• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

CHUẨN BỊ MANG THAI

hỏi về cách tính chu kỳ kinh nguyệt

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 28.5K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 158 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Các chị cho em hỏi vấn đề hơi ngu ngu một chút nhé!:RaisedEye chu kỳ kinh nguyệt bắt đầu từ đâu, và cách tính ngày như thế nào. Một vòng kinh nguyệt bắt đầu từ lúc có kinh hay là từ ngày hết kinh vậy các chị:Clown:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Còn gì hạnh phúc hơn khi được gọi là “Nữ siêu nhân”

Từ cuối tuần rồi, cư dân mạng được dịp tò mò khi không hẹn mà gặp, status Facebook của diễn viên...

• Vợ chồng cách nhau 7 tuổi dễ sinh thiên tài?????

"Vợ chồng cách nhau 7 tuổi dễ sinh thiên tài nhất. Nghiên cứu của các nhà khoa học Pháp cho...

• Hỏi về cách đặt chữ ký phù hợp

Em không biết post bài vào đây có đúng chuyên mục không ạ. Tình hình là em làm chữ ký giống như chữ ký bây giờ của em nhưng có link dẫn đến bài viết thì bị tuýt còi. Các mẹ có biết cách làm chữ ký đúng tiêu chuẩn thì hướng dẫn em với ạ. cám ơn các mẹ nhiều nhiều.

• Bầu ơi đừng ăn mấy trái này nha!

Mỗi loại quả có chứa vitamin và các công dụng riêng nhưng không phải cứ ăn hoa quả là tốt, nhất là...

• Hỏi về chu kỳ kinh nguyệt

Các chị ơi, chu kỳ của em mấy tháng nay bỗng nhiên thất thường. Lâu lâu trước thì chậm đến gần nửa tháng, mới đây lại vừa dứt 1 tuần sau đã lại thấy rồi. Không biết có phải bị sao không nữa. Đợt này em cũng hơi bị stress, chả hiểu có phải nguyên nhân tại thế không. Các chị có gì khuyên em với ạ :(

• 192 Bài viết

• 189 Được cảm ơn

một chu kỳ kinh nguyệt bắt đầu từ ngày đầu tiên em quàng khăn đỏ (QKD) nhé, gọi là ngày thứ nhất của chu kỳ. Ví dụ ngày đầu tiên em bị QKD là ngày 20/01 thì ngày 20/01 là ngày thứ nhất của chu kỳ. Em QKD lâu bao nhiêu mặc kệ , khi hết QKD và đến tháng sau ví dụ đến ngày 20/02 em lai thấy QKD thì ngày kết thúc của chu kỳ kinh nguyệt tháng 1 vừa rùi là ngày 19/02. Như vậy chu kỳ của em có ngày bắt đầu là 20/01 và kết thúc là 19/02 kéo dài 31 ngày em nhé
    • 13 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cam on moi ng nhe, doc roi e moi hieu cach tinh ntn!