• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

CHUẨN BỊ MANG THAI

Dấu hiệu thành công sau 14 ngàychuyển phôi - TTON (phần 1 + 2)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 512K Lượt đọc
  • 3K Trả lời

45 Người đang theo dõi

• 70 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Hom nay la ngay 9 Scp cua Minh nhung Minh k he co 1 chut cam giac nao ca. Bung Nhe tenh, trong nguoi trong rong k chut dau Hieu gi. Minh dang co chuyen Buon nen khoc tu sang den Gio k biet co Anh Huong gi den phoi k? Minh dinh ngay t7 nay tuc la ngay 11 Scp Minh se di lam xet nghiem, k biet co qua som hay k nua. Minh o gan bv an sinh, k biet o do co lay may xn k nua. Ban nao biet xin chi giup gium Minh dia chi den nha xn o quan 3 hoac phu nhuan. Cam on cac ban nhieu ...

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone

• 122 Bài viết

• 103 Được cảm ơn

Các mẹ ơi hôm nay là ngày 10 scp của mình, kq xn hcg là 39.08 là có an toàn ko các mẹ? Mình vừa mừng vừa lo lắng quá...
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 168 Bài viết

• 413 Được cảm ơn

To phuongthitran : chị chưa,cũng sốt ruột nhưng mà sa sớm không thấy con lại lo,nên định hết tuần sau mới đi.Chị lê la xem các topic trên WTT thì thấy bảo hcg mà > 3000 là con sẽ về tổ,thì có lẽ 5 tuần cũng có thể sa được rồi,bác sĩ thấy beta của em vậy có dặn j ko ?!

• 33 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

ôi mình cũng thế, b có nằm nghỉ ko? ngay hôm cp về mình đã phải đi cầu thang rồi ( cố nhẹ nhàng hết sức) vì nhà mình ko có wc trên phòng. Mà scp mình vẫn còn đau bụng, đau từ hôm choc trứng cơ. B có dấu hiệu j ko?

• 134 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me.be.PhuongVy Xem bài viết
    To phuongthitran : chị chưa,cũng sốt ruột nhưng mà sa sớm không thấy con lại lo,nên định hết tuần sau mới đi.Chị lê la xem các topic trên WTT thì thấy bảo hcg mà > 3000 là con sẽ về tổ,thì có lẽ 5 tuần cũng có thể sa được rồi,bác sĩ thấy beta của em vậy có dặn j ko ?!
    không chỉ nói là khả năng đa thai cao thôi chứ ko nói gì hết chị , dặn em sau 3 tuần nữa mới sa , ah mà chị scp bao nhiêu ngày rồi chị chuyển mấy phôi ( e chuyển 3 phôi tốt ) tại kỳ trước em chuyển 2 phôi tốt mà ko đạt vì thế ký này bác chuyển cho e 3 phôi lận

• 288 Bài viết

• 179 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meomeomi Xem bài viết
    Các mẹ ơi hôm nay là ngày 10 scp của mình, kq xn hcg là 39.08 là có an toàn ko các mẹ? Mình vừa mừng vừa lo lắng quá...
    beta trên 25 là dc rồi, bạn alo hỏi bs sĩ ngoài các thuốc đặt và uống hiện tại thì có nên dùng thêm thuốc j ko cho yên tâm. Beta ngày 14 scp hơn 100 là khá an toàn. Chúc bạn mấy hôm nữa beta cao vút nhé
    NAM MÔ ĐẠI TỪ ĐẠI BI CỨU KHỔ CỨU NẠN LINH CẢM QUAN THẾ ÂM BỒ TÁT. CON CẦU XIN QUAN THẾ ÂM BỒ TÁT PHÙ HỘ CHO EM BÉ CỦA CON KHỎE MẠNH BÌNH AN 9 THÁNG 10 NGÀY
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 243 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ruby_snake Xem bài viết
    các mẹ ơi, cho em hỏi xíu, hôm nay ngày 6 sau cpt, em liều thứ 1 que xem thử thế nào, ko thấy gì, em vứt sọt rác, lúc nãy buồn buồn mở lại xem lại thấy hiện lên vạch 2 cực nhạt nhưng vẫn nhìn thấy được các vạch (huhu, sau 6 năm thử que thì em chưa nhìn thấy cái vạch 2 nó tròn méo ra sao), em không biết kà nếu mình không có ì liệu que thử để lâu bên ngoài nó có lên vạch 2 không? có mẹ nào biết chia sẻ cho em nhé
    em co the anmung roi do, chuyen phoi tru thi khong bi anh huong thuoc dau....... em nam chac 90% thanh cong roi do, chuc mung nha
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 122 Bài viết

• 103 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ThaoTran81 Xem bài viết
    Hom nay la ngay 9 Scp cua Minh nhung Minh k he co 1 chut cam giac nao ca. Bung Nhe tenh, trong nguoi trong rong k chut dau Hieu gi. Minh dang co chuyen Buon nen khoc tu sang den Gio k biet co Anh Huong gi den phoi k? Minh dinh ngay t7 nay tuc la ngay 11 Scp Minh se di lam xet nghiem, k biet co qua som hay k nua. Minh o gan bv an sinh, k biet o do co lay may xn k nua. Ban nao biet xin chi giup gium Minh dia chi den nha xn o quan 3 hoac phu nhuan. Cam on cac ban nhieu ...
    )

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    Bạn ơi mình ko bíet bạn có chuyện buồn j nhưng tâm lý ảnh hưởng đến bé phôi lắm đó ban... Mình cũng cp hn là ngày thứ 10 rồi, cũng ko có biểu hiện j rõ ràng nhưng mình xn máu thì hcg 39... Đang vừa mừng vừa lo đây nè. Hihi. Mình cũng ở PN, sáng nay mình kêu bên Medlatec đến nhà lấy máu thì 2h chều có kq rồi. Bạn đt bên đó thử xem nhé 0838657574
    Chúc bạn mau bớt buồn và chuẩn bị đón bé yêu nhé! Mong tin bạn :

• 168 Bài viết

• 413 Được cảm ơn

To phuongthitran: Uh,thế cứ yên tâm làm theo chỉ định của bác sĩ điều trị em ạ,ah,mà bác sĩ kết luận em có khả năng đa thai chính là bác sĩ ivf cho em luôn í hả? Chị hỏi vì chị xn máu ở 1nơi rồi mag kqủa về bác sĩ ivf của mình đọc.Hôm nay là 18 ngày scp của chị em ạ.Chị chuyển 4 phôi,có 1 phôi tốt và 3 phôi trung bình,mẹ nào cp trung bình cứ yên tâm nhé Từ lúc chiều thấy hơi đau bụng dưới,mấy hôm trước thì bình thường nên tự nhiên chột dạ, uống liền 2v spasmarvine,rồi ăn cơm ngay. Trộm vía,bâyh thấy yên yên rồi nên lại vào đây nc cho tinh thần khuây khỏa.Chúc mừng mấy tin vui mới của cả nhà nhé! Chúc ai qua ngày chờ đợi cũng được như ý nhé!!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Me.be.PhuongVy; 04/04/2013 vào lúc 07:33 PM.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 322 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Co Me nao dieu tri o PK NL. Cho Minh hoi? Sau 14 CP, XN mau co thai BS ke cho cac Me thuoc gi? Lieu luong ntn vay?