CHUẨN BỊ MANG THAI

Dự đoán sinh trai hay gái theo cách tính dân gian nhớ các mẹ kiểm chứng dùm em

Đến trả lời mới nhất
  • 14 Lượt chia sẻ
  • 49.8K Lượt đọc
  • 158 Trả lời

8 Người đang theo dõi

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8
    • 202 Bài viết

• 366 Được cảm ơn

Em mạo muội lập trang này tạo niềm vui cho các mẹ đang mang bầu cũng như các mẹ đã có baby kiểm chứng dùm em độ chính xác nha. Tuổi vợ và chồng năm thụ thai theo âm lịch(cần độ chính xác nha) em sẽ tính sinh trai hai gái các mẹ coi có chính xác không?Em đã kiểm tra nhiều người lớn tuổi và đã sinh em bé thấy có độ chính xác nên chia sẻ với các mẹ. Em lên mạng suốt nên các mẹ cứ ỏi em sẽ trả lời liền.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 111 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

bạn à, xem giúp vợ chồng mình nhé 2 vợ chồng mình đều 28 tính cả tuổi âm và tháng thụ thai cũng là tháng 5 âm lịch luôn. Chờ tin bạn nhé
    Mẹ yêu Boom nhất trên đời :LoveStruc:
    • 202 Bài viết

• 366 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meb00m Xem bài viết
    bạn à, xem giúp vợ chồng mình nhé 2 vợ chồng mình đều 28 tính cả tuổi âm và tháng thụ thai cũng là tháng 5 âm lịch luôn. Chờ tin bạn nhé
    Theo mình thì có thể là gái đó bạn nếu có gì cho mình biết kết quả với nha.Tại mình cũng đang có bầu sang năm sinh. Bạn dự kiến ngày nào vậy?
    • 80 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Mẹ ấy tính dùm tớ cái, tớ ngày dương là năm 83 nhưng tính tuổi âm thì tớ vẫn nằm ở con chó vì sinh sát Tết luôn, chồng thì con Heo. Tớ thụ thai tháng 5 AL, mẹ nó tính dùm xem dzai hay gái nhá.

Theo như tớ dự thì là gái đó :cool:
    • 181 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chimnon_07 Xem bài viết
    Em mạo muội lập trang này tạo niềm vui cho các mẹ đang mang bầu cũng như các mẹ đã có baby kiểm chứng dùm em độ chính xác nha. Tuổi vợ và chồng năm thụ thai theo âm lịch(cần độ chính xác nha) em sẽ tính sinh trai hai gái các mẹ coi có chính xác không?Em đã kiểm tra nhiều người lớn tuổi và đã sinh em bé thấy có độ chính xác nên chia sẻ với các mẹ. Em lên mạng suốt nên các mẹ cứ ỏi em sẽ trả lời liền.
    Bạn ơi, vui quá. Mình đang có baby được 9 tuần. Hihi, bạn đoán giúp mình xem nhé, 3 tuần nữa mình kiểm chứng rồi thông báo bạn nha.
    2 vợ chồng năm nay tuổi âm đều là 29 tuổi, thụ thai tháng 5 âm lịch. Vậy mình chắc sang năm thì đẻ. Bạn tính giúp mình xem con gì nha.
    Thank you nhe.
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn xem giúp vc mình với, 2 vc mình đều sn 84 (28 tuổi), tháng thụ thai là tháng 2/2011 (âm lịch).Cám ơn bạn trước nhé:Smiling:

• 184 Bài viết

• 389 Được cảm ơn

chimnon_07 xem giúp mình với nhé. Mình sinh năm 85, còn chồng thì 83, thụ thai tháng 4 âm lịch (KKC của mình là ngày 20/4)
    • 22 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Vậy để mình kiểm chứng nhé. Mình đang 37w nên biết trai hay gái rùi nhưng xem có chính xác k mẹ nó nhé.
    Chồng mình sinh năm 83, mình 84. Tháng thụ thai là tháng 10 âm lịch. Bạn đoán xem bé nhà mình là trai hay gái nhé.
    • 800 Bài viết

• 1,087 Được cảm ơn

c chim non ơi,e chưa có bầu, vợ chồng e định tháng tới này có bé bi, c xem giúp e tháng nào sinh be gái,tháng nào bé trai đc k ạ. E năm nay 24,chồng em 33 ạ.
    • 44 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Bạn xem hộ mình với, mình được 32w, chồng sinh năm 84 vợ sinh năm 83, tháng thụ thai là tháng 11 dự sinh là 19/8 âm lịch đó.
    • 292 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Kiểm chứng giúp mình nhé.
    Mình canh thân (1980), chồng mình kỷ mùi (tháng 1/1980). Thụ thai vào tháng 12 âm lịch. Vậy sẽ sanh trai hay gái mẹ nó nhé.
    __________________________________________________ ____________________
    chả sợ gì......................... chỉ sợ già:Worried:
    • 14 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Cho tớ tham gia với. Chồng tớ sinh 27/10/85 AL, tớ sinh 8/11/85 AL đến nay là 27 tuổi âm nhỉ. Thụ thai tháng 11/2010 AL. Cho xin 1 quẻ nhé hihi.
    • 187 Bài viết

• 148 Được cảm ơn

Chị ơi, xem hộ em nhé, tính tuổi âm em 26 còn chồng em 28, thụ thai tháng 6 âm ah (em mới phát hiện là có em bé. Híhí...). Cảm ơn chị nhiều

• 11 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Chào mẹ chimnon_07,nhờ mẹ xem giúp mình nhé,chồng :30t (AL),vợ: 27t (AL),tháng thụ thai là tháng 2(AL),mình hiện tại được 20 tuần rồi.bạn xem giúp mình nhé,cám ơn mẹ chimnon_07 nhiều
    • 224 Bài viết

• 282 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sushiiu Xem bài viết
    Vậy để mình kiểm chứng nhé. Mình đang 37w nên biết trai hay gái rùi nhưng xem có chính xác k mẹ nó nhé.
    Chồng mình sinh năm 83, mình 84. Tháng thụ thai là tháng 10 âm lịch. Bạn đoán xem bé nhà mình là trai hay gái nhé.
    Mình vào thấy topic này nên mạo muội trả lời hội chủ nhân topic này nhé: Không biết có đúng không nhưng mình nghĩ là bạn sinh con gái. Nếu tuổi bạn và tuổi chồng mà muốn có con trai thì phải thụ thai và sinh trong cùng một năm thì sẽ có bé trai đấy. Không biết có đúng không. Đừng trách mình nhé.Hi
    • 224 Bài viết

• 282 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xuka86 Xem bài viết
    Chị ơi, xem hộ em nhé, tính tuổi âm em 26 còn chồng em 28, thụ thai tháng 6 âm ah (em mới phát hiện là có em bé. Híhí...). Cảm ơn chị nhiều
    Mẹ này sẽ sinh con trai đấy. Hôm nào siêu âm thì thông báo nhé.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 224 Bài viết

• 282 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranchau2410 Xem bài viết
    Chào mẹ chimnon_07,nhờ mẹ xem giúp mình nhé,chồng :30t (AL),vợ: 27t (AL),tháng thụ thai là tháng 2(AL),mình hiện tại được 20 tuần rồi.bạn xem giúp mình nhé,cám ơn mẹ chimnon_07 nhiều
    Bạn sẽ sinh một công chúa. Bạn siêu âm xem có đúng không nhé.
    • 224 Bài viết

• 282 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meb00m Xem bài viết
    Bạn này sinh tháng 2 năm 2012 (AL) vậy sẽ là con trai chứ nhỉ, sao lại là con gái được.
    • 161 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

các mẹ xem cho em với.chồng 28, vợ 23, tháng thụ thai 2. tặng hoa cho các mẹ nè :Rose::Rose::Rose:
    • 224 Bài viết

• 282 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meocon1811984 Xem bài viết
    Bạn xem hộ mình với, mình được 32w, chồng sinh năm 84 vợ sinh năm 83, tháng thụ thai là tháng 11 dự sinh là 19/8 âm lịch đó.
    Có phải bạn siêu âm là con trai rồi không. Nếu không nhầm thì là con trai rồi. Chúc mừng nhé.
  • Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8