• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

CHUẨN BỊ MANG THAI

Linh tự đan hỗ trợ điều trị hiếm muộn - vô sinh. Ai đã dùng chia sẻ kinh nghiệm!

Đến trả lời mới nhất
  • 7 Lượt chia sẻ
  • 213K Lượt đọc
  • 680 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 836 Bài viết

• 1,008 Được cảm ơn

Mình đọc thấy thông tin về thực phẩm chức năng hỗ trợ điều trị hiếm muộn vô sinh cho nam và nữ. WTT đã có ai dùng và thì chia sẻ kinh nghiệm cho chị em hiếm muộn nhé!
    http://namphuong.vn/index.php?option...phng&Itemid=48
    Trường kỳ kháng chiến, nhất định thắng lợi!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 202 Bài viết

• 786 Được cảm ơn

Chào bạn. Mình là người đã từng dùng LTD đấy. Tháng trước mình dùng 3 hộp (mỗi ngày 3 viên). Đợt đó mình đang có 1 em trứng to đùng của chu kỳ trước (gần 40mm) vì uống kích trứng lần đầu. Chu kỳ đó mình không kích trứng nữa mà cầu mong em ý rụng đi. Trong tháng đó mình vẫn uống đều đặn LTD. Ngày mình đi SA biết em trứng khổng lồ rụng thì bác sĩ phát hiện có 1 em trứng 27mm (ở buồng trứng khác) => chu kỳ đó tự có nang trội, trứng tự lớn. Bác sĩ chỉ định vợ chồng quan hệ tự nhiên. Vợ chồng mình "chiến đấu" với tâm lý khá thoải mái vì nghĩ em trứng khổng lồ rụng là may rồi, em trứng tự lớn to quá, chắc không đậu đâu, chờ chu kỳ tới thôi. Thế mà mình 2v rồi đấy. Chỉ có điều mãi con yêu chưa về tử cung thôi Mình nghĩ bạn nên kết hợp điều trị chỗ bác sĩ và uống LTD trong 1 thời gian xem sao.
    • 34 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Con bạn thân của mình cũng đã thử dùng LTD này 2 tháng rồi, đến tháng này thì nó đang chậm 1 tuần rồi mà chưa dám thử. Không biết có phải đã 2v không nhỉ vì cũng đã mấy lần mừng hụt rồi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 149 Bài viết

• 169 Được cảm ơn

Bạn ơi thuốc này bao nhiu 1 hộp nhỉ? m thấy hướng dẫn sử dụng thì khoảng 4 hộp/tháng
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình đã có chồng 1 năm rồi nhưng vẫn chưa có dấu hiệu gì về có thai. chúng mình ko kiên gì nhưng chưa dám đi khám còn sợ. ai có kinh nghiệm chia sẽ
    • 25 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

190k một hộp bạn ạ

Trích dẫn Nguyên văn bởi ben83 Xem bài viết
    Bạn ơi thuốc này bao nhiu 1 hộp nhỉ? m thấy hướng dẫn sử dụng thì khoảng 4 hộp/tháng
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 25 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Mình cũng mới bắt đầu sử dụng LTD được hơn 2 tuần. Hi vọng sớm có tin vui để chia sẻ với mọi người.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 202 Bài viết

• 786 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ben83 Xem bài viết
    Mình mua 198k/hộp (sao lại mắc hơn mẹ meosoc nhỉ :Sad. Theo hướng dẫn sử dụng thì ngày uống 2 lần, mỗi lần 3-4 viên => ít nhất từ 6-8 hộp. Nhưng mình giảm lượng đi, uống có 3v/ngày/lần thôi :Laughing: Bạn uống bao nhiêu là tùy bạn vì đây là thực phẩm chức năng mà. Nếu đáp ứng tốt thì 3v như mình cũng oki rùi.
    • 149 Bài viết

• 169 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thoconlonton Xem bài viết
    Mình mua 198k/hộp (sao lại mắc hơn mẹ meosoc nhỉ :Sad. Theo hướng dẫn sử dụng thì ngày uống 2 lần, mỗi lần 3-4 viên => ít nhất từ 6-8 hộp. Nhưng mình giảm lượng đi, uống có 3v/ngày/lần thôi :Laughing: Bạn uống bao nhiêu là tùy bạn vì đây là thực phẩm chức năng mà. Nếu đáp ứng tốt thì 3v như mình cũng oki rùi.
    hehe cảm ơn bạn, m đang uống kích trứng chuẩn bị làm IUI đợt 1 đây....kệ, cứ mua về uống bít đâu lại đc như mẹ nó nhỉ keke
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 120 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

mình vào đây đọc thấy mẹ nào cũng đang mong co em bé, mình xin liều mách các bạn một đường link mà mình th ấyrất hay để các mẹ tham khảo biết đâu có ích
    http:///Sinh-san/View-all-products.html
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 82 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Cho minh hoi ke voi, thuoc nay ca vo lan chong deu cung uong ha cac me?
    • 836 Bài viết

• 1,008 Được cảm ơn

Mình cũng mới mua hôm qua 198k/1 hộp, giá in trên bìa hộp luôn!
    Thấy nhiều người cũng dùng thuốc này rồi nên mình cũng yên tâm và uống vậy! Kệ, không bổ ngang cũng bổ dọc! Phải chi mình biết thuốc này sớm hơn nhỉ! Mình thì dùng 4v/1 lần , 2 lần/ngày.
    Mà uống thuốc này song song với giai đoạn kích trứng hoặc chuẩn bị nội mạc tử cung thì có sao không nhỉ!
    • 836 Bài viết

• 1,008 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangkimdung Xem bài viết
    Cho minh hoi ke voi, thuoc nay ca vo lan chong deu cung uong ha cac me?
    Cả vợ và chồng đều dùng được mẹ nó ạ!
    • 836 Bài viết

• 1,008 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meosoc Xem bài viết
    Mình cũng mới bắt đầu sử dụng LTD được hơn 2 tuần. Hi vọng sớm có tin vui để chia sẻ với mọi người.
    chúc meosoc sớm có tin vui để chia sẻ kinh nghiệm dùng LTD cho mọi người nhé!
    • 836 Bài viết

• 1,008 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi amilotnt Xem bài viết
    Con bạn thân của mình cũng đã thử dùng LTD này 2 tháng rồi, đến tháng này thì nó đang chậm 1 tuần rồi mà chưa dám thử. Không biết có phải đã 2v không nhỉ vì cũng đã mấy lần mừng hụt rồi.
    BẠn ơi, cập nhật thông tin để chia sẻ với mọi người nha!
    • 680 Bài viết

• 1,505 Được cảm ơn

Uống thuốc này rồi thì nó có "oánh" nhau với Procare, hay Vitamin E không các mẹ nhỉ?
    • 836 Bài viết

• 1,008 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sao85 Xem bài viết
    Uống thuốc này rồi thì nó có "oánh" nhau với Procare, hay Vitamin E không các mẹ nhỉ?
    Hihi... Mình cũng đang muốn mọi người ai đã dùng chia sẻ điều này! Không biết uống LTD có choải với mấy em nội tiết, bổ... này ko đây!
    • 25 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Uh, đúng rùi. Mình thấy trên vỏ hộp nhà sx in 198k nhưng các hiệu thuốc mình mua thì chỉ bán với giá 190k thui.

• 836 Bài viết

• 1,008 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meosoc Xem bài viết
    Uh, đúng rùi. Mình thấy trên vỏ hộp nhà sx in 198k nhưng các hiệu thuốc mình mua thì chỉ bán với giá 190k thui.
    Hì, vậy sao nhà thuốc mình mua bán không giảm giá rồi!
    • 202 Bài viết

• 786 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sao85 Xem bài viết
    Theo mình nghĩ thì không oánh nhau với em vitamin E đâu vì mình uống 2 em cùng đợt :Smiling: Em Procare thì mình không bít nữa.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)