• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

CHUẨN BỊ MANG THAI

Hội Nam tiến IVF (phần 1 - 2)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 229K Lượt đọc
  • 3K Trả lời

34 Người đang theo dõi

• 23 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ech84 Xem bài viết
    Sáng mai em bay vào và thứ 3 vào khám bác Tuân ở VH cả nhà ạ. Em đăng ký rồi mà ko biết khám buổi sáng ở VH có bị đông ko các chị?
    Chào bạn. Mình ngày mai là 16.04 vào SG định làm ivf chu kỳ này. Bạn làm ở bsĩ Tuân à? Mình muốn hỏi thăm một chút được ko? SĐT của mình là 0974.896.555 . Bạn nhận được tin thfi nhắn lại giúp mình với nhé. Cảm ơn nhiều nhiều
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 174 Bài viết

• 174 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tinhdaulatinhcuoi Xem bài viết
    Mấy hôm nay mình vẫn tàu ngầm đấy chứ, cứ bảo là ko suy nghĩ gì về nó mà ngày nào cũng phải lượn vào đây vài lần (vì cũng ko có việc gì cả!) Ngày 19 chị đi thử máu, hy vọng có kết quả tốt để cổ vũ tinh thần cho e e định ở đâu chưa?
    Chúc em ngày 19 beta cao vút, 2 vạch đỏ chót nha, tặng hoa may mắn nè:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 66 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Mình 30t . 26/4 này vào VH làm IVF khám bác Tuân. Có mẹ nào vào cùng đợt ko ah?

• 173 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuatha Xem bài viết
    Ui, tớ cũng định tầm ngày đó vào đấy, tớ vào thôi, ox thì để khi gần chọc trứng mới vào, Tớ làm xét nghiệm đủ hết nộp ở viện C rồi, giờ phải lên lựa lời xin lại, chắc được thôi nhỉ
    bạn nhắn tin cho tớ số điện thoại và nick chat nhé. Có gì bọn mình lên kế hoạch đi cùng nhau

• 957 Bài viết

• 510 Được cảm ơn

Ck em bảo em 20/4 này vào nhưng có việc trục trặc lại 3/5 mới vào rùi, nhưng em chọn làm ở pk NL cơ chị à. em có 25t thoy. Có gì chị lên diễn đàn chia sẻ vs mng nhé ^^.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hansamu Xem bài viết
    Mình 30t . 26/4 này vào VH làm IVF khám bác Tuân. Có mẹ nào vào cùng đợt ko ah?

• 124 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuive_vs Xem bài viết
    bạn nhắn tin cho tớ số điện thoại và nick chat nhé. Có gì bọn mình lên kế hoạch đi cùng nhau
    SDT: 0982926648
    nick: levietha_7980@yahoo.com
    Co gi lien lac di cung nhau nha

• 124 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Mọi người ơi, chuyển phôi xong mà mình ra Bắc luôn thì có được không nhỉ, dịch vụ ra sân bay trong đó thì có rồi, nhưng từ Nội Bài về nhà mình những 40km, đi taxi thì có được không? Tư vấn hộ mình với

• 173 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuatha Xem bài viết
    Mọi người ơi, chuyển phôi xong mà mình ra Bắc luôn thì có được không nhỉ, dịch vụ ra sân bay trong đó thì có rồi, nhưng từ Nội Bài về nhà mình những 40km, đi taxi thì có được không? Tư vấn hộ mình với
    Tôi cũng dự định chuyển phôi xong là bay ra luôn đây. Mà những chị em bên nhà tton chơi với tôi đều chuyển xong là bay ra luôn và kết quả là thành công mỹ mãn đấy. Yên tâm đi.

• 619 Bài viết

• 3,630 Được cảm ơn

Hnay em vào khám là ngày thứ 5 chu kì mà bác Tuân vẫn cho làm ngay chu kì này cả nhà ạ. Nhưng khổ một nỗi, vc em chưa đăng ký kết hôn thế là phải trữ đông lạnh rồi mới vào chuyển phôi đc. Em thấy khám ở Vạn Hạnh dễ chịu thật các chị ạ.
    echxinh.com Ao nhỏ của Ếch :LoveStruc::LoveStruc:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 117 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuive_vs Xem bài viết
    Chính xác là ngày bao nhiêu tháng 6 bạn vào. Mình cũng khoảng 12 tháng 6 đây. Nếu có gì liên lạc cùng vào nhé. Mà bạn đi một mình hay cả 2 vợ chồng cùng đi?
    ; mình định 8/6 vào đây, có gì liên lạc nhé. mình làm ở PKNL bạn ah.