• 1 Lượt chia sẻ
  • 81.4K Lượt đọc
  • 1.53K Trả lời

44 Người đang theo dõi

• 961 Bài viết

• 515 Được cảm ơn

Hjhj, e kém chị 10 tuần chị ạ, chị e mih may mắn làm phát đc luôn là thích rồi, chỉ tội nghiệp mấy chị khác làm nhiều lần quá ko đc mih cũng thấy nản thay ấy, e đang ở nhà 3m giữa. Phải 6w nữa e mới sang nhà 3m cuối ko biết có còn gặp chị nữa ko? Tầm đấy chị 38w rùi là lên bàn rùi cũng nên í hí hí.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cohong83 Xem bài viết
    Gặp e ở đây rồi hihi chắc e cũng hơn 20w rùi ý nhỉ.c chạy vào tìm ng bạn n k thấy.
    @ nhà ivf: đọc cm mọi ng lại thấ nhớ sg,nhớ những ngày gian khổ 2 vc đi tìm con iu của mình nh lúc rớt nc mắt.thấy các mẹ vất vả quá.mình chỉ thây có điều này mình hơn mọi ng ở chỗ mình đi làm ivf đc sự động viên của cả 2 bên gia đình noiij ngoại và sự chăm sóc tuyệt đối của chồng nên tinh thần khá thoải mái.kết quả là mình đã có em bé ngay lần đầu tien làm,giờ đc 32w rùi và còn 8 phôi trữ lạnh
    Mình mong cả nhà mình có 1 tinh thần lạc quan để đón nhận niềm vui và hạnh phúc như mình nhé

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    9h15' ngày 23/2/2014- vừa tròn 39w, mẹ đã được nhìn thấy Tép của mẹ. Zai của mẹ nặng 3.7kg, ko còn gì hạnh phúc hơn vì có con trong cuộc đời, lần đầu tiên mẹ cảm thấy tự hào về bản thân mình.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 318 Bài viết

• 352 Được cảm ơn

Chi phale choc duoc nhieu trug ko a? e dang o pog 304, e tiem duoc 3ngay rui. chuyen poi xog c o lai hay ve?
    • 101 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Họ không thông baó đc bnh trứng cả. Tối nay xuống 102 chơi nhé.
    Chị ở lại chờ thử beta.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Mecoconyeu Xem bài viết
    Chi phale choc duoc nhieu trug ko a? e dang o pog 304, e tiem duoc 3ngay rui. chuyen poi xog c o lai hay ve?
    • 102 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mấy hôm nay uống thuốc DHEA, CoQ10, prenetal mà thấy khó chịu quá. Không biết có phải do thuốc hay do thời tiết nữa. Chắc tại mình ko hợp với sắt có trong prenetal vì mình nghe nói sắt rất nóng. Có ai uống prenetal của neture made bị nhiệt ko
    • 1,429 Bài viết

• 289 Được cảm ơn

Cái này do cơ địa từng người, em thấy có chị uống thì bị táo bón, có chị uống thì bị đi ngoài. Khó có thế nói được chị ạ. Nhưng uống thì chị uống nhiều nước nhé, cho thuốc thẩm thấu tốt.
    Vậy là chị cũng uống được trước khi làm gần 3 tháng đấy nhỉ? Sẽ thành công đó chị.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi duck81 Xem bài viết
    Mấy hôm nay uống thuốc DHEA, CoQ10, prenetal mà thấy khó chịu quá. Không biết có phải do thuốc hay do thời tiết nữa. Chắc tại mình ko hợp với sắt có trong prenetal vì mình nghe nói sắt rất nóng. Có ai uống prenetal của neture made bị nhiệt ko

Bác San Thái chuyển cho mẹ qua số 40 để lấy hên rồi.
    Các con à, hứa là sẽ đến bên mẹ nhé!
    • 1,429 Bài viết

• 289 Được cảm ơn

Hôm nào em vào, em qua phòng chị chơi nhé!
    Trích dẫn Nguyên văn bởi pha_le05 Xem bài viết
    Họ không thông baó đc bnh trứng cả. Tối nay xuống 102 chơi nhé.
    Chị ở lại chờ thử beta.

• 123 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trang3by Xem bài viết
    Hjhj, e kém chị 10 tuần chị ạ, chị e mih may mắn làm phát đc luôn là thích rồi, chỉ tội nghiệp mấy chị khác làm nhiều lần quá ko đc mih cũng thấy nản thay ấy, e đang ở nhà 3m giữa. Phải 6w nữa e mới sang nhà 3m cuối ko biết có còn gặp chị nữa ko? Tầm đấy chị 38w rùi là lên bàn rùi cũng nên í hí hí.

Mình thấy Trang nói thế này sẽ làm nhiều chị đang trên đường tìm con hơi chạnh lòng đó Trang. Khát khao được làm mẹ luôn cháy bỏng với tất cả các mẹ, ai may mắn thì đón được con sớm, ai chưa may mắn thì vẫn luôn nuôi hy vọng mà. Mình mong tất cả các mẹ luôn vững tin và đừng ai nản chí. Luôn có những điều tốt đẹp dành cho tất cả mọi người, chỉ cần ko bỏ cuộc và cố gắng bước tiếp con đường tuy dài nhưng cứ đi rồi sẽ đến đích các mẹ à. Có những mẹ đã hơn 40 tuổi làm ko dưới 10 lần IVF và cuối cùng đã dành chiến thắng. Cố lên nhé cả nhà.

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 360 Bài viết

• 184 Được cảm ơn

Có chị uống thuốc bị nhiệt thường xuyên đây. Chị phải uống thêm vitamin C của Amway, ăn bưởi, cam, chanh, bột sắn tùm lum sau cả tuần mới khỏi. Được một thời gian lại nhiệt.
    Khó chịu một thời gian sẽ quen ạ. Đứng uống CoQ10 trước lúc ngủ sẽ mất ngủ nhé.
    • 101 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Hy vọng đc gặp e trong đó. Vì nếu không thành công thì sẽ phải ra sớm. Nếu thành công chị cũng xin đơn thuốc ra Bắc theo dõi thôi...nhưng ở lại muộn hơn. Kế hoạch of e có thay đổi j không? E cứ vào, ngaỳ naof bác Tuân cũng khám hết.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Keokids Xem bài viết
    Hôm nào em vào, em qua phòng chị chơi nhé!
    • 133 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Thong bao voi ca nha. Em vua di sa ve. Kq co mot phoi thai va da co tim thai. Mung qua. Me con em tich cuc un mong cho cac chi em . Mong rang moi nguoi ai c.ung se don dc con yeu
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 338 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cavang11188 Xem bài viết
    Thong bao voi ca nha. Em vua di sa ve. Kq co mot phoi thai va da co tim thai. Mung qua. Me con em tich cuc un mong cho cac chi em . Mong rang moi nguoi ai c.ung se don dc con yeu
    Chúc mừng chị. Chúc 2 mẹ con mạnh khoẻ 9th10ng.

To all: Nhà mình có ai làm tháng 12 không? Đầu tháng 12 mình bắt đầu nè.

Chị Koskids chuẩn bị tinh thần tới đâu rùi. Chỉ còn mấy ngày nữa là chị vào Sài Gòn đúng không nhỉ?
    Bao ngày mẹ ngóng, bao ngày mẹ trông.......

Con yêu nhanh chóng về bên bố mẹ nhé!

Nam mô a di đà phật ! Cầu trời cầu phật, cầu các vị thần linh, cầu tổ cô, cầu các cụ, các ông các bà

phù hộ cho vợ chồng con thành công (beta cao vút) trong tháng 11 âm lịch năm 2013
    • 102 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Chúc mừng mẹ nó nhé. Mình cũng đang nôn nóng vì ko đi được tháng này chắc phải cuối t11 vậy. bạn làm ở Vạn Hạnh phải ko
    • 64 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Có em. Em là lính mới. Em tính tháng 12 sẽ vào vạn hạnh găp bác Tuân. Em cũng đang 8 bên nhà lạc nôi mạc tầng 3 mà sao mấy hôm nay em vô nhà bên đó k đc. Có phải admin kêu xây tầng mới mà k ai xây nên đã xóa mất rồi k. Chị nào biết tra lơi em với. Em cảm ơn!
    • 64 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cavang11188 Xem bài viết
    Thong bao voi ca ndha. Em vua di sa ve. Kq co mot phoi thai va da co tim thai. Mung qua. Me con em tich cuc un mong cho cac chi em . Mong rang moi nguoi ai c.ung se don dc con yeu
    Chúc mừng bạn nhé. Ước gì mình cũng đc như bạn! Hi! Ban có thể chia sẽ môt chút về kinh nghiêm thành công của mình để cho mình và các mẹ săp chiến đấu có thêm sức mạnh đc k! Chúc mẹ con bạn mạnh khoẻ!
    • 1,429 Bài viết

• 289 Được cảm ơn

Chị hôm nay đã được cp chưa? Em mùng 4/11 vào chị ạ, khoảng 3h em sẽ có mặt ở hoàng thân. Hi vọng hôm đó sẽ nhận được tin vui từ chị Nhàn, chị Dương và cả chị nữa!
    Trích dẫn Nguyên văn bởi pha_le05 Xem bài viết
    Hy vọng đc gặp e trong đó. Vì nếu không thành công thì sẽ phải ra sớm. Nếu thành công chị cũng xin đơn thuốc ra Bắc theo dõi thôi...nhưng ở lại muộn hơn. Kế hoạch of e có thay đổi j không? E cứ vào, ngaỳ naof bác Tuân cũng khám hết.

• 1,429 Bài viết

• 289 Được cảm ơn

Chị đang phởn lắm em ơi, ăn no ngủ kĩ, chỉ mong nhanh nhanh đến ngày đi thôi. Hì hì.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi embe_2012 Xem bài viết
    Chúc mừng chị. Chúc 2 mẹ con mạnh khoẻ 9th10ng.

To all: Nhà mình có ai làm tháng 12 không? Đầu tháng 12 mình bắt đầu nè.

Chị Koskids chuẩn bị tinh thần tới đâu rùi. Chỉ còn mấy ngày nữa là chị vào Sài Gòn đúng không nhỉ?

• 360 Bài viết

• 184 Được cảm ơn

Chị em trong đó cho mình hỏi với. Nếu khám bác Luân vào buổi chiều thì có làm luôn được xn nội tiết ngày 3ck được k?
    Mình thường làm xn máu vào buổi sáng và nhịn ăn. Lần này thấy lịch của bác Luân khám buổi chiều đang lăn tăn phải sáng hôm sau mới làm xn được à?
    Cám ơn nhà mình!
    • 14 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chúc mừng mẹ nó nhé. Mình cũng đang nôn nóng vì ko đi được tháng này chắc phải cuối t11 vậy. bạn làm ở Vạn Hạnh phải ko
    Bạn đi ngày mấy vậy. Mình bay ngày 21/11 ở HN. Mình cũng vào VH, không biết có trùng với bạn không.
    • 102 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongphamthi Xem bài viết
    Bạn đi ngày mấy vậy. Mình bay ngày 21/11 ở HN. Mình cũng vào VH, không biết có trùng với bạn không.
    Mình định đi 25/11. Ko biết có nên đặt vé từ bây giờ ko
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 102 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trước khi đi có bạn nào siêu âm trước để xem có nang tồn tại ko nhỉ. Mình sợ khi vào đó BS lại bảo chu kỳ mình IVF lại có nang tồn dư ko kích trứng được thì lại mất công. Mình nghỉ cẩn thận vẫn hơn