CHUẨN BỊ MANG THAI

Khả năng có thai sau mổ nội soi chửa ngoài tử cung

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 60.1K Lượt đọc
  • 285 Trả lời

18 Người đang theo dõi

• 124 Bài viết

• 142 Được cảm ơn

MÌnh cũng mổ chửa ngoài cách đây 2 năm. Sau đó 6 tháng đi chụp lại thì thôg nhưng thả mãi chẳng dính. Rồi TTON không dc, sau đó uống thuốc đông y sau 3 tháng thì có tự nhiên, giờ mình mới được gần 5 tuần.

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chodoivahyvong Xem bài viết
    MÌnh cũng mổ chửa ngoài cách đây 2 năm. Sau đó 6 tháng đi chụp lại thì thôg nhưng thả mãi chẳng dính. Rồi TTON không dc, sau đó uống thuốc đông y sau 3 tháng thì có tự nhiên, giờ mình mới được gần 5 tuần.

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    Mình đang muốn thả để có e bé nhưng mà lại sợ bị lại lần nữa. K bít sau 1 tháng có nên đi chụp TV VT xem có bị viêm nhiễm hay tắc gì k.thấy nhìu ng nói k bị gì mà đi chụp thì về lại bị nên cũng thấy lo. Mới mổ chưa đc 1 tháng thỉnh thoảng bị chuột rút 1 bên đến là lo. K bít có fai dấu hiệu bất thường k nữa
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh cung vua moi mo noi soi chua ngoai tu cung hom 22/7 vua roi,bi cat voi trung phai,buon lam.den hom nay thay bi ra mau kem theo dau lung va dau bung, day co phai la chu ki kinh tiep theo ko,cac me giup minh voi. Dinh di kham ma ngai
    • 112 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

trường hợp bạn này giống mình quá. TNTC cũng vì uống thuốc tránh thai khẩn cấp
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dat thuoc am dao co la nguyen nhan dan den thai ngoai tc ko nhi?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• chuẩn bị có thai sau mổ nội soi thông vòi trứng

Chào mọi cả nhà! E là thành viên mới của diễn đàn, em có chuyện rất muốn tâm sự với mọi người. E lây chồng đã hơn 2 năm rồi ma chưa sinh Baby, hồi mới cưới e cũng đã có bầu nhưng được 2 th thì thai lưu và từ đó ko có lại được nữa. 2 VC cũng đã đi khám chụp XQ .Hôm vừa rồi 24/4/10 em đã được BS...

• Royal Buffet ưu đãi "Giờ vàng"

Từ 1/4 đến 30/6, Royal Buffet triển khai chương trình ưu đãi đặc biệt, tặng miễn phí trà Lipton...

• Clip 9 tháng thai kỳ

Các mẹ có biết trứng và tinh trùng gặp nhau như thế nào chưa? Bé yêu trong bụng mẹ qua các giai...

• Mổ nội soi chửa ngoài tử cung, bao giờ mới có kinh nguyệt trở lại

Chào các bạn Tháng 6 vừa rồi mình bị chửa ngoài tử cung phải phẫu thuật nội soi để bảo tồn vòi trứng. Mình phẫu thuật cũng đã được 4 tháng rồi nhưng vẫn chưa thấy có kinh nguyệt trở lại, mình đã đi khám nhưng bác sỹ chỉ bảo theo dõi. Mình đang rất lo lắng ko hiểu đến bao giờ thì mới KN trở lại,...

• Đậu nành – trợ thủ “thầm lặng” của phái mạnh

Mối quan ngại đậu nành có tác dụng “nữ hóa” không chỉ không có giá trị về mặt khoa học, mà còn có...

• 288 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanhcuong8288 Xem bài viết
    Dat thuoc am dao co la nguyen nhan dan den thai ngoai tc ko nhi?
    Sao lai the, thuoc chua viem ma