mình sẽ thử, hồi hộp quá, lần 2 rồi mà vẫn lo lắng quá, không biết có nhiều người dấu hiệu mang thai lần 2 khác lần 1 không nhỉ hay 2 lần đều giống nhau
    Me hongvang oi hôm nay thử chưa? Kết quả thế nào rồi.
    • 176 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

mình xin được báo tin với cả nhà là chiều qua đi làm về mình mua 2 que thử, sáng nay dậy thử 2 que thì đểu 2v căng đét, k tin vào mắt mình, mặc dù mới gần 7h sáng nhưng mình lại ra mua thêm về thử, đi lần đầu vì sớm quá nên chưa hàng nào mở cửa, hơn 7h ra lần nữa thì mình mua luôn 2 que nữa, kết quả 4 que đểu 2v, tim đập thình thịch, ôi nhưng mà tập 2 có vẻ khác tập 1, không đau ngực, đầu ti không thâm chỉ đau âm ỉ bụng và thắt lưng, thỉnh thoảng đau phần bẹn, buổi sáng thấy nhạt miệng và có vẻ nhanh đói hơn, chúc mọi người 2v căng đét nha
    • 574 Bài viết

• 197 Được cảm ơn

mình xin được báo tin với cả nhà là chiều qua đi làm về mình mua 2 que thử, sáng nay dậy thử 2 que thì đểu 2v căng đét, k tin vào mắt mình, mặc dù mới gần 7h sáng nhưng mình lại ra mua thêm về thử, đi lần đầu vì sớm quá nên chưa hàng nào mở cửa, hơn 7h ra lần nữa thì mình mua luôn 2 que nữa, kết quả 4 que đểu 2v, tim đập thình thịch, ôi nhưng mà tập 2 có vẻ khác tập 1, không đau ngực, đầu ti không thâm chỉ đau âm ỉ bụng và thắt lưng, thỉnh thoảng đau phần bẹn, buổi sáng thấy nhạt miệng và có vẻ nhanh đói hơn, chúc mọi người 2v căng đét nha
    Chúc mừng bạn nhé. Mình hồi mới biết có bầu cũng thế, ko tin vào mắt mình, quá là hạnh phúc pải ko mn? hihi. Mình cũng cảm giác nhanh đói, ăn như heo í, hihi.
    Bạn chờ thêm 1 tuần nữa đi sa nha. Chúc mừng, chúc mừng.
    MTM5OTUxNjIxNw

Con yêu hãy khỏe mạnh cùng mẹ cán đích 9m10d nha con. Cả gia đình đang đợi con đó. Cả nhà đều yêu con

MTM5OTUxNjM4MA
    • 176 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giotsuong22 Xem bài viết
    Chúc mừng bạn nhé. Mình hồi mới biết có bầu cũng thế, ko tin vào mắt mình, quá là hạnh phúc pải ko mn? hihi. Mình cũng cảm giác nhanh đói, ăn như heo í, hihi.
    Bạn chờ thêm 1 tuần nữa đi sa nha. Chúc mừng, chúc mừng.
    Cảm ơn mn, lần này mình lại bị đau đầu nữa chứ, đến bây jo sau khi thử ...4 que mà mình vẫn chưa hoàn toàn tin là đã có thai không ngờ lại nhạy đến vậy, thả cái + 1 số mẹo và biện pháp thế là dính thật, bảo chồng fai cố mà cầy để còn nuôi 2 đứa
    • 574 Bài viết

• 197 Được cảm ơn

Cảm ơn mn, lần này mình lại bị đau đầu nữa chứ, đến bây jo sau khi thử ...4 que mà mình vẫn chưa hoàn toàn tin là đã có thai không ngờ lại nhạy đến vậy, thả cái + 1 số mẹo và biện pháp thế là dính thật, bảo chồng fai cố mà cầy để còn nuôi 2 đứa
    Mn đã tập 2 rồi à, mình mới đứa đầu thôi, nên lo lắng nhìu lắm. Vậy thì pải học hỏi kinh nghiệm của mn nhiều rồi.
    MTM5OTUxNjIxNw

MTM5OTUxNjM4MA
    • 176 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giotsuong22 Xem bài viết
    Mn đã tập 2 rồi à, mình mới đứa đầu thôi, nên lo lắng nhìu lắm. Vậy thì pải học hỏi kinh nghiệm của mn nhiều rồi.
    mình có tập 1 rồi, con trai, nghịch kinh khủng, đang mong tập 2 giống mẹ, mình thấy 2 lần mang bầu dấu hiệu khá khác nhau nên mình mới phân vân mà chia sẻ trên diễn đàn, tuy triệu chứng khác nhau nhưng đc cái trộm vía không đứa nào bị nghén, trộm vía, trộm vía
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 255 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Chuc mung me nhe! Uoc gi tuan nua m cung 2v cang det nhu mn thi vui bit may. Minh cung dang dau bung duoi ne, ti dau va tham, them an nhanh doi; hic sang nay ngu day thay toc dung nguoc chay hoai ko xep xuong! Hi vong qua me ah.
    • 176 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi buuem88 Xem bài viết
    Chuc mung me nhe! Uoc gi tuan nua m cung 2v cang det nhu mn thi vui bit may. Minh cung dang dau bung duoi ne, ti dau va tham, them an nhanh doi; hic sang nay ngu day thay toc dung nguoc chay hoai ko xep xuong! Hi vong qua me ah.
    thế thì bạn có rồi đấy, hàng tháng trước khi qkd mình cũng đau bụng dưới nhưng lần này để ý kỹ thấy cũng đau âm ỉ nhưng đau kiểu khác, lâu hơn, bụng có lúc căng căng và thỉnh thoảng đau nhói, mà một cái nữa mình phát hiện ra là nếu hàng tháng sắp qkd thì có dịch lòng trắng trứng (rụng trứng) nhưng tháng này khi đã thụ thai thì không có dịch đó mà âm đạo khô ráo
    • 10 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Ôi, chúc mừng nhé. Vui quá đi
    Hqua giục bạn thử que, hnay cứ sốt ruột kqua. Hihi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6