• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

CHUẨN BỊ MANG THAI

Giúp em với, ra máu giữa kỳ kinh

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 92.8K Lượt đọc
  • 149 Trả lời

8 Người đang theo dõi

• 204 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Các mẹ ơi sao tự dưng tháng này em lại ra máu giữa kỳ, mà em chưa có con. Em mới sạch kinh được 10 ngày. có làm sao không hu hu. Chỉ là một chút ra lúc quan hệ thôi, em phát hiện và ax ngừng ngay, 3 hôm nay mỗi ngày nó thêm độ 2 giọt, Em lo quá, chả làm nổi việc nữa
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 167 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hangttt
    Các mẹ ơi sao tự dưng tháng này em lại ra máu giữa kỳ, mà em chưa có con. Em mới sạch kinh được 10 ngày. có làm sao không hu hu. Chỉ là một chút ra lúc quan hệ thôi, em phát hiện và ax ngừng ngay, 3 hôm nay mỗi ngày nó thêm độ 2 giọt, Em lo quá, chả làm nổi việc nữa
    hangttt à bạn nên đi bs kiểm tra đi nhé ,mình cũng đã gặp trường hợp như bạn rồi,lúc đó mình có đi khám bs ngay và bị nghi là có khối u nhỏ ở tử cung bs hẹn 3 ngày sau khám và SA lại,lúc đó mình sợ lắm nhưng ơn trời lại ko bị làm sao,bs nói là do âđ mình bị phù nề nên có hiện tượng như vậy .Nói tóm lại là nếu ra máu bất thuờng thì nên đi kiểm tra bạn a.
    Đừng quá lo lắng mà thêm ảnh hưởng.Cầu mong bạn cũng giống như mình ,chỉ bị qua loa tí thôi nhé.

• 1,060 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Cũng có thể là bạn bị viêm hoặc có khối u, đi khám đi, phát hiện sớm thì chữa đơn giản hơn, chúc may mắn nhé

• 2,557 Bài viết

• 248 Được cảm ơn

Nhiều khả năng e bị viêm âm đạo. Đi khám khẩn trương.
    Chuẩn bị tinh thần cho chồng cai nghiện thì mới mau khỏi :4:
    Nhớ dí trán chồng bảo: "của 1 đống tiền dùng như phá"
    Tớ về quê nơi không có internet roài!

• 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chomchom
    "của 1 đống tiền dùng như phá"
    Bác vui tính thật. Làm tớ nhớ những ngày sum vầy bên Hổ

• 287 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, giúp em chuyện này với ah. Tụi em đang rất muốn có em bé. Nhưng không hiểu sao hai tháng nay kinh nguyệt của em rất ít (chỉ có hai ngày là khô rùi). Tháng trước vào ngày thứ hai đã không còn nên em lo lắng đi khám. EM đã đi siêu âm và chụp cả film nữa nhưng tử cung không có vấn đề gì cả. Âm đạo chỉ hơi bị viêm một tý nhưng bs bảo không sao. Rồi còn cho em thuốc (NEO-TERGYNAN- kê 10 viên nhưng em chỉ làm có 4 viên, ALPHACHYMOTRYPSIN, BEARCEF-hai thứ này uống đủ). Ông bs còn dặn là tháng này không được để có thai vì cái thuốc mà bơm vào vòi trứng rất độc. Vậy mà tháng này em cũng chỉ có hai ngày. Chị bs khoa sản nói là nếu tình trạng này còn kéo dài thì khuyên em nên đặc vòng. Em đang rất lo sợ, không biết như thế nào. Có mẹ nào biết thì giúp em với. Em lo quá đi thôi huhuhu!!!

• 97 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Đừng quá lo lắng nhưng em nên đi khám. Chị cũng đã từng bị ra máu chút chút khoảng một hai giọt như em, bác sĩ bảo chị là khi mình rụng trứng có thể ra chút máu, chỉ thế thôi mà.

• 2,884 Bài viết

• 1,336 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chomchom
    "của 1 đống tiền dùng như phá"

• 204 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Các mẹ ơi em đi siêu âm rồi. May quá là không có gì cả, buồng trứng, tử cung bthường. Nhưng chả hiểu sao bụng dưới vẫn tức và lúc quan hệ thú thật là kh được thoải mái lắm. Theo các mẹ có cần đi khám lại kh ạ? Em vẫn thấy lo lo

• 29 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ cho em hỏi với. Em mới bị đèn đỏ 16 ngày trước mà hôm qua lại có hiện tượng chảy máu. Em có đi khám, bác sĩ bảo là hiện tượng trứng rụng. Nhưng em bi ra nhiều lắm. Các mẹ nào có kinh nghiệm gì chỉ bảo em với. Em hơi hoang mang. Cám ơn mọi người nhiều