CHUẨN BỊ MANG THAI

hỏi về cách tính chu kỳ kinh nguyệt

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 28.4K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 158 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Các chị cho em hỏi vấn đề hơi ngu ngu một chút nhé!:RaisedEye chu kỳ kinh nguyệt bắt đầu từ đâu, và cách tính ngày như thế nào. Một vòng kinh nguyệt bắt đầu từ lúc có kinh hay là từ ngày hết kinh vậy các chị:Clown:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bầu ơi đừng ăn mấy trái này nha!

Mỗi loại quả có chứa vitamin và các công dụng riêng nhưng không phải cứ ăn hoa quả là tốt, nhất là...

• Cách tính ngày RT cho người có chu kỳ kinh nguyệt không đều!

Em lấy chồng được 4 tháng. Mong có baby mãi mà chưa có gì? Em lo lắng quá các mẹ ạ. Các mẹ thông thái chỉ giúp cho em cách tính ngày rụng trứng. Vì kinh nguyệt của em ko đều, cư chạy tầm 1-2 tuần, thậm chí có tháng còn chạy gần tháng!

• Hỏi về cách đặt chữ ký phù hợp

Em không biết post bài vào đây có đúng chuyên mục không ạ. Tình hình là em làm chữ ký giống như chữ ký bây giờ của em nhưng có link dẫn đến bài viết thì bị tuýt còi. Các mẹ có biết cách làm chữ ký đúng tiêu chuẩn thì hướng dẫn em với ạ. cám ơn các mẹ nhiều nhiều.

• Đang cho con bú có uống được Acemuc hay không?

Em chồng em sinh bé được 8 tháng, giờ em ấy bị viêm họng ho có đàm, em định mua Acemuc về cho em ấy...

• Xem là ghiền có baby luôn nà

Gia đình là tất cả. Muốn có gia đình :) 1. Ba mẹ luôn che chở, bảo vệ con ...

• 190 Bài viết

• 189 Được cảm ơn

một chu kỳ kinh nguyệt bắt đầu từ ngày đầu tiên em quàng khăn đỏ (QKD) nhé, gọi là ngày thứ nhất của chu kỳ. Ví dụ ngày đầu tiên em bị QKD là ngày 20/01 thì ngày 20/01 là ngày thứ nhất của chu kỳ. Em QKD lâu bao nhiêu mặc kệ , khi hết QKD và đến tháng sau ví dụ đến ngày 20/02 em lai thấy QKD thì ngày kết thúc của chu kỳ kinh nguyệt tháng 1 vừa rùi là ngày 19/02. Như vậy chu kỳ của em có ngày bắt đầu là 20/01 và kết thúc là 19/02 kéo dài 31 ngày em nhé
    • 13 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cam on moi ng nhe, doc roi e moi hieu cach tinh ntn!