• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

CHUẨN BỊ MANG THAI

Đoán trước sinh con trai hay gái thông qua tuổi của mẹ (dương lịch) và tháng đẻ!

Đến trả lời mới nhất
  • 25 Lượt chia sẻ
  • 237K Lượt đọc
  • 1.63K Trả lời

36 Người đang theo dõi

• 1,081 Bài viết

• 366 Được cảm ơn

Ông Nội mình có cuốn sách cổ (một ông thầy người Hoa để lại) chỉ thông qua tuổi của mẹ (dương lịch) và tháng dự kiến sẽ sinh có thể biết được là con trai hay con gái. Mình đã thử kiểm tra nhiều người và thấy tương đối chính xác (80%). Mẹ nào tò mò muốn biết hãy để lại tuổi và tháng dự kiến đẻ để mình "xem trộm" sách của ông giúp nhé. Nếu nhỡ may có nằm trong 20% xin các mẹ thông cảm nhé. Vì cái gì cũng tương đối mà.:Smiling:

Ghi chú: Cuốn sách này không phổ biến được vì ông mình quí nó lắm (cất rất cẩn thận).

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 1,592 Bài viết

• 2,365 Được cảm ơn

Mình sinh năm 1982, dự kiến sẽ bắt đầu "thả" để sinh bé vào tháng 8 dương năm nay (tức là sẽ sinh bé vào tháng 4, 5 hoặc 6 năm 2011). Mong muốn là sinh con trai. Mẹ nó xem giúp mình tháng sinh nào trong năm 2011 thì khả năng sinh con trai sẽ cao?

Cảm ơn bạn nhiều!

• 637 Bài viết

• 1,923 Được cảm ơn

Mẹ nó xem trộm của ông hộ cho em nữa nhé. Em sinh năm 86 dương lịch, muốn săn mèo đực thì sinh vào những tháng nào hả mẹ nó?
    Cảm ơn mẹ nó nhiều nhiêu nhé.

• 56 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Bạn xem giúp mình, mình sinh năm 83 - Quý hợi. muốn có con trai sinh năm canh dần thì có thai vào tháng mấy được?

• 57 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyen150482 Xem bài viết
    Ông Nội mình có cuốn sách cổ (một ông thầy người Hoa để lại) chỉ thông qua tuổi của mẹ (dương lịch) và tháng dự kiến sẽ sinh có thể biết được là con trai hay con gái. Mình đã thử kiểm tra nhiều người và thấy tương đối chính xác (80%). Mẹ nào tò mò muốn biết hãy để lại tuổi và tháng dự kiến đẻ để mình "xem trộm" sách của ông giúp nhé. Nếu nhỡ may có nằm trong 20% xin các mẹ thông cảm nhé. Vì cái gì cũng tương đối mà.:Smiling:

Ghi chú: Cuốn sách này không phổ biến được vì ông mình quí nó lắm (cất rất cẩn thận).
    .

HI ban xem giúp mình sinh nam 1975 ân lich , dương lich 1976 , sinh con vào tháng 12/2010 thi trai hay gái ? nêu năm Meo thi sinh thang nào được con gái ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,081 Bài viết

• 366 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Warmly Xem bài viết
    Mình sinh năm 1982, dự kiến sẽ bắt đầu "thả" để sinh bé vào tháng 8 dương năm nay (tức là sẽ sinh bé vào tháng 4, 5 hoặc 6 năm 2011). Mong muốn là sinh con trai. Mẹ nó xem giúp mình tháng sinh nào trong năm 2011 thì khả năng sinh con trai sẽ cao?

Cảm ơn bạn nhiều!

Bạn hãy tính làm sao sinh trong tháng 6,7 năm 2011 thì sẽ là con trai như vậy vẫn còn 1 tháng để dự phòng. Còn nếu tháng 4,5 thì xác suất con gái vẫn có.

Chúc hai bạn sớm có 1 "chàng mèo" như ý!!!!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,081 Bài viết

• 366 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vochongruatho Xem bài viết
    Mẹ nó xem trộm của ông hộ cho em nữa nhé. Em sinh năm 86 dương lịch, muốn săn mèo đực thì sinh vào những tháng nào hả mẹ nó?
    Cảm ơn mẹ nó nhiều nhiêu nhé.
    Theo mình bạn nên tính làm sao sinh trong tháng 9,10 năm 2010 thì sẽ được 1 "chàng mèo" đấy!

Chúc hai bạn thành công nhé!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,081 Bài viết

• 366 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chuyen buon hoa sim Xem bài viết
    .

HI ban xem giúp mình sinh nam 1975 ân lich , dương lich 1976 , sinh con vào tháng 12/2010 thi trai hay gái ? nêu năm Meo thi sinh thang nào được con gái ?

Chúc mừng bạn. Nếu bạn sinh tháng 11, 12 năm 2010 thì 100% là con trai.

Nếu siêu âm có tin vui nhớ báo cho mình biết nhé!

• 1,081 Bài viết

• 366 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi muathuchoem Xem bài viết
    Bạn xem giúp mình, mình sinh năm 83 - Quý hợi. muốn có con trai sinh năm canh dần thì có thai vào tháng mấy được?
    Bạn phải thụ thai vào tháng vào tháng 1/2010 là chắc chắn nhất nếu không thì tháng 4 (tháng 12 sinh) nhưng rủi ro nếu sinh tháng 11 thì...!.

Nhưng bây giờ đang là tháng 3 rùi, mình nghĩ bạn nên săn 1 chàng mèo thì chắc hơn!

• 1,081 Bài viết

• 366 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mèo Lười123 Xem bài viết
    là như nào ạ , em 1983 tuổi quí hợi , tính đến tháng 5 âm năm nay bắt đầu săn mèo hi vọng vào tháng 1,2 sinh đc cô mèo , hix nhờ mẹ nó coi xem mình nên thụ thai vào những tháng nào để đẻ con gái , mong con gái lắm lăm ý nhờ mẹ nó nhé
    Theo mình nếu bạn muốn kiếm được 1 cô mèo thì tháng 9/2010 thả, tháng 5/2011 sinh thì được như ý đấy.

Chúc bạn sớm có 1 cô mèo nhé!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)