• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 62.1K Lượt đọc
  • 1.6K Trả lời

12 Người đang theo dõi

• 28 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pinkpig0410 Xem bài viết
    Uh sáng nay mình chọc trứng đây, hic, chưa biết bao nhiêu trứng bạn ah, thứ 2 chuyển phôi mới biết đc. Chả hiểu làm sao, mọi người nói ít căng thẳng, có 1 mình mình buôn điên đảo với mấy chị hộ lí đến bác Tuân, từ lúc rửa vệ sinh đến khi bị tiêm thuốc mê và câm nín, thấy mình nói nhiều quá chắc nghĩ mình khoẻ, chắc tiêm nhiều thuốc mê hơn mọi người thuốc mê phát huy tối đa tác dụng luôn, trong khi mọi ng chọc xong là tỉnh luôn thì mình ngủ mê mệt 1 lúc lâu, có người gọi mới dậy đc, mọi ng nằm 1 lúc là đứng lên đi lại phăm phăm, 1 mình mình đau ê ẩm, lê lết. Đc lão chồng đút cho nửa bát cháo thịt rùi ngồi dậy tiêm thuốc rùi lê lết về, đau đến tận bây h luôn, đã thế chẳng hiểu sao chắc do cháo mua ngoài hàng ko vệ sinh mình còn bị đi ngoài nữa chứ, đến là mệt với cái thân già này Hy vọng thứ 2 này nhận đc kết quả tốt từ các em phôi và bay về nhà thuận lợi hyhy
    Mẹ Pinkpig0410 ơi, tình hình thế nào rồi, sáng nay đi chuyển phôi thế nào? Có gì thông báo sớm nhe. Chúc mẹ nó may mắn.

• 133 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huytuyen86 Xem bài viết
    Mình cảm ơn mẹ cavang11188 nhé, chúc mẹ và bé khoẻ mạnh ha!
    Vậy mình cũng chọn bs Minh Châu theo bạn cho mát tay hjhj, mình ở Hưng Yên, mẹ cavang11188 ở đâu vậy?
    Mẹ otxanh86 khiêm tốn rồi

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPad
    Mình ở bắc ninh, chúc bạn ra quân thành công nha.

• 418 Bài viết

• 226 Được cảm ơn

[QUOTE=thuhangtong1981;29589806]
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mattroinhoxinh Xem bài viết
    Em mattroinhoxinhoi ! vchong chi cg quyet lieu nhu em day , hom no xng AMH cua chij = 6,1 bac Tuan bao con nhieu trung nen mo truoc nhung chij 1 lan mo roi nen so mo nua se ahuong den buong trung ma da mat cong vao trong nay roi nen lam luon , neu k dc thi tinh sau. chi dang doi ra kinh la bat dau lam em ah
    Chị ui, chị đang ở đâu đấy? Còn phòng trống không? Giá cả thế nào? Share cho em với. Em chuẩn bị bay đây, đang lu bu vụ đặt vé. Giá vé tăng quá chừng, hết cả xiền rồi. huhu.. Có gì nhắn em với nhé: 0983.160675.
    @ mọi người: Những người vào tháng 6 cho cả nhà số đt được không, để hỏi han, buôn chuyện và chia sẻ, giúp đỡ nhau...
    YÊU CON NHẤT TRÊN ĐỜI
    NGỰA CON BÉ BỎNG ƠI, VỀ VỚI BỐ MẸ NHÉ

• 82 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

[QUOTE=mattroinhoxinh;29593481]
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thuhangtong1981 Xem bài viết
    Chị ui, chị đang ở đâu đấy? Còn phòng trống không? Giá cả thế nào? Share cho em với. Em chuẩn bị bay đây, đang lu bu vụ đặt vé. Giá vé tăng quá chừng, hết cả xiền rồi. huhu.. Có gì nhắn em với nhé: 0983.160675.
    @ mọi người: Những người vào tháng 6 cho cả nhà số đt được không, để hỏi han, buôn chuyện và chia sẻ, giúp đỡ nhau...
    mình chuotui8479 sđt 0914948889 mình định ở ks hoàng thân còn bạn, bạn định khi nào vào mình chắc tuần này bay rồi có gì bọn mình cùng chia sẻ nhé ,bạn đặt được vé chưa?nếu chưa đặt được thì alo cho mình nhé, mình làm về mảng đó mà
    ngày 29/03/14 mẹ santhai tặng số may mắn 224
    con yêu ơi hãy mau về bên ba mẹ nhé.ba mẹ mong con 8 năm rồi.

• 121 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Mẹ cávang11188 ơi cho mình hỏi với. Chiều nay mình kết hồ sơ, Bv họ hen ngày đầu của kì kinh tháng 6 lên lầu 8 lúc 7h, nhịn ăn, không biết ông xã có phải đi cùng ko ha? AMH của mình 11,5 có cao không nhi? Chiều nay bs Vũ minh Ngọc khám cho hai vc nói buồng trứng vậy là tốt ah? Thấy lo lắng quá

Tạ ơn trời phật! ông bà tổ tiên phù hộ độ trì cho hai mẹ con khỏe mạnh bình an suốt thai kỳ!
    To: Con yêu! ba mẹ yêu con nhiều lắm!

• 957 Bài viết

• 510 Được cảm ơn

AMH như thế là tốt đấy c à, em tận 16 cơ. 1 rổ trứng, và đc 18 phôi ok đấy c à. Vậy c yên tâm nhé.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi huytuyen86 Xem bài viết
    Mẹ cávang11188 ơi cho mình hỏi với. Chiều nay mình kết hồ sơ, Bv họ hen ngày đầu của kì kinh tháng 6 lên lầu 8 lúc 7h, nhịn ăn, không biết ông xã có phải đi cùng ko ha? AMH của mình 11,5 có cao không nhi? Chiều nay bs Vũ minh Ngọc khám cho hai vc nói buồng trứng vậy là tốt ah? Thấy lo lắng quá

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    38 tuần gặp nhau Em của mẹ nhé

• 211 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Em chào cả nhà. Sau 1 hồi hì hục ôm bụng ngồi xe lăn thì e đã về đến Hn an toàn. E đc 12 phôi 9 loại 1 và 3 loại 2 . E chuyển 3 e phôi loại 1 còn lại trữ 8 e.loại 1 ah. Bây h chỉ việc nằm nhà vô béo chờ đợi thui ah hyhy

• 121 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Chúc mẹ pinkping sớm báo tin vui ha

Tạ ơn trời phật! ông bà tổ tiên phù hộ độ trì cho hai mẹ con khỏe mạnh bình an suốt thai kỳ!
    To: Con yêu! ba mẹ yêu con nhiều lắm!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 190 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

Em chào cả nhà. Sau 1 hồi hì hục ôm bụng ngồi xe lăn thì e đã về đến Hn an toàn. E đc 12 phôi 9 loại 1 và 3 loại 2 . E chuyển 3 e phôi loại 1 còn lại trữ 8 e.loại 1 ah. Bây h chỉ việc nằm nhà vô béo chờ đợi thui ah hyhy
    chúc chị thuận buồm xuôi gió sớm báo tin vui cho mọi người nha mấy giờ thì chị ra khỏi bv thế? em muốn bay chuyến sớm hơn để ra hn còn đi tầu lên LC lúc 9h thì ko bít có kịp ko chị nhỉ

• 173 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

Chúc mừng bạn nhé. Lại 1 người nhà giàu có của ăn của để, sướng thật đấy. Hihihi