• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 62K Lượt đọc
  • 1.6K Trả lời

12 Người đang theo dõi

• 1,106 Bài viết

• 530 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuhangtong1981 Xem bài viết
    sunmun828 : Cảm ơn em nhé ! chị chuyển hôm 11/6 vậy hôm nay là 3 ngày hay 4 ngày em nhỉ ?
    Mấy ngày sau chuyển phôi là các con yêu bắt đầu làm tổ hả em?
    Ko tinh ngay cp, ngay 12/6 la ngay dau tien, cu the ma tinh nhe em. Phoi lam to tu ngay 3-5

• 1,106 Bài viết

• 530 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bim-bong Xem bài viết
    cả nhà ai Nam Tiến tháng 7 vào điểm danh phát nào! mình định đầu tháng 7 vào chuyển phôi trữ, chắc vẫn ở 170 Nguyễn Thái Bình. Đang phân vân người đi cùng để chăm sóc, cả nhà tư vấn hộ mình với:
    Chồng: quá tuyệt vời vì mình hay bị bệnh nhớ chồng! hicc! nhưng chồng mình ít khi nấu ăn, mà nghe mọi người nói thời gian chuyển phôi không được gần chồng!
    Mẹ đẻ : Mẹ mình nấu ăn ngon, chịu khó, siêng năng, biết việc vì đợt trước mẹ đi rồi, nhưng hay nói, mà nói toàn những lời như là : Mày ngồi ..(tắm, ăn,...) như vậy thì trượt là đúng rồi. Nói chung là tâm lý.
    Em chồng : Em chồng mình chưa có gia đình, nó thích đi với mình vì chưa bao giờ vào TP HCM, nó nấu ăn cũng được, nhưng cũng tạo cho mình tâm lý không thoải mái.
    Giờ không biết thế nào đây các mẹ? ! hix
    Minh chon chong. Ko biet nau thi ra ngoai an. Dung la scp thi ko dc gan chong nhg cung ko den noi cam ky nghiem ngat. Nhu minh con ta'y ma'y nhau nua do.. Hehe nhung minh co uong spamaverine den 14 ngay

• 1,106 Bài viết

• 530 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tinhdaulatinhcuoi Xem bài viết
    Thấy mọi người bảo ngày thứ 3-5 chị nhé. Những ngày này thì nằm cả ngày buồn chán, mỏi người vẫn phải nằm cho e phôi bám vào. E thì nằm hết tuần cho chắc . Chúc chị beta cao vời vợi! (Ngày ngủ nhiều quá nên giờ vẫn chưa bùn ngủ )
    Nam ca ngay chiu sao duoc va cung ko tot cho be phoi vi mau huyet ko luu thong. Neu ky tinh thi di loanh quanh trong phong cung duoc. Minh con di bo ra ngoai an sang, di cho nua co, di nhien la cham rai nhu dang mang thai. Cac ban cu nghi minh dang mang thai thi se di dung , lam viec nhe nhang lien a

• 1,106 Bài viết

• 530 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hangthaocb Xem bài viết
    Mẹ này còn có sự lựa chọn. Mình cũng đầu tháng 7 vào làm, mọi người bảo chuyển phôi xong thì ở lại nhưng ko bit ai đi chăm sóc đc. Chồng thì nấu nướng mọi thứ đều tốt nhưng ko ngi đc nhiều, mẹ đẻ thi nấu nướng ko hợp m rồi ko đi đâu bao giờ. M sợ vào đó cái j cũng ko bit lại làm ảnh hưởng đến tâm lí. Đang lo vấn đề này quá.

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    Quan trong la ngay 3-5 sau cp, sau do ban tu di cho nau an duoc ma, cu nhe nhang nhu dang mang thai la duoc. Nhu ko co ai o cung thi buon thiet nhat la canh xa nha. Nhg ban co the tim cac chi o tro cung de buon dua le ma. Nhieu ng chong o nuoc ngoai hoac kinh te ko cho phep thi cung phai tu than van dong thoi. Dung lo nghi nhieu la duoc. Nhu minh du o SG nhg chong phai lam nen phai tu di den pk mot minh, chi co ngay choc trung va cp la co chong ben canh thoi. Cac chi ai cung co chong ho tong di tiem, sieu am, thu ma'u sau 14 ngay. Nghi nhieu qua thi luc sinh be ko nghi duoc nhieu de phu minh cham be

• 957 Bài viết

• 510 Được cảm ơn

E cũng lăn tăn vụ hoạt động sau chuyển phôi. Sau khi đọc đc bài này thì hoàn toàn yên tâm rùi. Các c cùng đọc nhé. http://www.ivfvietnam.net/dieu-tri-hiem-muon-1/?nid=27

38 tuần gặp nhau Em của mẹ nhé

• 97 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

có mẹ nào đang lam ivf ở phòng khám ngọc lan và chuyển phôi ở bv an sinh ko ạ em đang kám ở đó được 1 tuần rùi mf chẳng biết chị nào để tao đổi kinh nhiệm cả
    Hàng VNXK giá dưới 100K đây ạ

[IMG][/IMG]
    YM :lylymieu - Tel:0989203240

Code:

• 83 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

vâng ! em cảm ơn chị ah! e chúc chị mẹ khỏe con khỏe , bình an 9 thang 10 ngày nhé

• 202 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MHCR Xem bài viết
    Minh chon chong. Ko biet nau thi ra ngoai an. Dung la scp thi ko dc gan chong nhg cung ko den noi cam ky nghiem ngat. Nhu minh con ta'y ma'y nhau nua do.. Hehe nhung minh co uong spamaverine den 14 ngay
    C oi sau chuyen phoi c dat thuoc c8% hay la uong thuoc vay...

• 1,106 Bài viết

• 530 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Roselo Xem bài viết
    C oi sau chuyen phoi c dat thuoc c8% hay la uong thuoc vay...
    14 ngay minh dung thuoc gi thi sau do bs van tiep tuc cho dung thuoc do den 12 tuan thi ngung. Sau do chi dung vitamin, sat, canxi thoi. Minh thi bs cho crinone 8% va valiera 2mg uong 4v 1 ngay
    Chỉnh sửa lần cuối bởi MHCR; 15/06/2013 vào lúc 09:05 PM.

• 957 Bài viết

• 510 Được cảm ơn

Cái đó chỉ là tăng khả năng làm tổ của phôi thôi mà c. C ko biết chứ những ng làm IVF như bọn e thì toàn xib thoát màng phôi thôi, dù là tăng 2% thui bọn e cũng xin làm. Thế nên chắc các bạn y tá nghĩ ai cũng vậy nên ko giải thích gì thêm nữa. Còn nếu c ko muốn làm thì e nghĩ c nói bác Tuân huỷ cái đấy và khi đóng tiền chị bảo ko hỗ trợ thoát màng phôi nữa thì nhân viên thu ngân sẽ trừ cho c đó.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi huytuyen86 Xem bài viết
    Thank mẹ trang3by nhé, lúc các chj ở bàn hướng dẫn bảo vc mình ký, mình cũng thắc mắc và hỏi thì họ bảo bắt buộc phải ký, nhưng khi mình vào tư vấn bác Tuân thì bác bảo không phải ký ấy? Hic??? Mẹ unin72 có ký không nhỉ?

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPad

38 tuần gặp nhau Em của mẹ nhé