• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

CHUẨN BỊ MANG THAI

IUI sau 10 ngày thử que mà chưa lên 2 vạch

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 21.9K Lượt đọc
  • 86 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 2/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 9
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongdung0404 Xem bài viết
    Mẹ cố chờ đi. Mình ngày 10 sau iui thử máu kq beta o,1. Hết hy vọng luôn. Thế mà ngày thứ 14 vÃn thử que xem sao thì thấy v2 lên mờ mờ. Ngày 15 thì rõ hơn. Kì tích đấy mẹ nó ạ.. Mình iui hôm 8/5
    Năm rồi chị mình cũng iui lần đầu và thành công luôn,nhưng ngày thứ 13 là lên 2 vạch rõ lắm.Chúc mừng bạn nhe,hy vọng mình cũng dc 2 vạch,sáng nay mới thử mà chẳng có vạch nào rõ hết,thôi ko thèm thử nữa,chuyện gì đến sẽ đến,chưa QKD là còn hy vọng.3 ngày nữa thôi,haizzza.

• 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Huonggtm186 Xem bài viết
    Chào cả nhà.Mình là thành viên mới hôm nay mới tham gia WTT,có gì các mẹ giúp mình với nhé.Mình bị ĐNBT,đã IUI nhà bsi Ngọc Lan 1 lần rồi nhưng ko thành công.Mình mới IUI lại vào ngày 11/5/2013,đến hôm nay được 11 ngày rồi,sáng nay có mua quickstrip về thử nhưng chỉ thấy 1 vạch,buồn quá các mẹ ạ.Biểu hiện của mình chỉ thấy có đau ngực(chạm vào là đau) thỉnh thoảng có đau bụng dưới như sắp đến ngày QKĐ.Ko biết có mẹ nào có biểu hiện như mình ko.
    E cũng IUI hum 11/5 nè chị, sáng nay là ngày 11 e thử phải mất 1 lúc mới lên 2v, vạch 2 mãi mới lên mờ mờ, nhưng nhìn thì rõ lắm rùi. Nhưng e lo lắm nên quyết định chiều thử máu...hihi...Mong là thành công. Hồi hộp quá các chị ak. E cũng triệu chứng y chị đó
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chipchip2014 Xem bài viết
    E cũng IUI hum 11/5 nè chị, sáng nay là ngày 11 e thử phải mất 1 lúc mới lên 2v, vạch 2 mãi mới lên mờ mờ, nhưng nhìn thì rõ lắm rùi. Nhưng e lo lắm nên quyết định chiều thử máu...hihi...Mong là thành công. Hồi hộp quá các chị ak. E cũng triệu chứng y chị đó
    Sáng nay mình ko dám thử nữa(mặc dù hqua mua tận 4 que rồi)cứ sợ cảm giác ko lên vạch 2.Đêm hqua đau bụng dưới lắm,chỉ sợ là QKĐ, đêm nằm mơ thấy bị QKĐ luôn.Thế chiều mẹ nó thử máu rồi báo cho mọi người cũng vui nha,hy vọng là thành công

• 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cindywang Xem bài viết
    Năm rồi chị mình cũng iui lần đầu và thành công luôn,nhưng ngày thứ 13 là lên 2 vạch rõ lắm.Chúc mừng bạn nhe,hy vọng mình cũng dc 2 vạch,sáng nay mới thử mà chẳng có vạch nào rõ hết,thôi ko thèm thử nữa,chuyện gì đến sẽ đến,chưa QKD là còn hy vọng.3 ngày nữa thôi,haizzza.
    Thôi cứ để 1-2 ngày nữa xem thế nào nhé,mình hôm nay ko dám thử, chắc để sáng mai xem thế nào

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sáng nay QKD luôn rồi,sau 12 ngày hy vọng ,tưởng tượng và bây giờ đã kết thúc.Chúc các mẹ còn lại thành công nhe!

• 143 Bài viết

• 291 Được cảm ơn

hôm nay là ngày 12 sau iui rồi, e sáng sớm dậy thử mà vẫn 1v rõ nét, hu hu, cố ngồi 1 lúc, căng mắt ra mà cũng k thấy cái vạch thứ 2 ấy ở đâu cả , cũng k có biểu hiện j cả, tối qa e lâm râm bụng, và mỏi mỏi ở thắt lưng nữa, chắc là sắp QKĐ rồi ... có mẹ nào thử que 1 v mà thử máu thì có thai k ạ??? chắc cố đến ngày kia đi thử máu thôi, n mà e k hi vọng j nữa rồi . Chúc các mẹ sớm có tin vui nhé

• 179 Bài viết

• 220 Được cảm ơn

Lầu đầu mình IUI, sau ngày 10 thử quickstick 1v, ngày 12 thử cũng 1v, ngày 14 xét nghiệm máu âm tính. Hi vọng bạn khác mình và có tin vui nhé!
    Trích dẫn Nguyên văn bởi habacubi2011 Xem bài viết
    hôm nay là ngày 12 sau iui rồi, e sáng sớm dậy thử mà vẫn 1v rõ nét, hu hu, cố ngồi 1 lúc, căng mắt ra mà cũng k thấy cái vạch thứ 2 ấy ở đâu cả , cũng k có biểu hiện j cả, tối qa e lâm râm bụng, và mỏi mỏi ở thắt lưng nữa, chắc là sắp QKĐ rồi ... có mẹ nào thử que 1 v mà thử máu thì có thai k ạ??? chắc cố đến ngày kia đi thử máu thôi, n mà e k hi vọng j nữa rồi . Chúc các mẹ sớm có tin vui nhé
    Chỉnh sửa lần cuối bởi happy8579; 23/05/2013 vào lúc 09:24 AM.

• 56 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Phuongdung0404 oi. Cho mình hỏi quy trình làm iui, giá làm ở bs ngọc lan thế nào để mình làm với.

Mình cũng bị trứng nhỏ đây, chờ lâu rồi mà bé chưa về định canh rồi iui luôn. Lớn tuổi òy..

Các mẹ có kinh nghiệm iui chia sẻ với mìnhv ới nhé.Thanks

• 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cindywang Xem bài viết
    Sáng nay QKD luôn rồi,sau 12 ngày hy vọng ,tưởng tượng và bây giờ đã kết thúc.Chúc các mẹ còn lại thành công nhe!
    Nghe mẹ nói mà tôi thấy buồn quá,thôi mẹ ráng cố gắng lần sau nhé,còn mình cũng chưa thấy gì cả,2 dêm nay đau bụng và đau lưng lắm,chỉ sợ QKĐ

• 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi happy8579 Xem bài viết
    Lầu đầu mình IUI, sau ngày 10 thử quickstick 1v, ngày 12 thử cũng 1v, ngày 14 xét nghiệm máu âm tính. Hi vọng bạn khác mình và có tin vui nhé!
    Mong tất cả những mẹ nào lam IUI đều thành công

• Trang 2/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 9