• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

CHUẨN BỊ MANG THAI

Làm sao để rửa âm đạo bằng muối Natri?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 19.2K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em rất muốn vào hôi các bà mẹ sinh trai 2007, em phải đăng ký thế nào, các mẹ bảo em với nhé.
    Tiện đây em hỏi các mẹ luôn, đứa đầu em cũng tính ngày và canh trứng, nhưng đến khi biết chắc là trúng rụng rồi thì sách vở lại bảo phải dùng nưóc muối dạ dày để thụt rửa âm đạo trước khi hành động. Em cũng bảo ox nhà em làm, nhưng không thể nào làm nổi vì khi ox lấy tay định chọc vào thì em cảm thấy sợ và đau lắm, thế nên đành thôi, mà người ta bảo là ngưòi vợ phải đạt đến cực khoái thì chất nhầy mới nhiều, khả năng sinh con trai mới cao, nhưng khi vợ chồng em áp dụng thì cảm thấy căng thẳng cả hai người mất rùi (mà những lần khác không tính toán gì thì vấn ok lắm), làm sao mà đạt đến cực khoái nữa, nên bọn em thấy khổ tâm quá. Đứa thứ hai lại cũng là con gái thì buồn chết đi được
    Có mẹ nào mắc bệnh tâm lý như em không? chia sẻ kinh nghiệm cùng em với!
    Có mẹ nào biết cách rửa âm đạo bằng nưóc muối hay hay không, chỉ dùm em vơi nhé, cảm ơn các mẹ nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 184 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Tốt nhất chị nên đến phòng khám của BS, bảo họ thụt rửa kiềm là được thôi, họ làm tốt hơn là mình tự làm chị ạ
    • 14,684 Bài viết

• 1,706 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguyễn Kim Chung
    Các mẹ ơi, em rất muốn vào hôi các bà mẹ sinh trai 2007, em phải đăng ký thế nào, các mẹ bảo em với nhé.
    Tiện đây em hỏi các mẹ luôn, đứa đầu em cũng tính ngày và canh trứng, nhưng đến khi biết chắc là trúng rụng rồi thì sách vở lại bảo phải dùng nưóc muối dạ dày để thụt rửa âm đạo trước khi hành động. Em cũng bảo ox nhà em làm, nhưng không thể nào làm nổi vì khi ox lấy tay định chọc vào thì em cảm thấy sợ và đau lắm, thế nên đành thôi, mà người ta bảo là ngưòi vợ phải đạt đến cực khoái thì chất nhầy mới nhiều, khả năng sinh con trai mới cao, nhưng khi vợ chồng em áp dụng thì cảm thấy căng thẳng cả hai người mất rùi (mà những lần khác không tính toán gì thì vấn ok lắm), làm sao mà đạt đến cực khoái nữa, nên bọn em thấy khổ tâm quá. Đứa thứ hai lại cũng là con gái thì buồn chết đi được
    Có mẹ nào mắc bệnh tâm lý như em không? chia sẻ kinh nghiệm cùng em với!
    Có mẹ nào biết cách rửa âm đạo bằng nưóc muối hay hay không, chỉ dùm em vơi nhé, cảm ơn các mẹ nhiều.
    Mẹ Kim Chung ơi cứ nhảy vào hội sinh trai 2007 mà thắc mắc, chẳng cần đăng ký gì cả. Hội trưởng, hội phó và thư ký lặn đâu biệt tăm rùi, chỉ còn bọn hậu sinh tụi mình lao nhao ở lại thui...
    Bơm muối thì mẹ nó có thể ra tiệm thuốc mua kim tiêm về mà bơm. pha loãng và bơm vào, mẹ nó nhớ là bỏ đầu kim nhọn ra nhá (chích phải thì đau chết... :3: ). Chỉ bơm duy nhất một lần vào ngày định action và trước khi action thui. (Híc mình cũng thuộc bài rùi đó, tự thưởng mí được... )
    • 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

[QUOTE=childlike mother]Mẹ Kim Chung ơi cứ nhảy vào hội sinh trai 2007 mà thắc mắc, chẳng cần đăng ký gì cả. Hội trưởng, hội phó và thư ký lặn đâu biệt tăm rùi, chỉ còn bọn hậu sinh tụi mình lao nhao ở lại thui...
    Bơm muối thì mẹ nó có thể ra tiệm thuốc mua kim tiêm về mà bơm. pha loãng và bơm vào, mẹ nó nhớ là bỏ đầu kim nhọn ra nhá (chích phải thì đau chết... :3: ). Chỉ bơm duy nhất một lần vào ngày định action và trước khi action thui. (Híc mình cũng thuộc bài rùi đó, tự thưởng mí được... )[/QUOT
    Mình cảm ơn mẹ nó nhiều nhé, cho mình hỏi nhỏ một câu "Khi action mẹ nó có cảm thấy bị áp lực không?", lần trước mình cũng thử theo đúng quy trình, nhưng đến khi hành động thì bị áp lực về tinh thần, chất nhầy màu trắng biến đâu mất, thế là đau thấy chết luôn, đành phải bỏ cuộc, và sinh một bé gái đầu lòng, bây giờ đến đứa thứ 2 mới lo sốt vó lên đây.
    Thế mẹ nó đã có kết quả gì chưa?
    • 14,684 Bài viết

• 1,706 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguyễn Kim Chung
    Mình cảm ơn mẹ nó nhiều nhé, cho mình hỏi nhỏ một câu "Khi action mẹ nó có cảm thấy bị áp lực không?", lần trước mình cũng thử theo đúng quy trình, nhưng đến khi hành động thì bị áp lực về tinh thần, chất nhầy màu trắng biến đâu mất, thế là đau thấy chết luôn, đành phải bỏ cuộc, và sinh một bé gái đầu lòng, bây giờ đến đứa thứ 2 mới lo sốt vó lên đây.
    Thế mẹ nó đã có kết quả gì chưa?
    Mình chưa có quả nào cả, chỉ mới tập tành thực hành, đến cuối năm nay mình mới định có em bé. Còn vụ action thì lúc nào cũng lên mây được cả . Tốt nhất mẹ nó nên canh sau khi trứng rụng xong hãy action và nhớ là xuất tinh sâu và hai vc mơ màng một tí cho dễ hưng phấn :3: ...Mình thuộc lý thuyết của các mẹ bên Hội sinh trai rùi, chỉ còn đợi cuối năm áp dụng thật sự rùi sẽ biết ra súng hay hoa liền hà. Mong là mẹ Kim Chung sớm có tin vui. (Nhớ học bài kỹ trước khi áp dụng nghe!!! )