• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 62K Lượt đọc
  • 1.6K Trả lời

12 Người đang theo dõi

• 79 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sunmun8287 Xem bài viết
    Bác sỹ cho chị làm những xn gì để kết luận chị đang bị viêm nm vậy chị, chị cũng giống e đợt trước e bị lộ tuyến cũng đốt rồi, đốt hơn năm rồi, e mỗi chu kỳ cũng hay bị rong lắm chị à, bị chỉ khoảng 3 ngày thôi nhưng rong phải đến 7 ngày, giờ e lại bị rong ngược mới hay, là rong 3 ngày đầu xong bị 3 ngày nữa là hết, hi, mà e gọi là rong kinh chứ thật ra là bị lắt nhắt tý một trong 3 ngày đầu rồi mới bị hẳn ấy chị. Có khi chị chỉ bị rong thôi cũng nên, ko nên lo lắng quá đâu chị nhé. Nếu chị uống thuốc khỏi hẳn vụ viêm thì tháng tới làm cũng được luôn đó chị, nói chung là ko nên lo lắng quá chị nhé
    Bs siêu âm đầu dò e a, c thỉnh thoảng cũng bị rong kiểu như e ấy, ra nhiều 3 ngày đầu sau đó ra ít tí, mỗi lần cũng khoảng 7,8 ngày mới sạch hẳn. Tháng này cũng thế, ko có triệu chứng j, ko đau bụng, nhưng 10 ngày rồi ko sạch nên c mới đi khám xem bị sao còn điều trị cho kịp để tháng sau còn lên đường theo kế hoạch. Hôm nay thấy đỡ hơn tùi, còn ra 1 tí nữa thui vẫn chưa dứt hẳn.

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 627 Bài viết

• 433 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hangthaocb Xem bài viết
    Bs siêu âm đầu dò e a, c thỉnh thoảng cũng bị rong kiểu như e ấy, ra nhiều 3 ngày đầu sau đó ra ít tí, mỗi lần cũng khoảng 7,8 ngày mới sạch hẳn. Tháng này cũng thế, ko có triệu chứng j, ko đau bụng, nhưng 10 ngày rồi ko sạch nên c mới đi khám xem bị sao còn điều trị cho kịp để tháng sau còn lên đường theo kế hoạch. Hôm nay thấy đỡ hơn tùi, còn ra 1 tí nữa thui vẫn chưa dứt hẳn.

Hị hị. Nghe chị nói vậy e lại thấy lo lo vì e bij rong vậy chứ chưa đi khám lần nào. Hic. Thôi kệ đi chị à e nghĩ là ko sao đâu. Chắc chu kỳ này chị rong mà bsi s.a thấy dịch đang còn nên nghĩ bị viêm nm đó. Hi cứ nghĩ nhẹ nhàng vậy cho thoải mái chị à. E tháng sau vào rồi b. T s.a luôn thể. Hi. Chúc chị nhanh khỏi nhé.

• 83 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trang3by Xem bài viết
    Chị ơi lắm người thử ngày 12,13 còn chưa lên thì e dám chắc 100% là ngày 7,8 ko thể nào lên que đc. May ra thử beta thì còn đc tầm khoảng từ 10-15 thì que đừng có mơ hồ điều đó. Thế nên c đừng có thử làm cho cho down tinh thần. Sớm thì cũng phải là ngày 11 mới gọi là chắc ăn 1 tí. E giống c đó, về nhà sinh hoạt bt chỉ là mọi hoạt động tua chậm thui vs cả ko đi cầu thang dài thui, chứ bậc ở nhà cũng 2 bậc cũng leo ra leo vào ngày 2 lần.

Chị cg thế đấy em gái xinh đẹp ah, sáng xuống nhà ăn cơm . sinh hoạt , nấu cơm ở nhà dưới , tối lại leo lên . k biết có ảnh hưởng gì đến các phôi k nữa vì mình phạm phải điều nên kiêng mà .

• 79 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sunmun8287 Xem bài viết

Hị hị. Nghe chị nói vậy e lại thấy lo lo vì e bij rong vậy chứ chưa đi khám lần nào. Hic. Thôi kệ đi chị à e nghĩ là ko sao đâu. Chắc chu kỳ này chị rong mà bsi s.a thấy dịch đang còn nên nghĩ bị viêm nm đó. Hi cứ nghĩ nhẹ nhàng vậy cho thoải mái chị à. E tháng sau vào rồi b. T s.a luôn thể. Hi. Chúc chị nhanh khỏi nhé.
    Thanks e, c cũng nghĩ như e vậy. Nhưng ra kiểu này tháng sau lại ko thấy kinh ấy chứ. Dở hơi lắm, thôi kệ nhỉ ko nghĩ đến nó nữa, tháng sau đến ngày mà ko thấy thì lại uống thuốc cho ra kinh để tiến hành. Hix....

• 121 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Mẹ trang3by và unin ơi cho mình hỏi với? Hai mẹ trước chọc trứng phải đóng viện phí hết bao nhiêu vậy? Sáng nay mình siêu âm, bác Tuân cho toa ngày mai tiêm thuốc rụng trứng lúc 21h, các mẹ tiêm thuốc ở đâu vậy? Chỉ mình với?
    Thank các mẹ nhiều nha

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPad
    Tạ ơn trời phật! ông bà tổ tiên phù hộ độ trì cho hai mẹ con khỏe mạnh bình an suốt thai kỳ!
    To: Con yêu! ba mẹ yêu con nhiều lắm!

• 1,551 Bài viết

• 2,807 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huytuyen86 Xem bài viết
    Mẹ trang3by và unin ơi cho mình hỏi với? Hai mẹ trước chọc trứng phải đóng viện phí hết bao nhiêu vậy? Sáng nay mình siêu âm, bác Tuân cho toa ngày mai tiêm thuốc rụng trứng lúc 21h, các mẹ tiêm thuốc ở đâu vậy? Chỉ mình với?
    Thank các mẹ nhiều nha

Mình nộp hết 18,5 triệu, trong đó 17,5tr chọc trứng và 1tr thoát màng phôi.
    Tiêm thì mình tự tiêm bụng bạn ạ, bạn ko tự tiêm đc thì bạn vào BV Vạn Hạnh cơ sở đầu nhờ họ sẽ tiêm cho mình nhớ mang theo đơn thuốc của BS nhé
    Chỉnh sửa lần cuối bởi unin72; 18/06/2013 vào lúc 09:15 AM.
    Ôm Ta Rê, Tút Ta Rê, Tu Rê Soa Ha
    Con yêu khỏe mạnh và bình an 9m10d con nhé
    Bố mẹ và chị iu con nhiều lắm

KKC: 11/5/13
    Ngày RT: 23/5/13
    29/6/13 Bé con đã có tim thai trộm vía con yêu, mạnh khỏe con yêu nhé
    6/7/13 Bé con của mẹ được 8w3d CRL = 19mm, tim thai 181 l/p

• 1,266 Bài viết

• 1,733 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huytuyen86 Xem bài viết
    Thank các mẹ nhiều nha

nếu bạn ko tiêm được thì chạy ra bv vh gần chỗ khu khám bệnh. vào khoa cấp cứu nhờ dd tiêm dùm nhé. mình thì tự xử luôn. cũng ko đau đâu bạn.
    Nam mô quan thế âm bồ tát. Cầu xin người phù hộ đội trì cho hai mẹ con con bình an, khỏe mạnh 9m10d. Bé sinh ra thông minh, khỏe mạnh, kháu khỉnh.
    Ngày 24/5: beta188. Chào đón công chúa về với bố mẹ.
    Ngày 15/6: CRL 7mm. Tim thai đập 144l/phút. Thật hp

• 121 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Thank chị unin ha
    Chị có nghén nhiều không? Chúc chị và em bé thạt khoẻ nha

Tạ ơn trời phật! ông bà tổ tiên phù hộ độ trì cho hai mẹ con khỏe mạnh bình an suốt thai kỳ!
    To: Con yêu! ba mẹ yêu con nhiều lắm!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 627 Bài viết

• 433 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi unin72 Xem bài viết
    Mình nộp hết 18,5 triệu, trong đó 17,5tr chọc trứng và 1tr thoát màng phôi.
    Tiêm thì mình tự tiêm bụng bạn ạ, bạn ko tự tiêm đc thì bạn vào BV Vạn Hạnh cơ sở đầu nhờ họ sẽ tiêm cho mình nhớ mang theo đơn thuốc của BS nhé
    Lâu lâu đọc bài chị mà chưa hỏi chị dạo này sao rùi, có nghén ngẩm gì ko, beta của chị tăng tốt vậy là e bé đang phát triển khỏe mạnh rùi, hy vọng lần sau e cũng được may mắn e cũng đi xn lại thêm vài lần nữa như chị cho yên tâm.
    Mà các chị ơi đúng là lúc đóng tiền chọc trứng đã có 1tr tiền thoát màng phôi rồi vậy mà trong mỗi lần cp trữ e lại thấy có thêm 1 tr tiền thoát màng phôi nữa vậy là 2 lần thoát màng hả các chị, vì e thấy trong hóa đơn cp trữ họ cũng tách ra tiền cp và tiền thoát màng là 1 tr nữa ? có ai để ý điều này ko ạ
    Chỉnh sửa lần cuối bởi sunmun8287; 18/06/2013 vào lúc 12:55 PM.

• 627 Bài viết

• 433 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuhangtong1981 Xem bài viết
    Uh! chị cảm ơn em , hy vọng chị cg được lây cái may mắn của em nhỉ . Chúc 2 mẹ con e khỏe mạnh bình an 9 tháng 10 ngày em nhé!
    Chị hôm nay ngày 9 hay ngày 10 rồi ạ, chị thấy sao rồi, ngày 12 thử que mà thử Qtick là tương đối chính xác đó chị, ngày 12 chị làm cái que thử nha, chúc chị 2v đậm như nhau nha, hi.