• 0 Lượt chia sẻ
  • 65K Lượt đọc
  • 1.6K Trả lời

12 Người đang theo dõi

• 79 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bunchagio Xem bài viết
    Mình có ng quen ở Hà Nội vào SG để IVF , mình muốn hỏi các mẹ có biết khách sạn nào nằm ở quận 10 gần bệnh viện Vạn Hạnh cho thuê phòng mà được nấu ăn tại phòng không chỉ giúp mình với ..... mình cám ơn các mẹ nhiều , và chúc các mẹ một ngày gần nhất sẽ được ẳm con yêu trên tay nhé (hic , trong đó có cả mình nữa)
    Có ks Phú Nguyên gần bv VH rất tiện, ks sạch sẽ thoáng mát có cửa mở nhìn ra sân tennis, được nấu ăn thoải mái, chủ nhà rất thân thiện và nhiệt tình. Hiện tại đang có 8 mẹ ở ngoài Bắc đang chữa bệnh ở VH ở đây, trong đó có mình nên có người tám chuyện rất vui. Số đt của ks đây: 0838634443.

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 275 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

hom no co may ban nho minh mua thuocprenatal, c0q10, vd3 ben canada cacban nhan lai vao hop thu cho minh nhe, minh quen ko luu lai so cac ban nen ko nho chac chan nua, dot giuathang thang 8 co nguoi ve minh se nho cam ve cho. cac ban chac chan mua hay nhan cho minh, va mua roi thi dung hoi kieu la thuoc nay co dung o my khong nhe? xin loi vi co ban hoi vay, minh mua ho va cac ban phai tu qua nha minh lay. minh da dan nho mua de y prenatal co dhA,
    • 396 Bài viết

• 415 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hangthaocb Xem bài viết
    Có ks Phú Nguyên gần bv VH rất tiện, ks sạch sẽ thoáng mát có cửa mở nhìn ra sân tennis, được nấu ăn thoải mái, chủ nhà rất thân thiện và nhiệt tình. Hiện tại đang có 8 mẹ ở ngoài Bắc đang chữa bệnh ở VH ở đây, trong đó có mình nên có người tám chuyện rất vui. Số đt của ks đây: 0838634443.

Chị ơi mấy chị em vẫn khỏe chứ ạ, các anh ở lại hay về rồi. Chúc các chị em có beta đẹp mỹ mãn nhé.
    • 1,108 Bài viết

• 6,043 Được cảm ơn

Có ks Phú Nguyên gần bv VH rất tiện, ks sạch sẽ thoáng mát có cửa mở nhìn ra sân tennis, được nấu ăn thoải mái, chủ nhà rất thân thiện và nhiệt tình. Hiện tại đang có 8 mẹ ở ngoài Bắc đang chữa bệnh ở VH ở đây, trong đó có mình nên có người tám chuyện rất vui. Số đt của ks đây: 0838634443. Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    cám ơn mẹ nó nhé , qua tháng 9 mình cũng bắt đầu IVF lần thứ 2 đây , chẳng biết có phép màu nào dành cho mình k nữa ....... chúc mẹ hangthao kỳ này đón đc con yêu nhé .... àh mà nhân tiện cho mình hỏi giá thuê 1 tháng là bao nhiêu tiền luôn , tại chị ấy cũng tính vào là ở mấy tháng , cám ơn bạn 1 lần nữa
    • 396 Bài viết

• 415 Được cảm ơn

cám ơn mẹ nó nhé , qua tháng 9 mình cũng bắt đầu IVF lần thứ 2 đây , chẳng biết có phép màu nào dành cho mình k nữa ....... chúc mẹ hangthao kỳ này đón đc con yêu nhé .... àh mà nhân tiện cho mình hỏi giá thuê 1 tháng là bao nhiêu tiền luôn , tại chị ấy cũng tính vào là ở mấy tháng , cám ơn bạn 1 lần nữa
    200k/ngày bạn ạ.
    • 79 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi duongtung2012 Xem bài viết
    Chị ơi mấy chị em vẫn khỏe chứ ạ, các anh ở lại hay về rồi. Chúc các chị em có beta đẹp mỹ mãn nhé.
    Cảm ơn e nhiều nhé, các c vẫn suốt ngày tụ tập tán phét cười suốt ngày e ạ, thêm 2 e ở HN vào ở phòng 202 nên càng vui. Đang khí thế để chào đón ngày thử Beta đây. Hi vọng mọi người trong ngôi nhà chung này đều thành công rực rỡ. Vc e về lại đi làm luôn à, chứ nghỉ ở nhà buồn chết e nhỉ.

• 79 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ nó nhé, giá phòng có 1 giường là 200k/ngày. Ở cả tháng tính 6tr nấu ăn thoải mái ko phải trả thêm gì nữa. Phòng có 2 giường giá 250k/ngày nhé.

• 79 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi duongtung2012 Xem bài viết
    Các anh chồng đến 31/7 là về hết rồi e ạ. 3 chị sẽ dồn vào ở cùng 1 phòng có 2 giường cho vui.

• 161 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

các mẹ ơi cho mình hỏi ở gần BV An Sinh có khách sạn nào sạch sẽ,giá cả phải chăng nhỉ?
    • 457 Bài viết

• 287 Được cảm ơn

Hic.. chào cả nhà tình hình là định tháng 10 này làm IVF mà đang lăn tăn cái vụ chọn Bênh Viện Vạn Hạnh hay Từ Dũ.. vì thiệt tình thì kinh tế của mình cũng eo hẹp lắm. Mình có chị bạn làm bên Từ Dũ chọ húc trứng có 10.5tr trong khi ở vạn hạnh là 18.5tr. tiền trữ phôi 3 phôi bên Từ Dũ là 2.5tr, trong khi Vạn Hạnh là 6tr... Các mẹ làm bên Vạn Hạnh rùi có thể cho em biết thông tin giá cả chi tiết không ah, em rất cảm ơn.
    Đã 3 năm qua biết bao khó khăn nhưng mẹ chỉ nhận được con số 0. Con ơi bao giờ mới về
    • 1,266 Bài viết

• 1,733 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngochien02011987 Xem bài viết
    Hic.. chào cả nhà tình hình là định tháng 10 này làm IVF mà đang lăn tăn cái vụ chọn Bênh Viện Vạn Hạnh hay Từ Dũ.. vì thiệt tình thì kinh tế của mình cũng eo hẹp lắm. Mình có chị bạn làm bên Từ Dũ chọ húc trứng có 10.5tr trong khi ở vạn hạnh là 18.5tr. tiền trữ phôi 3 phôi bên Từ Dũ là 2.5tr, trong khi Vạn Hạnh là 6tr... Các mẹ làm bên Vạn Hạnh rùi có thể cho em biết thông tin giá cả chi tiết không ah, em rất cảm ơn.
    ở TD 10.5tr là ko có dv chọn bs nhé. nếu bạn chọn bs trúc giang, hay bs tuyết thì giá là 18tr. bạn mình làm sau 1w đó. ở vh 18.5tr là hết các thứ. đúng là gái phôi trữ ở vh có cao hơn TD. mình làm vh thì nhanh và không đông như ở TD.
    Nam mô quan thế âm bồ tát. Cầu xin người phù hộ đội trì cho hai mẹ con con bình an, khỏe mạnh 9m10d. Bé sinh ra thông minh, khỏe mạnh, kháu khỉnh.
    Ngày 24/5: beta188. Chào đón công chúa về với bố mẹ.
    Ngày 15/6: CRL 7mm. Tim thai đập 144l/phút. Thật hp
    • 181 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mai1609 Xem bài viết
    ở TD 10.5tr là ko có dv chọn bs nhé. nếu bạn chọn bs trúc giang, hay bs tuyết thì giá là 18tr. bạn mình làm sau 1w đó. ở vh 18.5tr là hết các thứ. đúng là gái phôi trữ ở vh có cao hơn TD. mình làm vh thì nhanh và không đông như ở TD.
    chon bs mất 3tr4 tổng sẽ là 10,5+3.4=13.9 chứ chưa đến 18tr đâu
    19/9 con yêu về thật rồi, beta 592.
    02/10 con được 6w đã có tim thai
    luôn khỏe mạnh con nhé bố mẹ yêu con nhiều
    • 457 Bài viết

• 287 Được cảm ơn

cả nhà cho em thêm thông tin về cái vụ chi phí phôi trữ đi ah. Cảm ơn mẹ Mai đã trả lời nhé
    Đã 3 năm qua biết bao khó khăn nhưng mẹ chỉ nhận được con số 0. Con ơi bao giờ mới về
    • 961 Bài viết

• 515 Được cảm ơn

Mih chỉ biết VH trữ 5 phôi đầu thì giá là 1,5 triệu 1 phôi còn những phôi sau mih cũng ko biết tính ntn nữa. Mih chỉ biết đợt đó mình trữ 18 phôi mà hết 16,5 triệu đó.
    cả nhà cho em thêm thông tin về cái vụ chi phí phôi trữ đi ah. Cảm ơn mẹ Mai đã trả lời nhé

9h15' ngày 23/2/2014- vừa tròn 39w, mẹ đã được nhìn thấy Tép của mẹ. Zai của mẹ nặng 3.7kg, ko còn gì hạnh phúc hơn vì có con trong cuộc đời, lần đầu tiên mẹ cảm thấy tự hào về bản thân mình.
    • 457 Bài viết

• 287 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trang3by Xem bài viết
    Mih chỉ biết VH trữ 5 phôi đầu thì giá là 1,5 triệu 1 phôi còn những phôi sau mih cũng ko biết tính ntn nữa. Mih chỉ biết đợt đó mình trữ 18 phôi mà hết 16,5 triệu đó.

cam on me Trang3by
    • 32 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Cảm ơn Hip68 đã chia sẻ thông tin tuyệt vời này nhé.
    Chúc mẹ Hip và bé yêu bình an 9 tháng 10 ngày nhé!
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Hip68 Xem bài viết
    Hi cả nhà!
    Lâu ghê rùi không ghé thăm mọi người, hôm nay vào báo tin vui và ủn mông cho cả nhà mình nhé, mình đi siêu âm rùi là bé gái, 3 tháng đầu không nghén ngẩm gì, ăn ngủ khỏe, đi "buôn bán" xuyên lục địa hi... trước khi mang bầu tự nhiên bé mình có uống thuốc của thầy ở T.Quang, chuyện hơi dài một chút nhg mình muốn lên chia sẻ với các mẹ để có mẹ nào như mình thì nên uống biết đâu kỳ tích cũng lại xẩy ra.
    Mình có đứa em nó cũng 7 năm ko có con, cũng chửa ngoài cắt một bên, năm sau thì mổ u nang buồng trừng, làm ivf 2 lần ko đc, chồng bỏ vì không chờ dc dù hai vợ chồng còn rất trẻ, hai năm sau em mình lấy chồng khác, chồng nó ở TQ nên cắt thuốc về cho vợ uống, cắt 3 thang, u chưa hết một thang thì em mình có thai, nó mang nốt thang còn lại đến cho mình u, mình vứt xó, mốc meo... quan điểm của mình đã phải làm ivf mà trứng thì suy thì mấy cái thuuốc nam bắc ấy chỉ là vớ vẩn....mình vẫn trêu em mình " thay chồng nên thế..." nó vẫn kiên trì thuyết phục mình uống, chồng nó xin đám về Tq cắt thuốc cho mình mình vẫn nhất định không uống... ông xã mình vào cuộc, bữa ăn nào cũng giảng giải nào " thuốc nam là thuốc chữa từ gốc... còn thuốc tây chỉ là ngọn hỏng mới chữa vv..." trong khi đó em mình cắt hộ mấy đôi cũng hiếm muộn cũng làm ivf toàn thất bại thì uống đều có... một năm trời chứng kiến mình bắt đầu lung lay.... ừ thì uống thử vì nó là thuốc nam ko phải sắc cứ đun vào siêu và uống thay nc... vốn dĩ không thích nên mình lười, ở nhà chẳng làm gì nhưng cũng hôm nhớ hôm quên... ông xã lại biết tính mình sáng đi làm là đặt siêu thuốc rồi cả ngày nt nhắc uống hi....
    Mình uống cũng chưa hết 2 thang thì có bầu, đúng là không tin đc, bị đứa em và chồng " tổng xỉ vả" cho một trận hic.... nhg vẫn toe toét cười.
    Có thể có mẹ tin hoặc không tin nhg mình vẫn muốn chia sẻ thông tin này và cho địa chỉ thầy trên TQ.
    Chúc các mẹ may mắn và nhanh đón con yêu nhé.
    đ/c: Bà Lang Nhất - Thôn Cỏ Ngựa - Xã An Khang - TP Tuyên Quang. Đt 01698478430.
    • 79 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Mình vừa trữ 3 phôi ở VH là 6tr đấy bạn. Mình thấy bảo từ 5 phôi trở xuống là 6 triệu. Còn hơn tính như nào mình ko hỏi vì mình ko dc nhiều hơn 5.

• 627 Bài viết

• 433 Được cảm ơn

Mình có ng quen ở Hà Nội vào SG để IVF , mình muốn hỏi các mẹ có biết khách sạn nào nằm ở quận 10 gần bệnh viện Vạn Hạnh cho thuê phòng mà được nấu ăn tại phòng không chỉ giúp mình với ..... mình cám ơn các mẹ nhiều , và chúc các mẹ một ngày gần nhất sẽ được ẳm con yêu trên tay nhé (hic , trong đó có cả mình nữa)
    Hihi chị ơi e cũng vừa ở ks Phú Nguyên về nè, cky này e ko làm dc nên về e cũng định tháng 9 vào lại. E thấy ở PN cũng ok chị ạ. Đợt trước nghe mấy người người khen Hoàng Thân nhưng e vào 1 lần mà khiếp đảm. Chị tháng 9 vào 1m hay cùng người quen ạ, nếu chị vào 1m thì e cũng thâng 9 vào có gì mấy chị e liên lạc vào buôn bán cho vui ạ. Hị hị. Đợt này ở PN đang có mấy mẹ hội nam tiến đang chờ kết quả đó ạ. Ko thì ks Phú Đạt cũng ok vì hôm trước e đi bộ ngang qua thấy ks cũng rất sạch sẽ và hình như đang giảm 20 phần trăm dịp khai trương thì phải chị ạ. Phú Đạt đẹp hơn PN và cũng đắt hơn. Nhưng Hoàng Thân thì e khuyên chị chân thành là hem nên qua đó đâu ạ.

• 627 Bài viết

• 433 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mai1609 Xem bài viết
    Mẹ Mai ơi mẹ Mai mát tay mở nhà mới đi ạ. Hihi. Lâu lâu ko thấy Mod kêu xây nhà mới để các mẹ tám leo tầng cao mỏi hết chân. Hihi.

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 627 Bài viết

• 433 Được cảm ơn

Mình vừa trữ 3 phôi ở VH là 6tr đấy bạn. Mình thấy bảo từ 5 phôi trở xuống là 6 triệu. Còn hơn tính như nào mình ko hỏi vì mình ko dc nhiều hơn 5.

Luac nãy ở sân bay e nt cho chị xong là e tắt máy lun ko bít chị có nhận dc me xít của e ko. Hè hè e khoe với chị với mọi người trong í là lúc đó e vừa dc chụp hình chung cùng e Hương Tràm đó chị. Ngoài đời e í xinh lắm. Xinh hơn trên tivi nữa. Hè hè. Về đến HN lại thấy nhớ nhớ mọi người trong í chứ. Hem bít có ai nhớ e hông. Hè hè. E chúc tất cả các chị đang chờ đợi kết quả đều toại nguyện hết nha. Tháng 9 e vào bụng chị nào cũng lùm lùm để e xoa lấy hên nữa nhé.