• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 1 Lượt chia sẻ
  • 71K Lượt đọc
  • 1.52K Trả lời

39 Người đang theo dõi

• 581 Bài viết

• 428 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi embe_2012 Xem bài viết
    hihi " bước đầu đón được con yêu". chị thử que rùi đúng ko?

hi, chúc mừng chị nhé
    Đúng rồi em! chị thử que lên 2 vạch lúc ngày 10 sau cp lận, mấy hôm nay chị cũng thử lại thấy đậm hơn rồi mai đến hẹn test beta hy vong cao chót vót lun. Chị chúc em lần sau ra quân thành công mỹ mãn nhe.
    NMADĐP - NMQTABT

• 73 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Mình đang phân vân chưa biêt chọn TTON ở pk Van Hanh hay Ngoc Lan .Minh thay co nhieu thông tin trái chiều qua.minh lam TTON lần đầu tháng 11 có me nao nam tien cung minh ko lien lac voi nhau chia se kinh nghiem cho minh voi.minh 11-11 qkd vay la 13-11 co mat o sg rui ma minh van chua quyet dinh dc lam o pk nao.cac me cho minh xin ty y kien voi

• 957 Bài viết

• 510 Được cảm ơn

Mih có 1 vote cho ivf Vạn Hạnh nhé.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi caramen3939 Xem bài viết
    Mình đang phân vân chưa biêt chọn TTON ở pk Van Hanh hay Ngoc Lan .Minh thay co nhieu thông tin trái chiều qua.minh lam TTON lần đầu tháng 11 có me nao nam tien cung minh ko lien lac voi nhau chia se kinh nghiem cho minh voi.minh 11-11 qkd vay la 13-11 co mat o sg rui ma minh van chua quyet dinh dc lam o pk nao.cac me cho minh xin ty y kien voi

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    38 tuần gặp nhau Em của mẹ nhé

• 250 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

Mình là thành viên mới đang học hỏi xin các mẹ cho biết nếu chu trình từ A-Z của 1 đợt TTON thì phải đi ra vào SG khoảng bao nhiêu lần chi phí tối đa cho việc ăn, ở mức trung bình là bao nhiêu để mình còn liệu còn việc điều trị thì mình biết nó còn phụ thuộc vào lộ trình dài hay ngắn và theo bệnh mỗi người. Xin cảm ơn chúc các mẹ nam tiến đều ra quân thắng lợi.

Ước mơ trong đời có con bên mình đôi khi sao quá xa xôi !!!

• 123 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vthanhkt Xem bài viết
    Đúng rồi em! chị thử que lên 2 vạch lúc ngày 10 sau cp lận, mấy hôm nay chị cũng thử lại thấy đậm hơn rồi mai đến hẹn test beta hy vong cao chót vót lun. Chị chúc em lần sau ra quân thành công mỹ mãn nhe.
    Ngồi đợi tin vui của chị nè. Có cái là bắc loa lên thông báo cho mọi người chia vui nha chị, hi. Muốn biết thai 1 hay thai đôi thì sau 2 ngày chị xn xem beta tăng thế nào chị nhé, nếu tăng cao lắm luôn thì có khả năng cao là thai đôi rồi , hi

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhnhanthanhnhan Xem bài viết
    Sáng nay mua được thuốc và hỏi y tá kỹ rùi, chiều nay Thủy về HN trao đổi với em kỹ hơn nhé.
    Chị Dao tu chuyen phôi được 6 ngày, chị thì đang theo dõi.
    PN dạo này đông khách nên làm cao , ghét quá cơ: tăng giá phòng, thuê phòng to 2 giường cho 3 người ở + thêm 100k thì không đồng ý bắt mỗi người 1 phòng, vô lý quá.....Quá lắm thì về lại Hoàng thân.
    Phòng đẹp thì hết rùi chỉ còn lại mấy phòng bé xíu, và 2 phòng rộng, thoáng thì trên tận lầu 4, vừa nóng mà leo cao mỏi chân mệt hết hơi (ks này xây cao, lầu 4 thành lầu 5).
    Hoàng thân vắng khách, chủ ks dạo này lại dễ chịu hơn.
    Nghiệm ra một điều cứ đâu đông là kiêu căng, tăng giá. chỉ khổ các chị em nhà mình.
    Cầu chúc cho các mem nhà mình đậu 2 vạch nét căng hết, đạp đổ nhà IVF, cho ks ế ẩm, hết kiêu luôn hii...hii..
    E nhận được thuốc của chị Thủy sáng nay e tự xử 1 mũi rùi chị à, e gọi vào y tá trong VH để hỏi cách tiêm vì e chưa dùng cái bút tiêm này bao giờ, hi. Ko bít là thuốc đã vào được người e chưa nữa cơ, . E cảm ơn chị và chị Thủy nhiều lắm lắm nhé, hi. Mà thuốc khác hẳn thuốc ở HN chị à, thuốc này hộp màu vàng vàng hộp to và dung dịch họ pha sẵn rùi mình tiêm bằng cái bút tiêm theo liều lượng xác định, ko phải pha chế gì mà là hàng của Đức, của mấy cửa hàng thuốc ở HN đều là hộp màu hồng dung dịch phải tự pha tiêm và tiêm bằng bơm kim tiêm, mà hàng nhập từ Thái Lan hay sao í, e đọc thì tiêm bút sẽ tăng gần 20% hiệu quả của thuốc tiêm so với tiêm kim tiêm, hic, đúng thật là may chị à . E cảm ơn các chị lần nữa nha. Hi
    Ôi khách sạn PN dạo này lại còn thế nữa cơ ạ chị, trước đó e thấy a chị í tốt tính cũng quan tâm đến mấy chị e hiếm muộn nên cũng có cảm tình, giờ nghe chị kể mà lại thấy sao sao í, hic. Bình thường trước đó họ bảo là ở 3 người thì lấy thêm 1 ít tiền thôi chứ các e đi thế này đã tốn kém rồi... thế mà giờ lại kiêng căng với cả tăng giá chứ, thật chẳng ra làm sao cả. E thì ở có mấy ngày ko sao, nhưng các chị ở lâu mà lại như thế thì cũng mệt đó chị, haiz. Mà chị cp xong ở lại hay là về ạ chị, chị còn nhiều pt ko ạ, chị hôm nay uống thuốc đến ngày mấy rồi ạ, chị Đào Tú hôm nay là ngày 7 rùi nhỉ, hi, chúc cho tất cả các chị e mình lần này đều thành công hết nhé.

• 71 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Hi chào cả nhà. Dạo này nhà mh đông vui quá. Chúc mưng mẹ vthanhkt đã đón được con yêu. Chúc các mẹ đang đợi kết qủa sẽ nhanh có tin vui. Em xin đăng ký vào dsnh sách tháng 10. Có mẹ nào nam tiến đầu tháng 10 gia nhập hội với fm nhé. Em. Chuyển phôi trữ đầu tháng 10. Pk Ngọc Lan.

• 174 Bài viết

• 174 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me-yeu-Ken-Bong Xem bài viết

E nhận được thuốc của chị Thủy sáng nay e tự xử 1 mũi rùi chị à, e gọi vào y tá trong VH để hỏi cách tiêm vì e chưa dùng cái bút tiêm này bao giờ, hi. Ko bít là thuốc đã vào được người e chưa nữa cơ, . E cảm ơn chị và chị Thủy nhiều lắm lắm nhé, hi. Mà thuốc khác hẳn thuốc ở HN chị à, thuốc này hộp màu vàng vàng hộp to và dung dịch họ pha sẵn rùi mình tiêm bằng cái bút tiêm theo liều lượng xác định, ko phải pha chế gì mà là hàng của Đức, của mấy cửa hàng thuốc ở HN đều là hộp màu hồng dung dịch phải tự pha tiêm và tiêm bằng bơm kim tiêm, mà hàng nhập từ Thái Lan hay sao í, e đọc thì tiêm bút sẽ tăng gần 20% hiệu quả của thuốc tiêm so với tiêm kim tiêm, hic, đúng thật là may chị à . E cảm ơn các chị lần nữa nha. Hi
    Ôi khách sạn PN dạo này lại còn thế nữa cơ ạ chị, trước đó e thấy a chị í tốt tính cũng quan tâm đến mấy chị e hiếm muộn nên cũng có cảm tình, giờ nghe chị kể mà lại thấy sao sao í, hic. Bình thường trước đó họ bảo là ở 3 người thì lấy thêm 1 ít tiền thôi chứ các e đi thế này đã tốn kém rồi... thế mà giờ lại kiêng căng với cả tăng giá chứ, thật chẳng ra làm sao cả. E thì ở có mấy ngày ko sao, nhưng các chị ở lâu mà lại như thế thì cũng mệt đó chị, haiz. Mà chị cp xong ở lại hay là về ạ chị, chị còn nhiều pt ko ạ, chị hôm nay uống thuốc đến ngày mấy rồi ạ, chị Đào Tú hôm nay là ngày 7 rùi nhỉ, hi, chúc cho tất cả các chị e mình lần này đều thành công hết nhé.
    Hoàng thân 2 tháng qua vắng vẻ nên chủ ks đổi thái độ rùi, bây giờ mẹ nào vào ở HT thì hên. HT còn nhiều phòng trống, những phòng hot, có cửa sổ, thoáng, có nhiều mẹ đậu trước kia ở kín mít thì giờ vẫn còn. Giá phòng đẹp loại 8tr, 7,5tr giảm còn 6,7tr va không bắt đặt cọc trước, loại phòng 200k/ngày còn nhiều
    Tiêm xong 3 mũi em vào luôn hay đợi bác T kê đơn tiêm tiếp.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi thanhnhanthanhnhan; 20/09/2013 vào lúc 02:59 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 957 Bài viết

• 510 Được cảm ơn

Bác Tuân mà sang Mỹ Đức thì mấy bọn khách sạn tinh vi này chết đói cả lũ hết. Bọn này phải thế mới biết thân. Đợt e ở con mụ chủ còn cho nhân viên lên vay e 5 triệu mới sợ. Chủ khách sạn kiểu gì 5tr cũng ko có. E ở có 1 tuần mà đòi vay e á? Còn lâu nhớ, chả hơi đâu đi thả gà ra đuổi.

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    38 tuần gặp nhau Em của mẹ nhé

• 475 Bài viết

• 356 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi caramen3939 Xem bài viết
    2 cho day me no lam o dau cug dc nhung khi lam o Ngoc Lan thi luc choc trung va chuyen phoi thi me no cug phai sang Van Hanh hoac An Sinh lam nhe'. Cac benh nhan lam bac Tuan thi dc hen sang Van Hanh, con theo bac Lan thi sang An Sinh. Cai nay hnay minh vs biet vi luc minh choc trung co 2 chi ben Ngoc Lan. Uu diem ben Ngoc Lan la kham ngoai gio hanh chinh (cai nay tien cho nhug me lam o sg thoi). Con lai tuy me no qd. Ban than minh dang lam o VH thay rat thoai mai. Yta, bac si nhe nhanh, tan tinh lam.

• 73 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi blue191 Xem bài viết
    2 cho day me no lam o dau cug dc nhung khi lam o Ngoc Lan thi luc choc trung va chuyen phoi thi me no cug phai sang Van Hanh hoac An Sinh lam nhe'. Cac benh nhan lam bac Tuan thi dc hen sang Van Hanh, con theo bac Lan thi sang An Sinh. Cai nay hnay minh vs biet vi luc minh choc trung co 2 chi ben Ngoc Lan. Uu diem ben Ngoc Lan la kham ngoai gio hanh chinh (cai nay tien cho nhug me lam o sg thoi). Con lai tuy me no qd. Ban than minh dang lam o VH thay rat thoai mai. Yta, bac si nhe nhanh, tan tinh lam.
    Tai sao lai ko choc trung tai Ngoc Lan ha me no.neu sang Van Hanh thi nen dang ky bs nao kham cho minh la tot nhat vay.minh chua co kinh nghiem gi .me no lam rui chi cho minh voi nhe.thu tuc ntn va quan trong la chuan bi kinh phi khoang bao nhieu vay.cam on me no nhieu