CHUẨN BỊ MANG THAI

Hỏi về que thử thai power test

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5.97K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ ơi cho mình hỏi một chút về que thử thai power test nhé!
    đã mẹ nào thử thai bằng que thử power test chưa? xác suất của nó thế nào?
    mình chậm kinh 7 ngày và thử 2 ngày liên tiếp bằng que thử trên đều thấy 2 vạch, 1 vạch đậm 1 vạch mờ, nhưng hôm tiếp theo thử 1 loại que khác thì lại 1 vạch, đến giờ mình vẫn chưa thấy kinh. không biết thế nào nữa? các mẹ cho mình chút kinh nghiệm với
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 451 Bài viết

• 273 Được cảm ơn

Nhiều khi que cũng hay bị duơng tính giả lắm,mẹ nó mua loại quickstick thử xem thế náo hoặc là đi thử máu,nếu >25 là có thai. Chúc bạn đón đc con yêu nha
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ruaconcm ơi, hôm qua mình lại vừa thử lại 2 que nữa loại queen stick cũng lên 2 vạch,nhưng vạch 2 cũng rất mờ, nhưng mà vạch 2 này hiện ngay trong vòng 5 phút. còn hôm nay mình lại mua que loại khác là HCG strip thử cũng lên 2 vạch, nhưng phải sau khoảng gần 10 phút mới thấy vạch 2 rất mờ căng mắt mới nhìn thấy. không biết liệu mình thử 4 loại que thử rồi, tất cả là 6 que đều có 2 vạch, vạch 2 đều rất mờ như thế liệu có dương tính giả hết không nhỉ? mình lo quá, gần 1,5 năm lấy nhau rùi, vợ chồng mình cũng mong con yêu cần đó ngày rùi, nên run lắm chưa dám đi thử máu. tiếc là chỗ mình không thể nào tìm mua được que thử quick sick, mình đã tìm hết các hiệu thuốc rồi mà không có.
    Mong con yêu sẽ về với mẹ! Bao ngày mẹ ngóng, bao ngày mẹ chông, bao ngày mẹ mong con trở về...............
    • 185 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

mình cũng thử que power test, vạch thứ 2 lên rất mờ mà phải nhìn kỹ mới thấy, ko biết đấy là có e bé hay cái vết mờ ấy là vết in của que thử đây huhu mong quá các mẹ ơi. Mình thử khi còn 2 ngày nữa mới tới chu kì, dang cố gắng đợi vài ngày nữa....
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thì ko thể tin vào power test được mẹ nó ah! vì mình thử 2 que đều có 2 vạch mà chậm đến ngày thứ 11 lại bị rồi. mình thử vài loại đều 2 vạch, nhưng power test 2 vạch rõ hơn mà vẫn bị mừng hụt. buồn thối ruột. giờ đang tìm cách chiến đấu tiếp đây. mẹ nó mua que quick stick (15k) về mà thử, que đó còn tạm thời tin được
    • 44 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

[QUOTE=dinhmaoquyhoi;29576532]mình thì ko thể tin vào power test được mẹ nó ah! vì mình thử 2 que đều có 2 vạch mà chậm đến ngày thứ 11 lại bị rồi. mình thử vài loại đều 2 vạch, nhưng power test 2 vạch rõ hơn mà vẫn bị mừng hụt. buồn thối ruột. giờ đang tìm cách chiến đấu tiếp đây. mẹ nó mua que quick stick (15k) về mà thử, que đó còn tạm thời tin được[/QUOT
    Các mẹ nó ơi tình hình của tớ là như thế này: Tớ bị kinh nguyệt không đều, đi bác sĩ cho uống thuốc điều hòa kinh nguyệt, uống tháng thứ nhất thì 26 ngày QKĐ tới, uống chu kì tiếp theo đến ngày 12 của chu kỳ đi siêu âm thì BS bảo vừa mới rụng trứng đẹp lắm, 2vc về chiến đấu luôn. Đến nay là ngày thứ 12 kể từ khi QH rồi tớ thử 2 que Power test thì 1 vạch đạm 1 vạch rất mờ cách xa nhau, căng mắt ra mới thấy ý. tớ bị đau tức ngực từ ngày t3 sau khi QH, bụng và lưng đau dữ dội 2 - 3 ngày sau đó đến nay thi lẩm rẩm đau bụng thôi, ngực vẫn căng tức và đau lắm, còn lại tớ vẫn ăn uống bình thường, không có dấu hiệu buồn nôn gì cả. Tớ đang rất là sốt ruột đợi mấy hôm nữa xem có trễ kinh không rồi thử que lại. Theo các mẹ tớ có thể có em bé không hay căng ngực là do tác dụng phụ của thuốc điều hòa kinh nguyệt?huhu tớ mong có bé quá, tớ chỉ sợ do mình uống thuốc điều kinh mà không thể thụ thai thành công thôi. Có mẹ nào gặp trường hợp như tớ chưa? Tớ mong lắm r....
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dinhmaoquyhoi Xem bài viết
    mình thì ko thể tin vào power test được mẹ nó ah! vì mình thử 2 que đều có 2 vạch mà chậm đến ngày thứ 11 lại bị rồi. mình thử vài loại đều 2 vạch, nhưng power test 2 vạch rõ hơn mà vẫn bị mừng hụt. buồn thối ruột. giờ đang tìm cách chiến đấu tiếp đây. mẹ nó mua que quick stick (15k) về mà thử, que đó còn tạm thời tin được
    Hic mình thì thử 5 lần bằng que quickstick đều cho 2 vạch 1 đậm 1 mờ nhưng đi thử máu vẫn chưa có thai, nản với que thử quá làm mình mừng hụt đã mong con thì chớ, huhu
    • 44 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Ma sao ra quan hoi thi que thu Power test lai dat nhat cac me nhi? chi co but thu la minh chua thu qua thoi.hic