• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

CHUẨN BỊ MANG THAI

Hội Nam tiến IVF (phần 1 - 2)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 229K Lượt đọc
  • 3K Trả lời

34 Người đang theo dõi

• 38 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Có mẹ nào có số điện thoại của pk ngọc lan ko cho em xin với ạ, cảm ơn các mẹ nhiu nhiu

• 38 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trangmai0609 Xem bài viết
    hjhj, thế thì mẹ nó nhìu hơn em 2 tủj đó! E con Hổ nè! Mêt ge. E cũg ra tết khoảng mùg 9, 10 thag 2 ăl. Vj cũg như c pảj txếp cv xjn ngj rùj cũg pảj lo vay tjền nữa. E tính làm thág 2,3 may mắm đậu thì sẽ xjn ngỉ lun còn nếu k may mắn thì về đj làm 1 thág sau đó ngj hè lạj chjnh chjến tjp. Tính thj tính thế thuj chứ cũg cứ kệ đến dâu thj đen thuj. E làm ở Vạn hạnh c ah. E chẳg bít vì sao nhưg cảm thấy ở đó yên tâm hơn nên e chọn thuj
    Em có nghỉ hè chac la giao vien phai ko? Hi vong c e mh may man thanh cong luon lan dau nhỉ. Co khi c cung di tau giong e, tiet kiem dc chi phi di lai chut nhi

• 269 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

mẹ nó ơj mẹ nó đừg nên iui nhju lần wá sẽ dẫn đến suy buồg trứg khổ lắm đó. Mẹ nó cũg k nên chũp tcvt và cũg cag k nên mổ ở trog nam k bs nào khuyên mổ nộj soj nhu bs ở bắc đâu
    Cam on me no nhe. Bsi m theo cua san c khuyen iui 3lan ko dc thi mnsoi tim nguyen nhan roi ivf. M ra tet lam hai ky nua roi ko dc se nam tien luon.trc khi di m goi bac Tuan y kien xem co fai chup tvct lai ko cho yen tam.m ko bi btdn ma noi tiet kem nen trung ko to dat chuan dc nen chi uong kich trung la to lam roi.ko fai tiem ban a.hiiii

• 595 Bài viết

• 267 Được cảm ơn

ủa thế mẹ nó cũg ở nb sao? Hjhj thế là có đồng hươg ruj. E ở Nam thành. Còn c? May wa có ng đj cùg ruj. C cho e sdt ruj 2 c e cùg alo nhé!
    ko chị ở Hà Nam mà nhưng chị ở gần NB .nhà chị cách tp NB có 20km thôi.ở Nam Thành có thuộc tp NB ko em? nếu gần thì chị em rủ nhau đi chung cho vui nha!
    NAM MÔ ĐẠI BI QUAN THẾ ÂM BỒ TÁT. CON XIN QUAN THẾ ÂM BỒ TÁT ĐẠI TỪ ĐẠI BI PHÙ HỘ ĐỘ TRÌ CHO VỢ CHỒNG CON SỚM SINH ĐƯỢC ĐỨA CON KHỎE MẠNH,THÔNG MINH.
    Nhận đc số may mắn từ mẹ San Thái là 225 . Con yêu ơi về nhanh với bố mẹ nhé ! Bố mẹ yêu con và mong con nhiều lắm !

• 34 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thutrang356 Xem bài viết
    Có mẹ nào có số điện thoại của pk ngọc lan ko cho em xin với ạ, cảm ơn các mẹ nhiu nhiu
    Đây, sđt bác sĩ Tường: 0902312301. Đây là sđt của chồng bác sĩ Ngọc Lan.

• 198 Bài viết

• 425 Được cảm ơn

Có ai ra tết đầu tháng 3 dương lịch vào pk Ngọc lan không ạ, vc em đã IUI 2 lần ở viện C ko đc nên kỳ này quyết tâm khăn gói vào Nam IVF đây ạ, có ai vào cùng pm em cho vui, hix, em chẳng biết gì nên phiền các mẹ chỉ chỗ ăn nghỉ cho em với ạ? Em sinh năm 86, Em cảm ơn các mẹ, tặng hoa các mẹ nè

Caḿ ơn vì con đã đến bên ba mẹ. Trời phật, tổ tiên phù hộ CHO con bình an bên mẹ 9 tháng 10 ngày.

• 98 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

Các mẹ muốn gặp bs Tuân thì có thể ra Vạn Hạnh - bác là trưởng khoa IVF ở đây; hoặc ra phòng khám Ngọc Lan - bác làm thêm ở đây cùng vợ chồng chị Lan anh Tường. Mình tuy theo chị Lan nhưng trong suốt quá trình tiêm thuốc, siêu âm thì bs Tuân là người làm vì chị Lan đi công tác dài ngày. Cảm tưởng của mình thì a Tuân tư vấn rất nhiều, hỏi thoải mái anh ấy sẽ tư vấn nhiệt tình cho các mẹ; chị Lan thì ít nói hơn, chia sẻ ít thông tin hơn. Nhưng mình lại tin tưởng tay nghề của chị ấy nên chọc hút trứng và chuyển phôi vẫn đăng ký chị làm cho. Cái này thì các mẹ nên lựa chọn ngay từ đầu người làm cho mình và giữ vững chính kiến, đừng vì nghe thấy thế này thế kia mà k tin vào bs mình chọn.
    Các mẹ nếu có thể thì mua vé máy bay giá rẻ mà đi, đi tàu mệt mỏi lắm. Mình cứ Jetstar chiến thôi.
    Chúc các mẹ sớm đón được em yêu về nhé!!!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 152 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chip2011 Xem bài viết
    Có ai ra tết đầu tháng 3 dương lịch vào pk Ngọc lan không ạ, vc em đã IUI 2 lần ở viện C ko đc nên kỳ này quyết tâm khăn gói vào Nam IVF đây ạ, có ai vào cùng pm em cho vui, hix, em chẳng biết gì nên phiền các mẹ chỉ chỗ ăn nghỉ cho em với ạ? Em sinh năm 86, Em cảm ơn các mẹ, tặng hoa các mẹ nè
    có m, nhưng m ở vạn hạnh mẹ nó ah! Mẹ nó làm ivf hay ivm?

• 152 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quychyeuxh85 Xem bài viết
    ko chị ở Hà Nam mà nhưng chị ở gần NB .nhà chị cách tp NB có 20km thôi.ở Nam Thành có thuộc tp NB ko em? nếu gần thì chị em rủ nhau đi chung cho vui nha!
    ra thế ạ. E ở phừơng Nam thành thuộc thành phố đó c. The c cũg đjnh dj vào dau thág 2 âl ạ? Nếu có 2 c e đj thj vuj wa!

• 152 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gaume8586 Xem bài viết
    Cam on me no nhe. Bsi m theo cua san c khuyen iui 3lan ko dc thi mnsoi tim nguyen nhan roi ivf. M ra tet lam hai ky nua roi ko dc se nam tien luon.trc khi di m goi bac Tuan y kien xem co fai chup tvct lai ko cho yen tam.m ko bi btdn ma noi tiet kem nen trung ko to dat chuan dc nen chi uong kich trung la to lam roi.ko fai tiem ban a.hiiii
    cố gắng để k pảj nam tjến nha bạn! Chúc b thành côg đó!