• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

CHUẨN BỊ MANG THAI

Mổ thai ngoài tử cung nên ăn gì và kiêng gì? bao giờ hết ra máu?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 9.07K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em mới mổ thai ngoài tử cung, tình trạng của em hơi nguy hiểm, thai của em bị vỡ, khi mổ xong thì phải truyền thêm 2 đơn vị máu nữa. Em mổ ngày 28/12 nhưng đến hôm nay ngày 2/2 ( 5 ngày) mà máu vẫn ra, vừa rồi em vừa bị ra cục gì nữa chứ, như là khúc ruột vậy đó. Hiện tại em rất lo lắng và không biết nên ăn ưống gì để mau lại sức khỏe và phải kiêng những gì? Bao lâu thì hết ra máu? Em cám ơn cả nhà
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 61 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Chào bạn
    Trường hợp của mình cũng vậy. Mình mổ phanh ngày 15/12 nghĩa là trước bạn mấy ngày đó. Mấy ngày sau mổ mình vẫn bị ra máu như bạn. Mình có hỏi bác sỹ bảo không sao.
    Giờ mình cũng đã dần hồi phục sức khỏe nhưng rất lo lắng. Vì khả năng bị lại là trên 10%. Hôm trước mình đi siêu âm bác sỹ bảo siêu âm không nhìn thấy rõ và hẹn 1 tháng nữa qua đây chụp tử cung vòi trứng. Mình cũng đang rất phân vân sau 1 tháng nữa nên đến để khám không. Hiện giờ bạn đã mang thai lại chưa?
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng vừa lập gia đình đc gần 5 tháng, cách dây 2 tuần mình cũng phải mổ cấp cứu vì bị thai ngoài tử cung. đến hôm nay lại bị ra máu.mình cung lo lắm, ko biết sao nữa, mẹ nào có kinh nghiệm chia sẻ giup mình với