• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

CHUẨN BỊ MANG THAI

Hội Nam tiến IVF (phần 1 - 2)

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 242K Lượt đọc
  • 3K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 83 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Cảm ơn Trang xinh . Lần này vào sớm tha hồ tung tăng Vũng Tàu , Đà Lạt em gái nhé ! Biết đâu 2 vợ chồng đi du lịch tâm lý thoải mái , lại rinh 1 lúc 3 em ngựa vàng về thì sao em nhỉ ? Em vào trước nghe ngóng tình hình có gì tư vấn cho chị với nhé !
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 961 Bài viết

• 515 Được cảm ơn

3 bé thì em lấy 2 bé thôi tặng chị 1 bé. E chưa có bé nào,C có 1 bé r.. giờ chiwa sẻ như thế là chị em mình cùng vui ^^!
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thuhangtong1981 Xem bài viết
    Cảm ơn Trang xinh . Lần này vào sớm tha hồ tung tăng Vũng Tàu , Đà Lạt em gái nhé ! Biết đâu 2 vợ chồng đi du lịch tâm lý thoải mái , lại rinh 1 lúc 3 em ngựa vàng về thì sao em nhỉ ? Em vào trước nghe ngóng tình hình có gì tư vấn cho chị với nhé !
    • 619 Bài viết

• 3,633 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pinkpig0410 Xem bài viết
    Sorry chị khách sạn mất mạng em ko ol đc nên hem trả nhời chị đc, bs bảo e làm IVF kì này chị ah, chờ bao h có kinh thì tiến hành thui , chị đang ở đâu vậy ạ ?
    Mai mình về lại HN rồi. Chờ tháng sau niêm mạc tốt thì vào chuyển phôi trữ thôi. Chúc bạn may mắn ngay lần này nhá.
    echxinh.com Ao nhỏ của Ếch :LoveStruc::LoveStruc:
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 961 Bài viết

• 515 Được cảm ơn

Ko chúc cả e nữa à
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Ech84 Xem bài viết
    Mai mình về lại HN rồi. Chờ tháng sau niêm mạc tốt thì vào chuyển phôi trữ thôi. Chúc bạn may mắn ngay lần này nhá.

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    9h15' ngày 23/2/2014- vừa tròn 39w, mẹ đã được nhìn thấy Tép của mẹ. Zai của mẹ nặng 3.7kg, ko còn gì hạnh phúc hơn vì có con trong cuộc đời, lần đầu tiên mẹ cảm thấy tự hào về bản thân mình.
    • 282 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

mai hoặc ngày kia mình vào sg, có bạn nào ở hn cũng vào sg ko? mong có người đi cùng để chia sẻ quá
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 173 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trang3by Xem bài viết
    C Thu ơi em đã GATO vs cị oy, giờ lại thêm chị Hồng nữa thì em nghẻo mất thui, hix hix, Chị Hồng bao giờ gặp cho em cọ bụng lấy hên nhé ^^! okie ko c tinhdaulatinhcuoi ^^
    Hội nam tiến t5 đã tập trung được các bà tám rồi đó.He he. Chúc lần này các bà ra quân thành công hết để còn hướng dẫn cho hội nam tiến T6, T7, T8...... nhé. Các bạn nhớ update tình hình để cho mọi người theo dõi với nhé.

Tinhdaulatinhcuoi
    : Sướng nhất cô đấy. Nam tiến thành công ngay lần đầu tiên lại còn có người chồng tuyệt vời bên cạnh nữa. Ngưỡng mộ, ngưỡng mộ.
    • 174 Bài viết

• 174 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuive_vs Xem bài viết
    Hội nam tiến t5 đã tập trung được các bà tám rồi đó.He he. Chúc lần này các bà ra quân thành công hết để còn hướng dẫn cho hội nam tiến T6, T7, T8...... nhé. Các bạn nhớ update tình hình để cho mọi người theo dõi với nhé.

Tinhdaulatinhcuoi
    : Sướng nhất cô đấy. Nam tiến thành công ngay lần đầu tiên lại còn có người chồng tuyệt vời bên cạnh nữa. Ngưỡng mộ, ngưỡng mộ.
    Các cô Nam tiến này khí thế quá, toàn cô xinh tươi, khi nào bà chị già này vào liên lạc các cô cho chị tám cùng để lấy hên, lấy chút tinh thần nha.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi thanhnhanthanhnhan; 03/05/2013 vào lúc 11:24 AM.
    • 174 Bài viết

• 174 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daotu Xem bài viết
    mai hoặc ngày kia mình vào sg, có bạn nào ở hn cũng vào sg ko? mong có người đi cùng để chia sẻ quá
    Mẹ daotu vào Vạn hạnh chuyển phôi trữ ah.
    • 174 Bài viết

• 174 Được cảm ơn

Thay đổi Avata lấy hên, các mẹ ủng hộ ủn mông cho mình nha.
    • 52 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daotu Xem bài viết
    Chị ơi, em thỉnh thoảng chat với chị bên yahoo nè, mai em cũng vào gặp bác Luân, mai là 3 tuần sau khi em tiêm mũi 1 Dip.
    Cứ đi rồi sẽ tới...
    • 478 Bài viết

• 302 Được cảm ơn

Cho e chen 1 chân với các mẹ nhà mình ơi, e cũng cbi làm ivf ở Hạnh phúc ạh. Sau 1 lần phôi tươi và 1 lần trữ thất bại, hơn 1 năm e lấy lại tinh thần chiến đấu típ.

nuôi hy vọng, ắt sẽ thành công.
    Cầu mong Trời Phật, ông bà phù hộ độ trì cho tâm nguyện của con được thành hiện thực.
    • 83 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Ui , thế thì còn gì bằng hả em , chị cũng chỉ mong như thế , tặng chị cô công chúa nào mà xinh như em ấy nhé !
    • 961 Bài viết

• 515 Được cảm ơn

Công nhận là bà nào cũng xinh tươi hết c à, toàn mẫu hậu chứ, e vào r, đã gặp c Thu pink pig r, mà mùa này mát mẻ e hy vọng ai làm lần đầu tiên cũng đc luôn. Mà dạo này e gặp mấy c, cị nào cũng làm lần đầu đc luôn đó. Phấn chấn quá đê.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhnhanthanhnhan Xem bài viết
    Các cô Nam tiến này khí thế quá, toàn cô xinh tươi, khi nào bà chị già này vào liên lạc các cô cho chị tám cùng để lấy hên, lấy chút tinh thần nha.

9h15' ngày 23/2/2014- vừa tròn 39w, mẹ đã được nhìn thấy Tép của mẹ. Zai của mẹ nặng 3.7kg, ko còn gì hạnh phúc hơn vì có con trong cuộc đời, lần đầu tiên mẹ cảm thấy tự hào về bản thân mình.
    • 961 Bài viết

• 515 Được cảm ơn

Xinh hơn em ấy chứ, bằng e thì ko cần xin cũng đc mà, cố lên.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thuhangtong1981 Xem bài viết
    Ui , thế thì còn gì bằng hả em , chị cũng chỉ mong như thế , tặng chị cô công chúa nào mà xinh như em ấy nhé !

• 173 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mai1609 Xem bài viết
    tuần sau em ở lại sg luôn. nhà ivf có tổ chức off cafe bệt. chị nào muốn tham gia thì nhắn tin cho em nhé. sdt em là 0987 tám một chín sáu ko một. mọng gặp mọi người. em đặt phòng tại ks phú nguyên. co chị nào ở cùng ks ko
    Hóa ra bạn là Ngoisaomayman à. Mình là vitbau trong hội nhà mình đây. Tự dưng bạn nhắc đến off cafe bệt mình mới ngờ ngợ. Chúc bạn lần này ra quân sẽ ẵm được đôi ngựa về nhé.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 14,130 Bài viết

• 9,668 Được cảm ơn

Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: http://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn