• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 67.6K Lượt đọc
  • 1.6K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 79 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sunmun8287 Xem bài viết
    Luac nãy ở sân bay e nt cho chị xong là e tắt máy lun ko bít chị có nhận dc me xít của e ko. Hè hè e khoe với chị với mọi người trong í là lúc đó e vừa dc chụp hình chung cùng e Hương Tràm đó chị. Ngoài đời e í xinh lắm. Xinh hơn trên tivi nữa. Hè hè. Về đến HN lại thấy nhớ nhớ mọi người trong í chứ. Hem bít có ai nhớ e hông. Hè hè. E chúc tất cả các chị đang chờ đợi kết quả đều toại nguyện hết nha. Tháng 9 e vào bụng chị nào cũng lùm lùm để e xoa lấy hên nữa nhé.

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    Thức khuya quá ko tốt đâu e nhé, hôm qua lúc chào e ma c cố cầm nước mắt đấy, thấy thương e ghê. Tối qua căn giờ e về đến nhà c định gđ buôn bán nhưng nghĩ lại để time e hàn huyên với chồng nên thôi. Đến ekip của VH còn nhớ e nữa cơ mà huống chi là các chị, hehe... C ko nhận đc tn nào đâu e, e gửi lại đi nhé. Chúc e khoẻ chuẩn bị tinh thần thật tốt để lần tới vào đón con yêu về nhé.

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,266 Bài viết

• 1,734 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sunmun8287 Xem bài viết
    Mẹ Mai ơi mẹ Mai mát tay mở nhà mới đi ạ. Hihi. Lâu lâu ko thấy Mod kêu xây nhà mới để các mẹ tám leo tầng cao mỏi hết chân. Hihi.

uh. tui cũng đang rảnh để tui xây nhà mới. hy vọng sẽ nhiều chị em 2v như nhà TTON. dạo này nhà IVF nhiều chị em 2v. cả nhà ta cố lên nhé
    Nam mô quan thế âm bồ tát. Cầu xin người phù hộ đội trì cho hai mẹ con con bình an, khỏe mạnh 9m10d. Bé sinh ra thông minh, khỏe mạnh, kháu khỉnh.
    Ngày 24/5: beta188. Chào đón công chúa về với bố mẹ.
    Ngày 15/6: CRL 7mm. Tim thai đập 144l/phút. Thật hp
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,266 Bài viết

• 1,734 Được cảm ơn

đây là link nha mới nha các mẹ
    Hội nam tiến IVF (tầng 4)
    Nam mô quan thế âm bồ tát. Cầu xin người phù hộ đội trì cho hai mẹ con con bình an, khỏe mạnh 9m10d. Bé sinh ra thông minh, khỏe mạnh, kháu khỉnh.
    Ngày 24/5: beta188. Chào đón công chúa về với bố mẹ.
    Ngày 15/6: CRL 7mm. Tim thai đập 144l/phút. Thật hp
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)