• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 61.8K Lượt đọc
  • 1.6K Trả lời

12 Người đang theo dõi

• 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các mẹ ơi cho em hỏi với, e cũng định khám ở Vạn Hạnh, e từng mổ nội soi thông tắc vòi trứng nhưng chỉ được 1 bên, dạo này e hay bị ngứa, hình như e lại bị viêm nhiễm thì phải,như vậy phải chữa khỏi xong bác sĩ mới cho làm IVF phải không các mẹ? mong các mẹ tư vấn cho e ạ

• 619 Bài viết

• 3,630 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trang3by Xem bài viết
    Eo ơi. Có đứa đòi hỏi quyền lợi này. Hihi. Chị chúc em đc 1 đôi luôn đấy. Hihi
    Mà nhà mình ơi. Em đag lo ko bít có sao ko. Em chọc trứng hôm 29/4. Hnay mới ngày thứ 23 chu kì mà em đã gặp em QKD rồi. Em ko hiểu sao lại bị sớm thế. Mai chắc em phải gọi điện hỏi bác Tuân xem thế nào mất thui. Hic hic.
    echxinh.com Ao nhỏ của Ếch :LoveStruc::LoveStruc:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 619 Bài viết

• 3,630 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phm.raine Xem bài viết
    Các mẹ ơi cho em hỏi với, e cũng định khám ở Vạn Hạnh, e từng mổ nội soi thông tắc vòi trứng nhưng chỉ được 1 bên, dạo này e hay bị ngứa, hình như e lại bị viêm nhiễm thì phải,như vậy phải chữa khỏi xong bác sĩ mới cho làm IVF phải không các mẹ? mong các mẹ tư vấn cho e ạ
    Mình nghĩ tốt nhất bạn gọi điện hỏi thẳng phòng khám ấy, các bạn y tá ở đấy sẽ tư vấn cho là chắc nhất. Theo lẽ thường thì viêm nhiễm có lẽ phải trị dứt rồi mới đc tiến hành.

• 957 Bài viết

• 510 Được cảm ơn

Ơ e đòi chứ. Lính tráng có suất mà. Năm nay mấy c 84 làm suôn sẻ lắm luôn c nhé. Hy vọng c cũng 1 đôi cho bằng c bằng e nhá
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Ech84 Xem bài viết
    Eo ơi. Có đứa đòi hỏi quyền lợi này. Hihi. Chị chúc em đc 1 đôi luôn đấy. Hihi
    Mà nhà mình ơi. Em đag lo ko bít có sao ko. Em chọc trứng hôm 29/4. Hnay mới ngày thứ 23 chu kì mà em đã gặp em QKD rồi. Em ko hiểu sao lại bị sớm thế. Mai chắc em phải gọi điện hỏi bác Tuân xem thế nào mất thui. Hic hic.

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    38 tuần gặp nhau Em của mẹ nhé

• 861 Bài viết

• 2,089 Được cảm ơn

Eo ơi. Có đứa đòi hỏi quyền lợi này. Hihi. Chị chúc em đc 1 đôi luôn đấy. HihiMà nhà mình ơi. Em đag lo ko bít có sao ko. Em chọc trứng hôm 29/4. Hnay mới ngày thứ 23 chu kì mà em đã gặp em QKD rồi. Em ko hiểu sao lại bị sớm thế. Mai chắc em phải gọi điện hỏi bác Tuân xem thế nào mất thui. Hic hic.
    Nếu e chọc hút trứng rồi mà chưa cp thì k sao nhé. Như kiểu trứng rụng khoảng hơn 10 hôm thì QKD í. Đợt tháng 12 năm ngoái c cũng chọc hút trứng ngày 2/12, c k cp đc vì progesterone cao quá, bsi nói trữ phôi lại chuyển sau. Thế mà đến 12/12 QKD luôn, và kỳ đấy c cpt luôn. Tuần sau đi s.â 4d mốc 22w đây. Chúc e thành công nhá
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 619 Bài viết

• 3,630 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linhanh6626 Xem bài viết
    Nếu e chọc hút trứng rồi mà chưa cp thì k sao nhé. Như kiểu trứng rụng khoảng hơn 10 hôm thì QKD í. Đợt tháng 12 năm ngoái c cũng chọc hút trứng ngày 2/12, c k cp đc vì progesterone cao quá, bsi nói trữ phôi lại chuyển sau. Thế mà đến 12/12 QKD luôn, và kỳ đấy c cpt luôn. Tuần sau đi s.â 4d mốc 22w đây. Chúc e thành công nhá
    Em cám ơn chị ạ. Mai chắc em gọi hỏi bác sĩ cho chắc rồi uống thuốc chuẩn bị niêm mạc luôn ạ. Kỳ này em cũng chuyển phôi trữ ạ. Nhà em thì vì lấy nhau 4 năm lười chưa đăng ký nên phải trữ phôi lại chuyển sau ạ.
    Em chúc chị mẹ tròn con vuông chị nhé.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Ech84; 05/05/2013 vào lúc 12:25 AM.

• 619 Bài viết

• 3,630 Được cảm ơn

Ơ e đòi chứ. Lính tráng có suất mà. Năm nay mấy c 84 làm suôn sẻ lắm luôn c nhé. Hy vọng c cũng 1 đôi cho bằng c bằng e nhá

Chị mong lắm. Hi vọng đc 1 bé thôi là mừng lắm rồi. Đợt này chị vào mà gặp đc nhau thì gặp nhé

• 957 Bài viết

• 510 Được cảm ơn

Ok c luôn, e ở Hoàng Thân, ô nhô cái e có mẹt liền à
    Chị mong lắm. Hi vọng đc 1 bé thôi là mừng lắm rồi. Đợt này chị vào mà gặp đc nhau thì gặp nhé

38 tuần gặp nhau Em của mẹ nhé

• 206 Bài viết

• 261 Được cảm ơn

Ok c luôn, e ở Hoàng Thân, ô nhô cái e có mẹt liền à

Nài cô kia, vào đây chữa bệnh chứ ko phải đi chơi nhá (Lúc nào gặp thì ới mềnh với nhá, nếu còn ở đây là mềnh cũng ok lun)
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 619 Bài viết

• 3,630 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tinhdaulatinhcuoi Xem bài viết
    Nài cô kia, vào đây chữa bệnh chứ ko phải đi chơi nhá (Lúc nào gặp thì ới mềnh với nhá, nếu còn ở đây là mềnh cũng ok lun)
    Câu trc với câu sau đá nhau chan chát kìa. Đùa chứ chị mà ko giải trí tí có mà buồn chít mất.