• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

CHUẨN BỊ MANG THAI

Giá mỗi lần IUI là bao nhiêu tiền vậy

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 48.2K Lượt đọc
  • 87 Trả lời

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 1,007 Bài viết

• 163 Được cảm ơn

Các bạn cho mình hỏi là mỗi lần IUI hết bao nhiêu tiền vậy, ox mình bị TT yếu đã đi mổ rồi,nếu mà không thụ thai tự nhiên được thì chắc mình đi IUI quá,vì mình mong Baby lắm:Crying::Crying::Crying::Crying::Crying:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 65,801 Bài viết

• 318,767 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maivang09 Xem bài viết
    Các bạn cho mình hỏi là mỗi lần IUI hết bao nhiêu tiền vậy, ox mình bị TT yếu đã đi mổ rồi,nếu mà không thụ thai tự nhiên được thì chắc mình đi IUI quá,vì mình mong Baby lắm:Crying::Crying::Crying::Crying::Crying:
    IUI nếu ko kích trứng thì giá chừng 1 triệu. Còn có kích trứng thì tuỳ theo thuốc uống hay tiêm, và tuỳ theo đáp ứng thuốc của cơ thể mà giá có thể giao động trong 1-5 triệu hay tới hàng chục triệu em nhé :LoveStruc:
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,007 Bài viết

• 163 Được cảm ơn

Em cám ơn Mẹ Uyen My nhiều,em đang bị trễ kinh mới có 3 ngày thôi ma em cũng đã thử QT rồi nhưng cũng chi 1v thôi,nên em cảm thấy nản,chắc vài tháng nữa mà không có 2v bọn em đi IUI quá
    • 1,030 Bài viết

• 371 Được cảm ơn

vài ngày nữa chị thử lại lần nữa kiếm vận may nha biết đâu đó hiii, rieng em thì hết 7.000.000 mỗi lần chị ah, em làm 2 lần rùi. Vì tru71ng em ko được tốt lắm bé tí teo, nên vừa uống vừa chích hicc. Riêng anh xã chị cho anh ăn thêm thịt bò, trứng vịt lộn vào em nghĩ là sẽ cải thiện được đó chị ui.Em chúc chị thành công mỹ mãnn nha:Applause::Rose:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi NHOC_YEU_lovely; 04/01/2009 vào lúc 06:20 PM.
    Xin ơn trên phù hộ cho con: cho con được làm mẹ và bé iu ra đời bình an......con tạ ơn đời

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,121 Bài viết

• 594 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NHOC_YEU_lovely Xem bài viết
    vài ngày nữa chị thử lại lần nữa kiếm vận may nha biết đâu đó hiii, rieng em thì hết 7.000.000 mỗi lần chị ah, em làm 2 lần rùi. Vì tru71ng em ko được tốt lắm bé tí teo, nên vừa uống vừa chích hicc. Riêng anh xã chị cho anh ăn thêm thịt bò, trứng vịt lộn vào em nghĩ là sẽ cải thiện được đó chị ui.Em chúc chị thành công mỹ mãnn nha:Applause::Rose:
    Chị làm ở đâu vậy ạ, chị phải tiêm mấy mũi kích trứng mà hết 7 tr chị?
    Cầu mong các con mạnh khỏe, ba mẹ yêu 2 con nhất trên đời :Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss:

• 6,166 Bài viết

• 1,248 Được cảm ơn

Em ko rõ là chị làm ở BS nào nhưng em qua tết tính làm ở BS Lan - Q5 thì nghe nói chi fí khoảng 3tr thôi à, nhưng có người cũng gần chục triệu vì còn tùy thuộc vào trứng có lớn hay ko để BS tiêm thuốc, nếu trứng bé thì tiêm nhiều mũi sẽ tốn nhiều tiền, cỡ chục triuệ trở lại chị nhé
    • 1,007 Bài viết

• 163 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pocollo Xem bài viết
    Em ko rõ là chị làm ở BS nào nhưng em qua tết tính làm ở BS Lan - Q5 thì nghe nói chi fí khoảng 3tr thôi à, nhưng có người cũng gần chục triệu vì còn tùy thuộc vào trứng có lớn hay ko để BS tiêm thuốc, nếu trứng bé thì tiêm nhiều mũi sẽ tốn nhiều tiền, cỡ chục triuệ trở lại chị nhé
    chị cũng chưa đi IUI lần nào,qua tết chị cũng tính đi IUI chứ để tự nhiên lâu lắm,vì TTY mà,chị định đi IUI BS Luân đó em a.BS Luân cũng gần nhà chị,còn em ở trên Q 1 sao em không đi BS Danh ở đường Lê thị Riêng ,Q1 đó,BS này cũng tốt và mát tay lắm,chị cũng nghe mấy chị trên dd nói vậy,nhưng vì xa nhà chị qúa nên chị không đi được
    • 6,166 Bài viết

• 1,248 Được cảm ơn

chị cũng chưa đi IUI lần nào,qua tết chị cũng tính đi IUI chứ để tự nhiên lâu lắm,vì TTY mà,chị định đi IUI BS Luân đó em a.BS Luân cũng gần nhà chị,còn em ở trên Q 1 sao em không đi BS Danh ở đường Lê thị Riêng ,Q1 đó,BS này cũng tốt và mát tay lắm,chị cũng nghe mấy chị trên dd nói vậy,nhưng vì xa nhà chị qúa nên chị không đi được
    Tại vì em đã làm hồ sơ chữa ở chỗ BS Lan - Q5 đó chị, em theo qua tết sẽ làm IUI lần đầu tiên, sau đó lên dd mới biết đến BS Danh. Thôi để em theo BS Lan coi sao đã vì hồ sơ, xét nghiệm cũng làm hết ở bên này rồi. Chị đang tính làm IUI ở đâu. OX em cũng tt yếu nè chị, chờ hoài để có thai tự nhiên đến nay đã 3 năm rồi mà cũng chưa có gì :Crying:
    Buồn quá qua năm phải đi IUI thôi mẹ nó à, mẹ nó cũng cố lên sang năm bắt nghé nhé
    Em tuổi con trâu nên bây giờ muốn kiếm nghé con để ba nó sợ chơi mà ko biết được ko nữa, ox em nói 1 con trâu là ko chịu nổi rồi giờ thêm con trâu nữa chết chắc (nói vậy thôi chứ em biết ổng thèm lắm rồi, con gì cũng tốt cả hihi:Laughing
    Tặng chị nè :Rose::Rose::Rose::Rose:, ăn tết vui vẻ nhé chị
    • 1,007 Bài viết

• 163 Được cảm ơn

Tại vì em đã làm hồ sơ chữa ở chỗ BS Lan - Q5 đó chị, em theo qua tết sẽ làm IUI lần đầu tiên, sau đó lên dd mới biết đến BS Danh. Thôi để em theo BS Lan coi sao đã vì hồ sơ, xét nghiệm cũng làm hết ở bên này rồi. Chị đang tính làm IUI ở đâu. OX em cũng tt yếu nè chị, chờ hoài để có thai tự nhiên đến nay đã 3 năm rồi mà cũng chưa có gì :Crying:
    Buồn quá qua năm phải đi IUI thôi mẹ nó à, mẹ nó cũng cố lên sang năm bắt nghé nhé
    Em tuổi con trâu nên bây giờ muốn kiếm nghé con để ba nó sợ chơi mà ko biết được ko nữa, ox em nói 1 con trâu là ko chịu nổi rồi giờ thêm con trâu nữa chết chắc (nói vậy thôi chứ em biết ổng thèm lắm rồi, con gì cũng tốt cả hihi:Laughing
    Tặng chị nè :Rose::Rose::Rose::Rose:, ăn tết vui vẻ nhé chị
    cám ơn em đã tặng hoa,chị đang tính IUI BS Luân cho gần nhà,ox chị bị GTMT đã mở ở BVBD được 4 tháng rồi,vừa rồi đi tái khám thì cũng có tiến triển em ạ,BS bảo là tình hình như vậy cứ để tự nhiên cũng có thai được ,nhưng chị cũng đang nóng ruột quá muốn đi IUI cho nhanh,vc chị cũng 33,34 rồi em ạ.
    • 6,166 Bài viết

• 1,248 Được cảm ơn

cám ơn em đã tặng hoa,chị đang tính IUI BS Luân cho gần nhà,ox chị bị GTMT đã mở ở BVBD được 4 tháng rồi,vừa rồi đi tái khám thì cũng có tiến triển em ạ,BS bảo là tình hình như vậy cứ để tự nhiên cũng có thai được ,nhưng chị cũng đang nóng ruột quá muốn đi IUI cho nhanh,vc chị cũng 33,34 rồi em ạ.
    OX em cũng mổ ở đó nè, lúc đầu từ 4% lên được 12%, sau 3 tháng đi xn lại thì lại xuống 3%, em ko hiểu thế nào nữa nhưng buồn quá đi, tính đến nay mổ cũng được gần cả năm rồi mà có thấy gì đâu, BS Lan nói phải IUI, thôi thì qua tết em cũng thử xem sao, em năm nay 24t thôi nhưng OX đã 34 rồi chị ạ, sốt ruột quá, gần 3n rồi còn gì
    Hi vọng sang năm mới chúng ta 2v hết và tất cả đều xây nhà mới chị nhả:Rose:
    • 1,007 Bài viết

• 163 Được cảm ơn

OX em cũng mổ ở đó nè, lúc đầu từ 4% lên được 12%, sau 3 tháng đi xn lại thì lại xuống 3%, em ko hiểu thế nào nữa nhưng buồn quá đi, tính đến nay mổ cũng được gần cả năm rồi mà có thấy gì đâu, BS Lan nói phải IUI, thôi thì qua tết em cũng thử xem sao, em năm nay 24t thôi nhưng OX đã 34 rồi chị ạ, sốt ruột quá, gần 3n rồi còn gì
    Hi vọng sang năm mới chúng ta 2v hết và tất cả đều xây nhà mới chị nhả:Rose:
    em nên cho ox uống thuốc của bs và ăn theo chế độ trên DD thì TT sẽ cải thiện thôi, hy vọng rằng qua năm tất cả mọi người mong con như mình sẽ đón được bé yêu, chị cũng mới biết dd này nên mới biết được nhiều kinh nghiệm hữu ích,như là ăn thực đơn trên dd ,chứ trước đây không hiểu biết gì nên cũng chẳng cho ox ăn theo thực đơn trên dd,nếu mà ăn sớm chắc tt sẽ cải thiện hơn nhiều.cám ơn ban tổ chưc của trang web này đã tạo ra dd này cho chị em như mình trao đổi kinh nghiệm và bán than luôn,chứ buồn mà chẳng biết nói với ai khổ lắm.
    • 6,166 Bài viết

• 1,248 Được cảm ơn

em nên cho ox uống thuốc của bs và ăn theo chế độ trên DD thì TT sẽ cải thiện thôi, hy vọng rằng qua năm tất cả mọi người mong con như mình sẽ đón được bé yêu, chị cũng mới biết dd này nên mới biết được nhiều kinh nghiệm hữu ích,như là ăn thực đơn trên dd ,chứ trước đây không hiểu biết gì nên cũng chẳng cho ox ăn theo thực đơn trên dd,nếu mà ăn sớm chắc tt sẽ cải thiện hơn nhiều.cám ơn ban tổ chưc của trang web này đã tạo ra dd này cho chị em như mình trao đổi kinh nghiệm và bán than luôn,chứ buồn mà chẳng biết nói với ai khổ lắm.
    Ox cũng ăn nhiều lắm nhưng thấy nó vẫn dậm chân tại chỗ chị ạ, buồn ghê luôn.Mà có mấy tháng em đi sa trứng thì toàn thấy bs nói là ko thấy nag trội, vòng kinh của em lại ko đều nữa chứ. Không biết bao giờ ông trời mới gọi tên bà bầu đến lượt chị em mình nhỉ?:Nottalkin:
    Ôi thượng đế có hiểu cho lòng của chị em mình không?
    • 6,166 Bài viết

• 1,248 Được cảm ơn

Có dd này đỡ thật đấy tha hồ bán than mà ko sợ ai la rầy, lại cùng chung cảnh ngộ với nhiều người nữa chứ. Ở nhà đâu dám bán than với ax đâu, ổng cứ la hoài, buồn quá nên than với chị em để được chia sẻ
    • 1,007 Bài viết

• 163 Được cảm ơn

Có dd này đỡ thật đấy tha hồ bán than mà ko sợ ai la rầy, lại cùng chung cảnh ngộ với nhiều người nữa chứ. Ở nhà đâu dám bán than với ax đâu, ổng cứ la hoài, buồn quá nên than với chị em để được chia sẻ
    đúng rồi bán than ở nhà càng làm cho ox đau đầu thôi,mà đau đầu thì sẽ ảnh hưởng đến TT nữa nên chị cũng không dám nói gì,có dd này thật là bổ ích em nhỉ,hôm nay chị được nghỉ tết rồi nên vào mạng cho vui,tối nay cv chị bay ra HN ăn tết rồi,nghĩ đến về quê mà oải thật,lại cái điệp khúc của nhà chồng sao không đẻ đi lấy nhau hơn năm rồi,lớn tuổi rồi nghe mà thấy mệt
    • 6,166 Bài viết

• 1,248 Được cảm ơn

đúng rồi bán than ở nhà càng làm cho ox đau đầu thôi,mà đau đầu thì sẽ ảnh hưởng đến TT nữa nên chị cũng không dám nói gì,có dd này thật là bổ ích em nhỉ,hôm nay chị được nghỉ tết rồi nên vào mạng cho vui,tối nay cv chị bay ra HN ăn tết rồi,nghĩ đến về quê mà oải thật,lại cái điệp khúc của nhà chồng sao không đẻ đi lấy nhau hơn năm rồi,lớn tuổi rồi nghe mà thấy mệt
    Em thì đõ hơn vì nhà chồng biết bẹnh của ox rồi nên ko dám hối thúc tụi em (mà nhà chồng em cũng tâm lý lắm) với lại ông anh đầu mới có thằng cu (cháu đức tôn) xinh ơi là xinh nên nhà cũng để tụi em từ từ.Còn bên nhà em thì mẹ cũng động viên hoài, nói người ta chục năm trời mới có thì sao nhưng ko lẽ mình đợi đến lúc cha mẹ mình già, (nói dại chứ lỡ ko còn nữa thì sao) mình mới có con thì buồn lắm, em cũng đang tranh thủ qua tết IUI đây nhưng ko báo cho ai biết ngoài 2vc cả. Khi nào có gì mới nói, mấy đứa bạn có con hết rồi mà sao cái số em lận đận đường con cái quá chị ơi. Nhiều khi ko dám về nhà em ở quê ăn tết nữa, người ta cứ theo hỏi hoài (ở quê mà). Mà cũng lạ người ta thì sợ nhà chồng hỏi nhiều chuyện con cái còn em thì sợ quê mình hỏi nhiều mới ghê chứ. Thôi thì lâu lâu mình mới gặp người ta nên ko sợ, miễn ở nhà chồng tâm lý thoải mái ko bị ai nói nặng nhẹ là tốt rùi (vì mình ở đây cả đời mà hihi)
    Thôi chị về quê ăn tết cho thaỏi mái, thư giãn đầu óc biết đâu tin vui đến tự nhiên đầy bất ngờ mà ko cần khoa học an thiệp thì sao, còn nếu ko có thì qua năm chị em mình cùng tiếp tục hành trình tìm nghé yêu nhé
    Ăn tết vui vẻ chị nhé, từ khi biết dd này ngày nào em cũng vào cả, nhưng nhiều khi ko gặp các chị online cũng buồn :Sad:
    • 1,535 Bài viết

• 2,509 Được cảm ơn

Chào các bạn,

Mod xin phép chen vào nhắc nhở một chút. Topic này nói về giá cả để thực hiện IUI nên các bạn cố gắng không bàn luận sang các vấn đề khác của IUI nhé vì trong Mục Lục hiện đã có nhiều topic bàn về kinh nghiệm IUI rồi.

Thân mến!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mod_Lamme; 22/01/2009 vào lúc 04:43 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 186 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Theo mình được biết thì mỗi lần IUI o viện C ( k có kích trứng , k có tiền thuốc...) chỉ là 700k thui.
    • 516 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Mình muốn hỏi trường hợp phải tiêm thì giá cả thế nào? Cụ thể là bao nhiêu tiền. Bạn mình làm nếu phải tiêm thì có khi hết từ 7-10tr. Hic, làm 3 lần thế này thì bằng một lần TTON rồi nhỉ!
    • 2,121 Bài viết

• 594 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Rùa nhỏ dễ thương Xem bài viết
    Mình muốn hỏi trường hợp phải tiêm thì giá cả thế nào? Cụ thể là bao nhiêu tiền. Bạn mình làm nếu phải tiêm thì có khi hết từ 7-10tr. Hic, làm 3 lần thế này thì bằng một lần TTON rồi nhỉ!
    Cái này tùy từng người thôi mẹ nó ạ, khoảng từ 3-10tr nhé. Nếu bạn hên đáp ứng thuốc tốt thì phải tiêm ít thôi, khoảng 3 tr, còn nếu ko thì :Crying:
    Cầu mong các con mạnh khỏe, ba mẹ yêu 2 con nhất trên đời :Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss:

• 186 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Rùa nhỏ dễ thương Xem bài viết
    Mình thì k rõ ở viện tiền thuốc tiêm là bao nhiêu , nhưng phòng khám mà mình khám ý, mọi người tiêm Puzegon 50mg mỗi ống 460k, rụng trứng là 380k, chắc là p, li { white-space: pre-wrap; } cũng có nhìu loại thuốc khác nhau tùy theo chỉ định của bs
  • Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5